PDA

View Full Version : QHTD với GMS có BCS, Tinh hoàn có vết xước sợ nhiễm HIV

suy nghi
29-03-2014, 06:41
Hiện em đang rất lo lắng mong các anh chị cho em lời tư vấn với.
Mấy hôm trước em có quan hệ với 1 cô gái karaoke có dùng BCS.
Trong khi quan hệ thì cô ấy có ra khá nhiều dịch âm đạo và dính vào tinh hoàn em
Lúc đó thì tinh hoàn em đang bị ngứa do dị ứng và em có gãi nên có vết loét .
vậy các anh chị cho em hỏi dịch âm đạo dính vào vết loét đó của em thì em có ngui cơ nhiễm hiv không nếu cô ấy bị nhiễm hiv..?
Hiện em đang rất lo lắng mong nhâạn được lời tư vấn của các anh chị..
em cảm ơn ..

UTMIENTAY
29-03-2014, 08:20
Trong khi quan hệ thì cô ấy có ra khá nhiều dịch âm đạo và dính vào tinh hoàn em
vậy các anh chị cho em hỏi dịch âm đạo dính vào vết loét đó của em thì em có ngui cơ nhiễm hiv không nếu cô ấy bị nhiễm hiv..?
em cảm ơn ..
Bạn quan hệ có sử dụng BCS là bạn an toàn rồi. Còn vết loét mà bạn gãi không có chảy máu thì không có sao hết.

songchungvoi_HIV
29-03-2014, 08:26
em cảm ơn ..
Chào bạn!
Bạn QHTD với GMS vó BCS, trong lúc QH BCS k rách k thủng là an toàn, Vết xước tinh hoàn k phải là con đường lây nhiễm HIV, chỉ là xước ngoài da, vì bạn QHTD = DV chứ k phải bằng tinh hoàn. Bạn k có nguy cơ với HIV

suy nghi
29-03-2014, 08:36
vâng, vết loét của em là do ngứa nên em gãi ở gốc dv gần tinh hoàn . Em đọc trên diễn đàn có nghe nói là nếu có sự tiếp xúc giữa dịch ad và vết thương hở thì có nguy cơ lây nhiễm mà trong lúc quan hệ thi dịch ad của cô ấy dính vào vết loét của em .vậy trường hợp của em có nằm trong số đó không vậy các anh?? em có nên đi xn hiv không ạ???

songchungvoi_HIV
29-03-2014, 08:46
vâng, vết loét của em là do ngứa nên em gãi ở gốc dv gần tinh hoàn . Em đọc trên diễn đàn có nghe nói là nếu có sự tiếp xúc giữa dịch ad và vết thương hở thì có nguy cơ lây nhiễm mà trong lúc quan hệ thi dịch ad của cô ấy dính vào vết loét của em .vậy trường hợp của em có nằm trong số đó không vậy các anh?? em có nên đi xn hiv không ạ???
vết loét => Bạn có phóng đại quá k? Bạn hiểu thế nào là loét k? Loét tức đang nhiễm trùng, bưng mũ lở loét, vết thương rộng và sâu. Vậy bạn cho biết vết xước của bạn nó cở nào??

suy nghi
29-03-2014, 09:05
dạ, vết loét của em là do e gãi gây ra các anh ah, nó chỉ chảy nước mô và rất xót..
vậy trường hợp của em có nguy cơ lây nhiễm hiv không các anh????
em cảm ơn.

songchungvoi_HIV
29-03-2014, 09:08
dạ, vết loét của em là do e gãi gây ra các anh ah, nó chỉ chảy nước mô và rất xót..
vậy trường hợp của em có nguy cơ lây nhiễm hiv không các anh????
em cảm ơn.
Dịch tiết đó là huyết tương, huyết tương chính là chất đề kháng bảo vệ chống lại mầm bệnh => An toàn trong trường hợp này

suy nghi
29-03-2014, 09:21
dạ vâng em cảm ơn các anh, vậy trường hợp của e không phải đi XN phải không các anh??

songchungvoi_HIV
29-03-2014, 09:22
dạ vâng em cảm ơn các anh, vậy trường hợp của e không phải đi XN phải không các anh??
Bạn k có nguy cơ, vậy XN tìm con gì trong máu???

suy nghi
29-03-2014, 09:30
vâng em cảm ơn các anh...
các anh cho e hỏi thêm chút là, như lời anh CaLemKemChuoi nói là vết loét của em có chảy máu thì có nguy cơ vậy thì vết loét của em có lẫn chút máu vậy thì có nguy cơ không các anh???
em cảm ơn....

songchungvoi_HIV
29-03-2014, 09:35
vâng em cảm ơn các anh...
các anh cho e hỏi thêm chút là, như lời anh CaLemKemChuoi nói là vết loét của em có chảy máu thì có nguy cơ vậy thì vết loét của em có lẫn chút máu vậy thì có nguy cơ không các anh???
em cảm ơn....
Dịch tiết đó là huyết tương, huyết tương chính là chất đề kháng bảo vệ chống lại mầm bệnh => An toàn trong trường hợp này

suy nghi
29-03-2014, 09:40
dạ em cảm ơn các anh...
chúc các anh ngày cuối tuần vui vẻ..

