PDA

View Full Version : QHTD với GMD mang 2 BCS sợ nhiễm HIV

Trang : [1] 2

hoihanwaroi
30-03-2014, 11:52
10/3/2014 em có quan hệ với GMD EM MANG LUÔN 2 BAO NHƯNG EM NẰM DƯỚI, GMD NGỒI LÊN QUAN HỆ KHOẢNG 20 GIÂY THÌ XUẤT TINH NHƯNG RÚT RA THÌ TUỘT BAO NHƯNG TINH TRÙNG VẪN NẰM TRONG BAO, EM CẨN THẬN MANG 2 BAO VẬY CÓ AN TOÀN KHÔNG ANH ƠI? EM BỊ HẸP BAO QUY? NHƯNG DA QUY CUẢ EM CÓ CHẠM NHẸ VÀO MÉP ÂM ĐẠO CÔ ẤY,EM BỊ HẸP DA QUY,VẬY EM CÓ BỊ NHIỄM KHÔNG?EM HOANG MANG QUÁ? SAU ĐÓ EM RỬA LẠI BẰNG NƯỚC. EM LO QUÁ. EM ỐM QUÁ, NÓI CHUYỆN KHÔNG RA HƠI DO STREES MONG ANH TƯ VẤN? EM THẤY MÉP ÂM ĐẠO GMD CUNG KHÔNG NHIEU DỊCH, EM CHỈ CHẠM RẤT NHẸ EM NAM DUOI CHẮC BỊ NGUY CƠ LÂY NHIỄM CAO HON HA ANH, VÌ DỊCH ÂM ĐẠO CHẢY XUỐNG? NHƯNG EM MANG 2 BAO? NGUY CƠ EM THE NAO VẬY ANH TIẾC QUÁ NẾU BIẾT PP PÉP THÌ EM UỐNG ÙI, EM NGU QUÁ KHÔNG UỐNG TRONG 72H, VÌ EM MỚI BIẾT DỰ PHÒNG SẼ GIẢM NGUY CƠ TRONG NGÀY HOM NAY À ,TỨC QUÁ ANH ƠI, KO THUI EM YÊN TÂM KHI ĐÃ CÓ NGUY CƠ ÙI ANH ỚI NGUY CƠ EM CAO KHÔNG? EM CẦN XÉT NGHIỆM KHÔNG

hoihanwaroi
30-03-2014, 11:56
em lo qua anh ơi

hoihanwaroi
30-03-2014, 11:57
anh ƠI EM PHẢI LÀM SAO

Charles
30-03-2014, 12:00
10/3/2014 em có quan hệ với GMD EM MANG LUÔN 2 BAO NHƯNG EM NẰM DƯỚI, GMD NGỒI LÊN QUAN HỆ KHOẢNG 20 GIÂY THÌ XUẤT TINH NHƯNG RÚT RA THÌ TUỘT BAO NHƯNG TINH TRÙNG VẪN NẰM TRONG BAO, EM CẨN THẬN MANG 2 BAO VẬY CÓ AN TOÀN KHÔNG ANH ƠI? EM BỊ HẸP BAO QUY? NHƯNG DA QUY CUẢ EM CÓ CHẠM NHẸ VÀO MÉP ÂM ĐẠO CÔ ẤY,EM BỊ HẸP DA QUY,VẬY EM CÓ BỊ NHIỄM KHÔNG?EM HOANG MANG QUÁ? SAU ĐÓ EM RỬA LẠI BẰNG NƯỚC. EM LO QUÁ. EM ỐM QUÁ, NÓI CHUYỆN KHÔNG RA HƠI DO STREES MONG ANH TƯ VẤN? EM THẤY MÉP ÂM ĐẠO GMD CUNG KHÔNG NHIEU DỊCH, EM CHỈ CHẠM RẤT NHẸ EM NAM DUOI CHẮC BỊ NGUY CƠ LÂY NHIỄM CAO HON HA ANH, VÌ DỊCH ÂM ĐẠO CHẢY XUỐNG? NHƯNG EM MANG 2 BAO? NGUY CƠ EM THE NAO VẬY ANH TIẾC QUÁ NẾU BIẾT PP PÉP THÌ EM UỐNG ÙI, EM NGU QUÁ KHÔNG UỐNG TRONG 72H, VÌ EM MỚI BIẾT DỰ PHÒNG SẼ GIẢM NGUY CƠ TRONG NGÀY HOM NAY À ,TỨC QUÁ ANH ƠI, KO THUI EM YÊN TÂM KHI ĐÃ CÓ NGUY CƠ ÙI ANH ỚI NGUY CƠ EM CAO KHÔNG? EM CẦN XÉT NGHIỆM KHÔNG

