PDA

View Full Version : vấn đề nan giải

anhNgoc
24-03-2014, 21:56
mấy anh, chị ơi cho em hỏi, 1 người con trai mà bị HIV mà quan hệ với bạn gái mình không đưa dương vật vào âm đạo, chỉ ở cửa âm dạo có bị HIV không, tinh dịch người con trai dính rất nhiều vào miệng âm đạo( chưa đưa vào khỏi màng trinh) như vậy có nhiễm bệnh HIV không vậy mấy anh, mong mấy anh tư vấn giúp.

songchungvoi_HIV
24-03-2014, 22:11
mấy anh, chị ơi cho em hỏi, 1 người con trai mà bị HIV mà quan hệ với bạn gái mình không đưa dương vật vào âm đạo, chỉ ở cửa âm dạo có bị HIV không, tinh dịch người con trai dính rất nhiều vào miệng âm đạo( chưa đưa vào khỏi màng trinh) như vậy có nhiễm bệnh HIV không vậy mấy anh, mong mấy anh tư vấn giúp.
Bạn nghĩ sao??? DV phóng tinh ngay cửa AD thì có nguy cơ ko??? Khi tinh phóng ra vậy nó chảy đi đâu??? Nếu như chỉ cạ mà k có phóng tinh thì k có nguy cơ, mà cạ có phóng tinh là co 1nguy cơ, mà đặc biệt là bạn tình nhiễm HIV thì lại càng có nguy cơ quá rõ ràng

MrTam
24-03-2014, 22:19
BQT xóa bài hỏi trong topic người khác

kiyoshy
24-03-2014, 22:31
anh Tuấn ơi, mấy chất nhờn thôi không phải tinh trùng anh ơi. vậy có sao ko anh
Chất nhờn là dịch. nếu chị để dv ở ngoài cạ vào ad thì không có nguy cơ. còn nếu bạn trai bạn bị H mà phóng tinh ở cửa AD thì bạn có nguy cơ,

tôi ơi đừng tuyệt vọng
24-03-2014, 22:34
có nguy cơ đó bạn.bạn nên xem lại trường hợp này.còn trong 72h vàng không bạn?