PDA

View Full Version : Giúp em về giang mai với...

muonduocsongtot
28-03-2014, 22:56
E xét nghiệm giang mai sau nguy cơ vào ngày thứ 29 thì nhận đc kết quả âm tính... Nhưng hôm nay là sau nguy cơ 40 ngày thì em bị nổi ban đỏ kèm 1 số nốt nhỏ trên cơ thể (ngón tay, vùng ngực,...). E đọc thì có nói đó là triệu chứng của giang mai. E lo lắm ạ. Vậy mọi người tư vấn giúp e là thời gian e xn đã chuẩn để cho ra kết quả chính xác chưa ạ???

songchungvoi_HIV
28-03-2014, 23:03
E xét nghiệm giang mai sau nguy cơ vào ngày thứ 29 thì nhận đc kết quả âm tính... Nhưng hôm nay là sau nguy cơ 40 ngày thì em bị nổi ban đỏ kèm 1 số nốt nhỏ trên cơ thể (ngón tay, vùng ngực,...). E đọc thì có nói đó là triệu chứng của giang mai. E lo lắm ạ. Vậy mọi người tư vấn giúp e là thời gian e xn đã chuẩn để cho ra kết quả chính xác chưa ạ???
Nếu vậy bạn lên đây hỏi làm gì? Vì bạn tự chuẩn bệnh cho bạn đc rùi đó

muonduocsongtot
28-03-2014, 23:05
A ơi vậy em bây giờ sao ạ??? E lo quá.

songchungvoi_HIV
28-03-2014, 23:17
A ơi vậy em bây giờ sao ạ??? E lo quá.
Sao 90 ngày nếu k có biểu hiện Mồng gà xem như an toàn với STDs

muonduocsongtot
28-03-2014, 23:24
Sao 90 ngày nếu k có biểu hiện Mồng gà xem như an toàn với STDs

Hix! Vậy e yên tâm với kết quả xn giang mai đúng không ạ??? Tại em sợ quá chắc cũng có thể do stress đúng ko a tại dạo này e cũng ngủ ít và cảm thấy buồn chán

songchungvoi_HIV
28-03-2014, 23:28
Hix! Vậy e yên tâm với kết quả xn giang mai đúng không ạ??? Tại em sợ quá chắc cũng có thể do stress đúng ko a tại dạo này e cũng ngủ ít và cảm thấy buồn chán
Giang mai và Gan B an toàn, dĩ nhiên bạn đang stress là đúng rùi

muonduocsongtot
28-03-2014, 23:31
Giang mai và Gan B an toàn, dĩ nhiên bạn đang stress là đúng rùi

E cám ơn anh! Nhờ a tư vấn e cũng đỡ lo hơn rồi ạ! Mong sáng mai ngủ dậy sẽ hết ban