Sử dụng 2 BCS liền là không đúng cách, tuy nhiên bao không có sự cố thì không sao. Bạn bị tuột bao lúc rút ra thì không có nguy cơ, nên không cần XN.

songchungvoi_HIV
30-03-2014, 12:00
MANG LUÔN 2 BAO => XUẤT TINH NHƯNG RÚT RA THÌ TUỘT BAO NHƯNG TINH TRÙNG VẪN NẰM TRONG BAO => Chứng tỏa BCS k hề rách => Nếu rách thì tinh trùng k còng trong BCS, Quân trọng là QHTD có BCS, BCS vẫn che được dầu khuất, là an toàn, việc chạm nhẹ mép AD vẫn k có nguy cơ, Nguy cơ khi QHTD k có BCS bảo vệ DV, Đầu DV có BCS thì làm sao mà dầu khấut chạm vào mép AD được???
Bạn hoàn toàn k có nguy cơ với HIV

hoihanwaroi
30-03-2014, 12:17
Anh ơi sao 2 báo không đúng vậy em nghĩ phải tốt chứ anh,mà chắc bao đồ rẻ tiền quá anh ơi em thấy không có nhan mac gì ,em lo quá

hoihanwaroi
30-03-2014, 12:42
anh oi sao không trả lời em,anh ơi anh

hoihanwaroi
30-03-2014, 12:43
anh oi hình như bao không kéo đến cuối dương vật em

hoihanwaroi
30-03-2014, 12:45
anh âu ùi anh ơi.

songchungvoi_HIV
30-03-2014, 13:12
Anh ơi sao 2 báo không đúng vậy em nghĩ phải tốt chứ anh,mà chắc bao đồ rẻ tiền quá anh ơi em thấy không có nhan mac gì ,em lo quá

anh oi sao không trả lời em,anh ơi anh

anh oi hình như bao không kéo đến cuối dương vật em

anh âu ùi anh ơi.
Cái chuyện mang 2 BCS đúng hay k đúng là k quan trọng, cái quan trọng là BCS k rách, bạn k có nguy cơ

hoihanwaroi
31-03-2014, 11:12
1. anh oi co khi nao bcs rach liti minh khong biet khong anh, e cứ dằn dặt hoài
2. và sau khi xuất tinh thi đầu dương vật chạm vào âm đạo có dịch khi đó vi rút có chui vô lỗ niệu đạo không anh
3. sau khi xuất tinh em không kiểm tra bcs , em chỉ thấy gmd cầm đưa bcs lên thì bcs có tinh dịch thòng xuống, em sợ là thủng liti mình không kiểm tra được, sau đó gmd đem vô bỏ vào nhà vs, em không có kiểm tra
kính mong anh giải đáp
em quá hoang mang

hoihanwaroi
31-03-2014, 11:15
gmd mang bcs cho em, mang 1 cái thứ nhất rùi tròng vô cái thứ hai
hôm qua em đọc thì mang 2 cái sẽ cọ sát có nguy cơ rách
em hoang mang quá, sao em không yên tâm được anh ơi, chắc em chết quá

Charles
31-03-2014, 11:17
2. và sau khi xuất tinh thi đầu dương vật chạm vào âm đạo có dịch khi đó vi rút có chui vô lỗ niệu đạo không anh
3. sau khi xuất tinh em không kiểm tra bcs , em chỉ thấy gmd cầm đưa bcs lên thì bcs có tinh trùng thòng xuống, em sợ là thủng liti mình không kiểm tra được, sau đó gmd đem vô bỏ vào nhà vs, em không có kiểm tra
kính mong anh giải đáp
em quá hoang mang

Không có chuyện BCS thủng nhỏ li ti như các bạn nghĩ, mà NẾU CÓ thì nguy cơ thuộc về GMD, vì tinh trùng có thể tràn qua lỗ nhỏ đó mà dịch AD không tràn ngược vào được.

