PDA

View Full Version : Rữa DV nghi ngờ ca nước có máu, Xin BQT giải đáp

hyvong90
26-03-2014, 10:14
các anh cho em hỏi trường hợp này với, em bị nhiễm H cách đây 3 năm, hôm bạn em đến nhà chơi thì lúc em đang có kinh nguyệt, khi em đang vệ sinh chỗ ấy của em trong cái ca nước mà em chưa kịp đỗ thì em đi ra ngoài, sau đó bạn trai em kể lại cho em là có rửa dương vật trong cái ca nước đó, theo các anh thì trường hợp này bạn em có nhiễm h không vì dương vật bạn em có tiếp xúc với máu xin các anh tư vấn giúp

songchungvoi_HIV
26-03-2014, 10:22
các anh cho em hỏi trường hợp này với, em bị nhiễm H cách đây 3 năm, hôm bạn em đến nhà chơi thì lúc em đang có kinh nguyệt, khi em đang vệ sinh chỗ ấy của em trong cái ca nước mà em chưa kịp đỗ thì em đi ra ngoài, sau đó bạn trai em kể lại cho em là có rửa dương vật trong cái ca nước đó, theo các anh thì trường hợp này bạn em có nhiễm h không vì dương vật bạn em có tiếp xúc với máu xin các anh tư vấn giúp
Bạn vệ sinh vùng kính bằng cái ca và bạn dùng nước để dội vùng kính chứ k phải bạn cho vùng kính vào cái ca để rữa, cho dù nước còn dư thì việc bạn trai của bạn dùng cái ca đó rữa DV cũng k có nguy cơ.

hyvong90
26-03-2014, 11:38
Cái tay của em có dính máu và em bỏ vào trong ca đó để rửa sau đó mới dội nước trong ca đó lên vùng kín để vệ sinh; CÁI ca đó còn nước hòa với máu anh ạ

songchungvoi_HIV
26-03-2014, 11:46
Cái tay của em có dính máu và em bỏ vào trong ca đó để rửa sau đó mới dội nước trong ca đó lên vùng kín để vệ sinh; CÁI ca đó còn nước hòa với máu anh ạ
Bạn dội lên vùng kính thì sau?? Nếu như cái ca đó toàn máu rùi anh bạn của bạn cũng nhúng DV vào cái ca toàn máu => Nguy cơ. Và xin thưa với bạn, k có ai mà điên đến độ nhìn cào cái ca k phân biệt nước đo hay nước sạch. Trừ khi anh bạn của bạn k thấy đường

hyvong90
26-03-2014, 12:01
Nhưng cái ca đó có 1 ít máu hòa lẫn trong nước; em chỉ hỏi các anh là trong trường hợp này có nguy cơ hay không thôi

Nguyen Ha
26-03-2014, 14:44
Nhưng cái ca đó có 1 ít máu hòa lẫn trong nước; em chỉ hỏi các anh là trong trường hợp này có nguy cơ hay không thôi

Không có nguy cơ.