PDA

View Full Version : Bị người nhiễm HIV ép kích dục bằng tay sợ nhiễm HIV

troioi
29-03-2014, 22:17
lúc 9h em đi chơi về bị 1 anh bị nhiễm HIV ở cùng xóm, ép quan hệ với em, nhưng em không chịu rồi người này bắt em thủ dâm cho nó. em cần dùng PEP không? tư vấn gấp dùm em với

troioi
29-03-2014, 22:21
tay em bị trầy xướt, tối thui em không biết tinh trùng có bắn vào mắt hay vết trầy xướt trên tay em nưa, mọi người cứu em vơi

songchungvoi_HIV
29-03-2014, 22:23
lúc 9h em đi chơi về bị 1 anh bị nhiễm HIV ở cùng xóm, ép quan hệ với em, nhưng em không chịu rồi người này bắt em thủ dâm cho nó. em cần dùng PEP không? tư vấn gấp dùm em với
Thủ dâm là hành vi kích dục bằng tay hay còn gọi là mượn tay bạn làm dùm hoặc bạn mươn tay người khác làm thay, đây là hành vi an toàn 100%, k có nguy cơ với HIV, HIV k phải dòi hay đỉa hoặc ký sinh trùng sán chó hay sán lợn, bò, gà, hay vịt, hay mèo mà biết khoét da bạn chui vào. Túm lại k có nguy cơ với HIV k cần dùng thuốc gì cả cũng chả cần XN, Nguy cơ khi và chỉ khi người đó híp bạn mà k có BCS bảo vệ và DV thâm nhập và AD hay vào HM mới có nguy cơ

van123hp
29-03-2014, 22:25
OS là hành vi QHTD an toàn, không có nguy cơ bạn nhé

songchungvoi_HIV
29-03-2014, 22:25
tay em bị trầy xướt, tối thui em không biết tinh trùng có bắn vào mắt hay vết trầy xướt trên tay em nưa, mọi người cứu em vơi
Nhãm rùi, bạn thủ dâm mà tinh trùng bắn vào mắt bạn k biết thì đúng là suy diễn. Tay bạn muốn có nguy cơ khi và chỉ khi tay bạn đang bị cùi, lỡ loét => mới có nguy cơ, hoặc tay bạn vừa bị cứa đứt đang chảy máu như gà cắt tiết mới có nguy cơ

van123hp
29-03-2014, 22:28
Tinh trùng bắn vào mắt mà không biết?? Bạn ơi mắt là cơ quan rất nhạy cảm, ví như khi 1 giọt nước hay 1 hạt bụi bắn vào bạn còn biết huống gì là tinh trùng?

troioi
29-03-2014, 22:28
em lo qua, lỡ tinh trùng bắn vô tí xíu em không hay thì sao anh, lúc đó em sợ lắm, người đó nhiem HI, ốm nhom ak

songchungvoi_HIV
29-03-2014, 22:31
em lo qua, lỡ tinh trùng bắn vô tí xíu em không hay thì sao anh, lúc đó em sợ lắm, người đó nhiem HI, ốm nhom ak
K có nguy cơ, mắt là cơ quan nhạy cảm nhất, khi có vật thề lạ bay vào cho dù là bụi nước vẫn có thể nhận diện được, k có chuyện lỡ mồm lông móng ở đây, bắn hay k bạn là người rõ nhất, con mắt bạn là mắt giả hay mắt thật mà cái gì bay vào mà nói k biết.