Charles
31-03-2014, 11:18
gmd mang bcs cho em, mang 1 cái thứ nhất rùi tròng vô cái thứ hai
hôm qua em đọc thì mang 2 cái sẽ cọ sát có nguy cơ rách
em hoang mang quá, sao em không yên tâm được anh ơi, chắc em chết quá

Đã trả lời bạn ngay từ đầu rồi, sử dụng 2 BCS liền là không đúng cách, nhưng bao không tụt không rách là bạn vẫn an toàn.

songchungvoi_HIV
31-03-2014, 11:19
3. sau khi xuất tinh em không kiểm tra bcs , em chỉ thấy gmd cầm đưa bcs lên thì bcs có tinh trùng thòng xuống, em sợ là thủng liti mình không kiểm tra được, sau đó gmd đem vô bỏ vào nhà vs, em không có kiểm tra
kính mong anh giải đáp
em quá hoang mang
1. anh oi co khi nao bcs rach liti minh khong biet khong anh, e cứ dằn dặt hoài => thủng li ti thì khi xuất tinh GMD là người hốt đạn, vì lúc xuất tinh, tinh dịch trào ra. GMD ăn cho hết => GMD là người có nguy cơ nếu người nam nhiễm HIV, nhưng dịch AD k thể theo ngược dòng.
2. và sau khi xuất tinh thi đầu dương vật chạm vào âm đạo có dịch khi đó vi rút có chui vô lỗ niệu đạo không anh => DV đang trùm BCS lấy đâu ra DV dính dịch AD hả trời, Đâu phải QHTD k có bCS đâu mà xoắn.
3. sau khi xuất tinh em không kiểm tra bcs , em chỉ thấy gmd cầm đưa bcs lên thì bcs có tinh trùng thòng xuống => Có nghĩa là BCS k rách, nếu rách thì lấy đâu ra tinh dịch trong BCS thòng xuống cho bạn thấy
1 + 2 + 3 = Không nguy cơ => k cần xoắn đến nhũn não

hoihanwaroi
31-03-2014, 11:20
nhưng anh ơi em nằm dưới thì rách liti trong quá trình giao hợp dịch âm đạo có chui vô không anh, vì em là người nằm dưới anh à
em hoang mang cực độ, em hối hận quá
không bao giờ em chạm tới gmd nửa

hoihanwaroi
31-03-2014, 11:22
ý em nói là lúc rút ra đầu dv có chạm vào âm đạo có dính dịch âm đạo thì có bị vrus chui vô không anh ơi

songchungvoi_HIV
31-03-2014, 11:23
nhưng anh ơi em nằm dưới thì rách liti dịch âm đạo có chui vô không anh
Xin lỗi bạn có biết đọc chữ Việt Nam Quốc Ngữ k vậy, songchung nhớ k lầm ghi bằng chữ việc mà, chứ đâu có ghi bằng chữ Campuchia

hoihanwaroi
31-03-2014, 11:25
chắc em bị điên quá anh ơi

hoihanwaroi
31-03-2014, 11:27
xin anh tư vấn thêm dùm đi anh
anh hãy thông cảm cho thằng em
tại vì em muốn yên tâm 100% đó anh

hoihanwaroi
31-03-2014, 11:28
em tự trách và dằn vặt quá anh ơi

hoihanwaroi
31-03-2014, 11:29
xin anh giai đáp giúp em

songchungvoi_HIV
31-03-2014, 11:31
xin anh tư vấn thêm dùm đi anh
anh hãy thông cảm cho thằng em
tại vì em muốn yên tâm 100% đó anh
Tư vấn cái gì đây, thông tin thế nào thì nói thế đó, lấy đâu ra để mà nói nữa, đọc thông tin bạn đưa nó rõ còn hơn ánh sáng mặt trời, nhìn vào cả 8 tỷ người trên Thế giới cũng thấy bạn k có nguy cơ, thì lấy đâu ra để mà tư vấn thê, đ1o là do bạn k chịu đọc. Chứ BQT đâu còn cách nào khác