suy nghi
29-03-2014, 11:46
em xin lỗi vì lại làm phiền các anh chị chút nữa ạ:
dạ, như e nói ở trên thì vết loét do e gãi có ra chút máu thì khi tiếp xúc với dịch ad của cô ấy thì e có nguy cơ lây nhiễm hiv không các anh chị...???

songchungvoi_HIV
29-03-2014, 11:49
em xin lỗi vì lại làm phiền các anh chị chút nữa ạ:
dạ, như e nói ở trên thì vết loét do e gãi có ra chút máu thì khi tiếp xúc với dịch ad của cô ấy thì e có nguy cơ lây nhiễm hiv không các anh chị...???
Khi nào tinh hoàn của bạn ngâm trong chậu có chứa dịch AD mới có nguy cơ

Nguyen Ha
29-03-2014, 13:53
em cảm ơn ..

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ với HIV

suy nghi
30-03-2014, 11:10
em chào các anh chị ạ
các anh chị ơi hôm qua em nghĩ lại là em còn một trường hợp nữa mong các anh chị cho em lời tư vấn với ạ.
là ở dv của em ( gần gốc dv) có 1 vết loét do khoá quần gây ra..mà trong lúc quan hệ thì bcs không che được hết thì khi tiếp xúc với ad thì e có nguy cơ lây nhiễm hiv không các anh chị...?
em cảm ơn các anh chị nhiều..

songchungvoi_HIV
30-03-2014, 11:15
em chào các anh chị ạ
các anh chị ơi hôm qua em nghĩ lại là em còn một trường hợp nữa mong các anh chị cho em lời tư vấn với ạ.
là ở dv của em ( gần gốc dv) có 1 vết loét do khoá quần gây ra..mà trong lúc quan hệ thì bcs không che được hết thì khi tiếp xúc với ad thì e có nguy cơ lây nhiễm hiv không các anh chị...?
vết loét => tức là loét ra, bưng mữ, chảy máu, viêm nhiễm. Vậy vết loét của bạn có nằm trong trường hợp này k?

Charles
30-03-2014, 11:16
em chào các anh chị ạ

Vết loét như bạn kể cũng không có nguy cơ, chỉ khi vết loét đó đang chảy máu thì mới có nguy cơ. Mà đang chảy máu thì mình không tin là bạn có thể đi sung sướng được.

suy nghi
30-03-2014, 11:53
dạ, vết loét của em không nằm trong trường hợp 2 anh nói.
Em chỉ muốn hỏi các anh chị là khi vào trong ad mà bcs không che chắn được phần xây xát đó thì em có nguy cơ lây nhiễm hiv không ạ..??
em cảm ơn các anh chi,,

songchungvoi_HIV
30-03-2014, 12:03
dạ, vết loét của em không nằm trong trường hợp 2 anh nói.
Em chỉ muốn hỏi các anh chị là khi vào trong ad mà bcs không che chắn được phần xây xát đó thì em có nguy cơ lây nhiễm hiv không ạ..??
em cảm ơn các anh chi,,
K có nguy cơ

suy nghi
30-03-2014, 12:29
anh có thể nói rõ hơn giúp e không ạ..??
em cảm ơn các anh chị..

suy nghi
30-03-2014, 12:43
dạ, anh chị có thể nói rõ cho e chút được không ạ..vì em sợ là khi vết xây xát mà không đuọc che chắn bởi bcs mà khi vào ad thì có nguy cơ lây nhiễm hiv không mấy anh chị..?
em cảm ơn các anh ạ,

suy nghi
30-03-2014, 13:25
dạ, các anh có thể nói thêm cho e chút được không ạ...

songchungvoi_HIV
30-03-2014, 13:28
dạ, các anh có thể nói thêm cho e chút được không ạ...
Bạn chỉ cần hiểu đơn giản: Vết xước k chảy máu là k có nguy cơ, lý do mao mạch đóng cửa, máu k chảy => HIV k thể xâm nhập qua mao mạch

suy nghi
30-03-2014, 13:57
dạ. vậy trường hợp của e là không có nguy cơ phải không các anh chị..???

songchungvoi_HIV
30-03-2014, 13:59
dạ. vậy trường hợp của e là không có nguy cơ phải không các anh chị..???
Nếu có BQT nói có, chứ đâu có rãnh mà trò bịt mắt bắt Ết???

suy nghi
30-03-2014, 14:09
dạ, e xl các anh chị, vì e lo quá nên e hỏi cho chắc thoi các anh chị ah...

Nguyen Ha
30-03-2014, 14:51
em chào các anh chị ạ

Cái này cũng không có nguy cơ. Bạn yên tâm.

suy nghi
30-03-2014, 15:13
dạ vậy là tất cả trường hợp của em đều an toàn phải không các anh chị...???
em cảm ơn các anh chị nhiều ạ..

Nguyen Ha
30-03-2014, 15:38
dạ vậy là tất cả trường hợp của em đều an toàn phải không các anh chị...???
em cảm ơn các anh chị nhiều ạ..

Đúng vậy tất cả những gì bạn hỏi không có nguy cơ với HIV

suy nghi
30-03-2014, 16:13
em cảm ơn các anh chị ạ..