PDA

View Full Version : tư vấn giùm em với ạ

hoangpola
26-03-2014, 18:50
các đây 1 tuần em có đi nhậu với bạn bè. sau khi nhậu xong bạn bè em rủ đi qh gmd. e đã quan hệ với gmd. trong lúc quan hệ em có cho ngón trỏ vào ad gmd. e quan hệ khoảng 9h tối sáng hum sau thì em thấy ngón tay e cho vào ad có 1 vết xước từ chỗ móng tay lên, như là vết xước móng rô. và trong lúc quan hệ em có hôn cô ấy. gần môi em cso 1 vết loét do nhiệt miệng. e hoang mang quá dạo này sức khỏe suy sụp xuống tinh thần mong anh chị tư vấn giúp em với ạ. e có nghuy cơ nhiễn hiv k ạ?

Charles
26-03-2014, 18:52
các đây 1 tuần em có đi nhậu với bạn bè. sau khi nhậu xong bạn bè em rủ đi qh gmd. e đã quan hệ với gmd. trong lúc quan hệ em có cho ngón trỏ vào ad gmd. e quan hệ khoảng 9h tối sáng hum sau thì em thấy ngón tay e cho vào ad có 1 vết xước từ chỗ móng tay lên, như là vết xước móng rô. và trong lúc quan hệ em có hôn cô ấy. gần môi em cso 1 vết loét do nhiệt miệng. e hoang mang quá dạo này sức khỏe suy sụp xuống tinh thần mong anh chị tư vấn giúp em với ạ. e có nghuy cơ nhiễn hiv k ạ?

Bạn nói rõ là QHTD có sử dụng BCS hay không? Các hành vi bạn nêu còn lại không có nguy cơ với HIV.

hoangpola
26-03-2014, 18:55
dạ em cso sử dụng bao cao su. tinh dịch của em vẫn còn trong bao ạ

Nguyen Ha
26-03-2014, 18:57

Vậy là bạn quan hệ an toàn. Bạn không có nguy cơ.

hoangpola
26-03-2014, 19:02
nếu cô ta có bệnh về miệng thì sao anh chị? hoặc nếu vết xước của em bị trong lúc e lấy ngón tay thụy ad thì sao ạ?

Nguyen Ha
26-03-2014, 19:08
nếu cô ta có bệnh về miệng thì sao anh chị? hoặc nếu vết xước của em bị trong lúc e lấy ngón tay thụy ad thì sao ạ?

Quan hệ bằng miệng không có nguy cơ với HIV. Vết xước măng rô cũng không phải cửa ngõ cho HIV thâm nhập.
Bạn yên tâm trong trường hợp này bạn không có nguy cơ với HIV.

hoangpola
26-03-2014, 19:10
dạ vầng. em vẫn cứ lo lo ạ.

Nguyen Ha
26-03-2014, 19:15

Yên tâm đi, bạn không có nguy cơ với HIV trong trường hợp này.

Charles
26-03-2014, 19:20

Hôn không làm lây nhiễm HIV. Bạn quan hệ có sử dụng BCS là bạn an toàn, vết xước móng rô không phải là vết thương hở nên virus không xâm nhập được.

hoangpola
26-03-2014, 19:21
vầng ạ, em xin cảm ơn diễn đàn ạ

songchungvoi_HIV
26-03-2014, 21:03

1. e đã quan hệ với gmd em có sử dụng bao cao su. tinh dịch của em vẫn còn trong bao => Chứng tỏ BCS k rách => K có nguy cơ
2. vết xước móng rô => có cho ngón trỏ vào ad => Vết xước móng rô k phải là vết thương hở => Không có nguy cơ. Vết thương hở là vết thương đang chảy máu => Mới có nguy cơ
=> túm lại bạn hoàn toàn k có nguy cơ với HIV