Charles
31-03-2014, 11:33
nhưng anh ơi em nằm dưới thì rách liti trong quá trình giao hợp dịch âm đạo có chui vô không anh, vì em là người nằm dưới anh à
em hoang mang cực độ, em hối hận quá
không bao giờ em chạm tới gmd nửa

Nằm dưới hay nằm trên thì dịch ÂD cũng không thể chui vào cái lỗ li ti như bạn nghĩ được, mình đố bạn kể cả không đeo bao vào DV mà cho nước vào được bằng lỗ nhỏ đó đấy. Hãy yên tâm, trường hợp của bạn không có nguy cơ nhé.

hoihanwaroi
31-03-2014, 14:29
dịch âm đạo không thể theo ngược dòng la sao anh ?

hoihanwaroi
31-03-2014, 14:31
anh cho em biết là:KHI ĐAG GIAO HỢP BCS RÁCH SẼ CÓ BIỂU HIỆN GÌ, SẼ RA SAO,mong anh cho em biết chi tiết

hoihanwaroi
31-03-2014, 14:45
Các anh oi giải đáp dùm em với?

songchungvoi_HIV
31-03-2014, 14:49
dịch âm đạo không thể theo ngược dòng la sao anh ?
Thế bạn có biết cái ống cống chứ, Nước đang chảy ra vậy thì làm gì có nước đầu kia chảy vào khi nước đang xối xả đổ ra.

hoihanwaroi
31-03-2014, 14:51
Em vẫn chưa hình dung ra anh ơi?xin lỗi anh thông cảm em chưa hiểu.

songchungvoi_HIV
31-03-2014, 14:55
Em vẫn chưa hình dung ra anh ơi?xin lỗi anh thông cảm em chưa hiểu.
Không thì k cần hiểu, Túm lại 1 cục bạn k có nguy cơ

Nguyen Ha
31-03-2014, 14:55
- Khi đang quan hệ bcs rách dv sẽ ló ra, bcs cộn về phía gốc dv bahn cảm nhận được ngay.
- Khi đeo ngược bao, dịch sinh dục dính trên bao cũng không chảy ngược vào lỗ sao để lây bệnh cho bạn được.

hoihanwaroi
31-03-2014, 14:58
Rách bcs thì tinh dịch sẽ thế nào anh? Phải tràn ra không anh?cám ơn hai anh?

hoihanwaroi
31-03-2014, 14:59
Anh ơi anh nói em không cần hiểu thì em càng run

Charles
31-03-2014, 15:07

BCS nếu rách thì DV lòi ra và BCS cuốn ngược về gốc DV.

Nguyen Ha
31-03-2014, 15:18

Bao rách sẽ không có tinh dịch trong bao

hoihanwaroi
31-03-2014, 15:19
Cuốn tới gốc hay cuốn mấy phần d. Vật anh?

hoihanwaroi
31-03-2014, 15:21
Rách lỗ nhỏ thì tinh dịch còn trong bao không anh?

Charles
31-03-2014, 15:31
Rách lỗ nhỏ thì tinh dịch còn trong bao không anh?

Tinh dịch chứ đâu phải nước lã mà dễ chảy qua cái lỗ nhỏ như kiểu bạn nghĩ bị châm kim vậy, nếu bao rách thì tinh dịch bắn tóe loe ra ngoài rồi còn đâu.

hoihanwaroi
31-03-2014, 15:37
Anh oi nếu sau khi xuất tinh thì rút ra, nếu đầu dv chạm vào âm dạo có dịch âm đạo thì có nguy cơ không anh?

