PDA

View Full Version : giúp em với các anh chị ơi

thangzzz
26-03-2014, 21:02
Tình hình là ngay 22.3 em có đi maxa. nhưng bé ấy mãi em không xuất tinh. nên bé ấy ngồi lên và đút của em vào của cô ấy. em bảo sao không dùng bcs bé ấy rút ra luôn. sau đó bé đó os cho em ra. sau đó em đi rủa sạch về. anh chi cho em biết nguy cơ của em cao khong. em lo quá

thangzzz
26-03-2014, 21:03
mấy hôm nay em cho tiền bé ấy đi xn nhưng bé đó không chịu đi. em càng lo hay bé ấy bị h rồi lên không giám đí.

thangzzz
26-03-2014, 21:04
các anh chị giúp em với. em lo lắng quá không thể làm gì được.
mấy hôm đến cho em đấy nchuyen em đấy bảo nhìn anh sạch sẽ lên em mới làm anh vui. trời ơi càng hoang mang hơn

thangzzz
26-03-2014, 21:06
các anh chị đâu cả rùi sao không ai trả lời em vậy.huuu

Charles
26-03-2014, 21:07
Tình hình là ngay 22.3 em có đi maxa. nhưng bé ấy mãi em không xuất tinh. nên bé ấy ngồi lên và đút của em vào của cô ấy. em bảo sao không dùng bcs bé ấy rút ra luôn. sau đó bé đó os cho em ra. sau đó em đi rủa sạch về. anh chi cho em biết nguy cơ của em cao khong. em lo quá

Nếu chỉ đưa DV vào rồi rút ra ngay thì không có nguy cơ. OS không có nguy cơ với HIV vì nước bọt là môi trường kiềm làm bất hoạt virus, nhưng có nguy cơ với các bệnh STDs (lậu, giang mai, mồng gà, viêm gan B). Bạn nên XN các bệnh đó sau 4 đến 12 tuần.

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

Nguyen Ha
26-03-2014, 21:09

Bạn khẳng định cho DV vào AD rồi rút ra ngay thì không có nguy cơ

thangzzz
26-03-2014, 21:14
em nhớ mà vì em đâu có ý định làm như vậy đâu. chỉ ý định đi maxa thôi. nhưng vì em lâu ra. bé ấy ấy mãi em không ra nên bé ấy làm vậy cho em ra nhanh. em bảo sao không dùng bcs. vì nói to nên bé ấy cũng sợ ông chủ quán biết nên rút ra ngay. không giám làm tiếp.

songchungvoi_HIV
26-03-2014, 21:14
Một là bạn tiếp tục dùng PEP. Hai là bạn k dùng, vì songchung chia sẻ với bạn qua điện thoại rùi, và cũng chia sẻ trên chatbox, Nguy cơ của bạn = 0 + PEP = an toàn, Nhưng songchung khuyên bạn dùng PEP lý do, bạn say, bạn k xác định thời gian DV vào AD và khi nào rút ra, chính vì thế bạn nên dùng PEP để bạn yên tâm, vì theo songchung nếu khuyên bạn k dùng trong trường hợp này bạn sẽ rất hoang mang, thà để bạn dùng thì sẽ k hoang mang. Và thật sự bạn đang hoang mang và k xác định địng thời gian vào và ra => chính vì thế tốt nhất nên uống PEP đi

thangzzz
26-03-2014, 21:15
em tưởng nếu cho vào âm đạo thì dv đã tiếp xúc với DỊCH ÂM ĐẠO RỒI THÌ ĐÃ BỊ NGUY CƠ RỒI MÀ ANH CHỊ ƠI.

thangzzz
26-03-2014, 21:17
Vâng em cảm ơn anh chị. Nhưng em sợ nếu đưa vào ad thì dv đã tiếp xúc với dịch ad nếu bé kia bị h. Thì có nguy cơ chứ. Em không hiểu nhờ các anh chị giúp đỡ em với

Charles
26-03-2014, 21:18
em tưởng nếu cho vào âm đạo thì dv đã tiếp xúc với DỊCH ÂM ĐẠO RỒI THÌ ĐÃ BỊ NGUY CƠ RỒI MÀ ANH CHỊ ƠI.

Để dẫn tới nguy cơ còn phải phụ thuộc nhiều yếu tố:
- Diện tiếp xúc: Diện tiếp xúc càng rộng nguy cơ lây nhiễm HIV càng cao;
- Thời gian tiếp xúc: Thời gian tiếp xúc càng lâu, nguy cơ lây nhiễm HIV càng lớn.
- Tình trạng nơi tiếp xúc: Nếu nơi tiếp xúc có vết loét, vết xước đang chảy máu, viêm nhiễm... thì nguy cơ lây nhiễm càng cao.
- Nồng độ HIV trong dịch tiết: Nồng độ HIV trong dịch tiết mà ta tiếp xúc càng cao thì nguy cơ lây nhiễm càng lớn.
- Nồng độ HIV trong các dịch thể, các giai đoạn nhiễm HIV... là rất khác nhau, ví dụ:
+ HIV có nhiều nhất trong máu, rồi đến dịch sinh dục, tiếp đến là sữa của người nhiễm.
+ Ngay trong dịch sinh dục, thì tinh dịch của nam chứa nhiều HIV hơn trong dịch tiết âm đạo nữ.
+ Dịch thể của người nhiễm HIV ở giai đoạn nhiễm HIV cấp (“cửa sổ”) và ở giai đoạn AIDS có nồng độ HIV cao hơn nhiều so với giai đoạn nhiễm HIV không triệu trứng;
+ Lượng HIV trong dịch thể của người nhiễm được điều trị thuốc kháng vi rút cũng thấp hơn ở người không được điều trị.
+ Hành vi QHTD không an toàn trên một bạn tình.

thangzzz
26-03-2014, 21:24
Vâng em cảm ơn anh chị nhiều nhé. Hy vọng em sẽ thoát lần này. Cầu trời. Em cảm ơn anh chị trong diễn đàn nhiều.

Nguyen Ha
26-03-2014, 22:21
Vâng em cảm ơn anh chị nhiều nhé. Hy vọng em sẽ thoát lần này. Cầu trời. Em cảm ơn anh chị trong diễn đàn nhiều.

Bạn hãy sống lành mạnh đi để khỏi phải lo lắng không đâu. Bạn nên nhớ đi đêm lắm sẽ có ngày gặp ma