Charles
31-03-2014, 15:40
Anh oi nếu sau khi xuất tinh thì rút ra, nếu đầu dv chạm vào âm dạo có dịch âm đạo thì có nguy cơ không anh?

Không có nguy cơ.

hoihanwaroi
31-03-2014, 15:44
Tại em sợ dịch âm đạo chui vào lỗ niệu đạo ? Có vậy không anh ?

songchungvoi_HIV
31-03-2014, 15:47
Theo bạn thì 2 BCS vậy làm sao để 2 cái lỗ thủng li ti nằm cùng 1 điểm????

Charles
31-03-2014, 15:48

Có BCS bảo vệ thì nó chui vào lỗ nàoooooooooooooooooooooo????????????? Làm ơn đọc lại những gì đã được chia sẻ, đừng suy diễn thêm tình huống nữaaaaaaaaaaaa

hoihanwaroi
31-03-2014, 15:55
Không phải anh ơi? Sau khi xuất tinh? Rút ra bcs tuột, đầu dv chạm trực tiếp vào âm đạo có dịch thì có nguy cơ không tại em sợ dịch âm đạo chạy vào lỗ niệu đạo?

Charles
31-03-2014, 15:59
Không phải anh ơi? Sau khi xuất tinh? Rút ra bcs tuột, đầu dv chạm trực tiếp vào âm đạo có dịch thì có nguy cơ không tại em sợ dịch âm đạo chạy vào lỗ niệu đạo?

Lúc bạn rút DV ra mới bị tuột bao, thế bạn nghĩ dịch AD nó có chân hay sao mà chạy vào lỗ tiểu của bạn??? Động não tý đi bạn.

hoihanwaroi
31-03-2014, 16:01
Em có nên đi xét nghiệm không anh?âm tính 100% không anh?

Nguyen Ha
31-03-2014, 16:08

Không có nguy cơ thì xét nghiệm làm gì?

Charles
31-03-2014, 16:10

Theo bạn khi được chia sẻ không có nguy cơ thì có cần XN không???

hoihanwaroi
31-03-2014, 16:21
Anh chị ơi cho em hỏi: Sau khi xuất tinh rút rathì tuột bao sau đó đầu dương vật e không có bao chạm vào âm đạo có dịch vậy em có nguy cơ không? Dịch âm đạo có chảy vào không chị?
Em sợ quá anh chị ơi?

Nguyen Ha
31-03-2014, 16:22
Anh chị ơi cho em hỏi: Sau khi xuất tinh rút rathì tuột bao sau đó đầu dương vật e không có bao chạm vào âm đạo có dịch vậy em có nguy cơ không? Dịch âm đạo có chảy vào không chị?
Em sợ quá anh chị ơi?

Không có nguy cơ.

hoihanwaroi
31-03-2014, 16:33
Sau khi xuất tinh rút dv ra bao tuột, thì dv em không có bao, khi đó dv em chạm vào âm đạo có dịch thì em co bị nhiễm không khi đó dịch âm đạo có chạy vào lỗ tiểu em không, đó là điều em hoang mang nhất mấy anh chị oi, chị hà , anh sống chung ơi, tư vấn dùm em với.

hoihanwaroi
31-03-2014, 16:33
Em lo điều đó quá

Charles
31-03-2014, 16:35
Sau khi xuất tinh rút dv ra bao tuột, thì dv em không có bao, khi đó dv em chạm vào âm đạo có dịch thì em co bị nhiễm không khi đó dịch âm đạo có chạy vào lỗ tiểu em không, đó là điều em hoang mang nhất mấy anh chị oi, chị hà , anh sống chung ơi, tư vấn dùm em với.

Bạn được chia sẻ rất nhiều rồi, là do bạn cố tình không chịu hiểu thôi.

hoihanwaroi
31-03-2014, 16:36
ý em hỏi là dv không có bao chạm trực tiếp vào âm đạo có dịch thì có nguy cơ không? Em lo phát sốt.em sợ dịch âm đạo chạy vào lỗ tiểu.

hoihanwaroi
31-03-2014, 16:37
Anh ơi do em quá hoang mang, mong anh thông cảm thằng em này.em hối hận lắm anh ơi

hoihanwaroi
31-03-2014, 16:38
Anh ơi tra loi dum em

hoihanwaroi
31-03-2014, 16:39
Các anh ơi hãy tư vấn cho em

Charles
31-03-2014, 16:43
ý em hỏi là dv không có bao chạm trực tiếp vào âm đạo có dịch thì có nguy cơ không? Em lo phát sốt.em sợ dịch âm đạo chạy vào lỗ tiểu.

Lúc rút DV ra có chạm vào cũng không sao, vì còn phải có thời gian thì mới có khả năng lây nhiễm.

- Diện tiếp xúc: Diện tiếp xúc càng rộng nguy cơ lây nhiễm HIV càng cao;
- Thời gian tiếp xúc: Thời gian tiếp xúc càng lâu, nguy cơ lây nhiễm HIV càng lớn.
- Tình trạng nơi tiếp xúc: Nếu nơi tiếp xúc có vết loét, vết xước đang chảy máu, viêm nhiễm... thì nguy cơ lây nhiễm càng cao.
- Nồng độ HIV trong dịch tiết: Nồng độ HIV trong dịch tiết mà ta tiếp xúc càng cao thì nguy cơ lây nhiễm càng lớn.
- Nồng độ HIV trong các dịch thể, các giai đoạn nhiễm HIV... là rất khác nhau, ví dụ:
+ HIV có nhiều nhất trong máu, rồi đến dịch sinh dục, tiếp đến là sữa của người nhiễm.
+ Ngay trong dịch sinh dục, thì tinh dịch của nam chứa nhiều HIV hơn trong dịch tiết âm đạo nữ.
+ Dịch thể của người nhiễm HIV ở giai đoạn nhiễm HIV cấp (“cửa sổ”) và ở giai đoạn AIDS có nồng độ HIV cao hơn nhiều so với giai đoạn nhiễm HIV không triệu trứng;
+ Lượng HIV trong dịch thể của người nhiễm được điều trị thuốc kháng vi rút cũng thấp hơn ở người không được điều trị.
+ Hành vi QHTD không an toàn trên một bạn tình.

hoihanwaroi
01-04-2014, 07:58
cau hoi: neu TRONG QUÁ TRÌNH quan he bcs chi om 1/2 thân DV thì có nguy cơ không anh? vì e sợ dịch AD dính vào thân và gốc DV?

hoihanwaroi
01-04-2014, 08:00
Cau hoi:em lây cay móc tai móc lỗ tai, trước đó em lấy khăn giấy lau móc tai ui.
Móc duoc 1 tí tai em ra mau
em co nguy cơ không

Nguyen Ha
01-04-2014, 08:07
cau hoi: neu TRONG QUÁ TRÌNH quan he bcs chi om 1/2 thân DV thì có nguy cơ không anh? vì e sợ dịch AD dính vào thân và gốc DV?

Miễn là đầu khấc DV được bảo vệ.

hoihanwaroi
01-04-2014, 08:09
La 100% khong nguy cơ ha anh chi?

songchungvoi_HIV
01-04-2014, 08:12
Quan trọng là BCS che được đầu khất DV, giống như bạn ra đường có đội mũ bảo hiểm => An toàn.

Cau hoi:em lây cay móc tai móc lỗ tai, trước đó em lấy khăn giấy lau móc tai ui.
Móc duoc 1 tí tai em ra mau
em co nguy cơ không
Rái tai k làm lây nhiễm HIV

hoihanwaroi
01-04-2014, 08:35
cạ dv bên ngoài AD CO DỊCH CÓ NGUY CƠ KHÔNG ANH?

songchungvoi_HIV
01-04-2014, 08:45
cạ dv bên ngoài AD CO DỊCH CÓ NGUY CƠ KHÔNG ANH?
Bạn có biết đọc chữ k vậy???

hoihanwaroi
01-04-2014, 08:47
anh ơi: ý em là cạ dv không bao vào trực tiếp AD CÓ DỊCH?CO NGUY CƠ KHÔNG

songchungvoi_HIV
01-04-2014, 08:48
anh ơi: ý em là cạ dv không bao vào trực tiếp AD CÓ DỊCH?CO NGUY CƠ KHÔNG
K có nguy cơ

hoihanwaroi
01-04-2014, 08:50
an toan 100% phai khong anh

songchungvoi_HIV
01-04-2014, 08:52
an toan 100% phai khong anh
Bạn đọc lại từ đầu xem, để xem mình có an toàn k???

hoihanwaroi
01-04-2014, 08:56
xin anh hay khang đinh cho em 1 lan nua , tai e ngu lam anh oi

songchungvoi_HIV
01-04-2014, 08:57
xin anh hay khang đinh cho em 1 lan nua , tai e ngu lam anh oi
Songchung k bao giờ trả lời Yes hay No, bạn vui lòng đọc lại 4 trang chia sẻ

hoihanwaroi
01-04-2014, 09:00
em khong hieu anh ơi

hoihanwaroi
01-04-2014, 09:01
anh thong cam lan dau e tham gia dien dan

songchungvoi_HIV
01-04-2014, 09:04
em khong hieu anh ơi

anh thong cam lan dau e tham gia dien dan
Vui lòng viết chữ có dấu, đây là quy định của DD.
Bạn k hiểu thì đọc nhiều lần sẽ hiểu, đọc vẫn k hiểu thì đọc 100 lần

hoihanwaroi
01-04-2014, 09:08
sao a nói không trả lời yes hay no
anh làm em hoang mang quá

songchungvoi_HIV
01-04-2014, 09:27
sao a nói không trả lời yes hay no
anh làm em hoang mang quá
Yes or No k phải là tham vấn

hoihanwaroi
01-04-2014, 09:29
Songchung k bao giờ trả lời Yes hay No:
em ko hiểu câu này????????????????????????????????????

songchungvoi_HIV
01-04-2014, 09:31
Songchung k bao giờ trả lời Yes hay No:
em ko hiểu câu này????????????????????????????????????
K hiểu thì đọc tất cả những gì chia sẻ xem có chỗ nào nói bạn có nguy cơ, nếu k thấy tức là k có nguy cơ. Ok?

hoihanwaroi
01-04-2014, 10:28
Hỏi: Nếu xét nghiệm pastuer
- lấy kq trong bao lâu?
- phí?
- xn dùng pp gì ?

songchungvoi_HIV
01-04-2014, 10:36
Hỏi: Nếu xét nghiệm pastuer
- lấy kq trong bao lâu?
- phí?
- xn dùng pp gì ?
Pastuer KQ sau 3 ngày.
Phí tầm 150K hơn hơn.
XN HIV = PP gì là do Pastuer quyết định, bạn cứ đến đó, vào phòng XN máu, ngay bên cửa ra vào tay trái có bạn ghi giấy, lấy giấy ghi XN HIV, nộp vào khay, chờ đóng phí, sau đó lấy biên lai, và 3 lọ sinh phẩm, bước tới vai bước có phòng lấy máu, nộp giấy vào lấy máu, người lấy mẫu hẹn ngày trả KQ, xem ngày trả KQ quay lại lấy KQ

hoihanwaroi
01-04-2014, 10:46
Thuong thi dung pp gi anh

songchungvoi_HIV
01-04-2014, 10:52
Thuong thi dung pp gi anh
Pastuer dùng chiến lược 3, Hiện Pastuer cũng có Combo Ag/Ab

hoihanwaroi
01-04-2014, 10:57
Anh đanh gia pp nao ok hơn anh

songchungvoi_HIV
01-04-2014, 11:24
Anh đanh gia pp nao ok hơn anh
Pastuer thì PP nào cũng đảm bảo, còn về phần bạn, chia sẻ rất rõ, k có nguy cơ, thì cho dù XN PP nào cũng vẫn 1 chữ: Âm Tính

hoihanwaroi
01-04-2014, 15:12
mún xem lại bài viết của mìh từ đầu tới cuối thì xem sao anh

Charles
01-04-2014, 15:18
mún xem lại bài viết của mìh từ đầu tới cuối thì xem sao anh

Bạn bấm vào trang đầu tiên: Trang 5 của 5 http://diendanhiv.vn/images/pagination/first-right.pngĐầu tiên (http://diendanhiv.vn/threads/10890-QHTD-voi-GMD-mang-2-BCS-so-nhiem-HIV) http://diendanhiv.vn/images/pagination/previous-right.png (http://diendanhiv.vn/threads/10890-QHTD-voi-GMD-mang-2-BCS-so-nhiem-HIV/page4) ... 3 (http://diendanhiv.vn/threads/10890-QHTD-voi-GMD-mang-2-BCS-so-nhiem-HIV/page3)4 (http://diendanhiv.vn/threads/10890-QHTD-voi-GMD-mang-2-BCS-so-nhiem-HIV/page4)5 , rồi đọc lần đến trang thứ 2, 3... cho đến hết.

hoihanwaroi
01-04-2014, 15:38
neu bcs rách thì có khi nào con tinh trùng không anh, còn ít tinh trùng, hay là bao xẹp lép luôn vậy anh

hoihanwaroi
01-04-2014, 16:18
neu bcs rách thì có khi nào con tinh trùng không anh, còn ít tinh trùng, hay là bao xẹp lép luôn vậy anh

tôi ơi đừng tuyệt vọng
01-04-2014, 16:22
tùy vào bao bị rách lâu chưa nữa bạn,nếu bị rách lâu rồi thì cũng chẳng còn lại gì sau cơn rách nữa đâu ^^

hoihanwaroi
01-04-2014, 16:55
em thay GMD đưa bcs lên , em thấy tinh trùng vẫn còn, nhưng em không kiểm tra, sau đó rất nhanh GMD đem vô nhà vệ sinh , vậy bao không rách đúng không anh, em sợ nhất là khi mang vô nhà vệ sinh thi bcs chảy tinh trùng, trước đó thì tinh trùng vẫn nằm trong bao
em phân vân quá
em sợ thấy tinh trùng trong bao nhưng vẫn rách, ví dụ như khi gmd đưa bcs lên tinh trùng vẫn nằm trong bao, nhưng chảy nhỏ giọt mình không hay vì gmd đem vô nhà vệ sinh nhanh quá anh oi

hoihanwaroi
01-04-2014, 16:56
rách nhỏ giọt như giọt caphe phin đó anh
nếu rách nhỏ giọt như giọt caphe phin thì tinh trùng còn trong bao không anh
em quá lo

tôi ơi đừng tuyệt vọng
01-04-2014, 17:05
quan trọng là tinh trùng vẫn còn trong bao là được.nếu rách thì bạn đã nhìn thấy và gái mại dâm đã nói cho bạn biết rồi nên bạn yên tâm đi nhé

hoihanwaroi
02-04-2014, 11:19
khi xuất tinh ra, tinh trùng có trong bao thì chứng tỏ đầu khất e vẫn được bảo vệ hả anh , dù cho bcs chỉ ôm 1/2 thân dv phải không anh

tôi ơi đừng tuyệt vọng
02-04-2014, 11:21
đúng rồi bạn,như vậy bạn cũng không có nguy cơ đâu mà lo

hoihanwaroi
03-04-2014, 15:26
anh SONGCHUNG ơi đọc mấy trường hợp mới sao em thấy run quá, cs em đảo lộn hoàn toàn rùi anh ơi, em không hồn nhiên nửa, sao em run và bi quan quá anh ơi.dù anh tư vấn không nguy cơ nhưng em vẫn run quá anh ơi. em ko tam sự được với ai hết, chắc em điên mất anh ơi.

songchungvoi_HIV
03-04-2014, 15:40
anh SONGCHUNG ơi đọc mấy trường hợp mới sao em thấy run quá, cs em đảo lộn hoàn toàn rùi anh ơi, em không hồn nhiên nửa, sao em run và bi quan quá anh ơi.dù anh tư vấn không nguy cơ nhưng em vẫn run quá anh ơi. em ko tam sự được với ai hết, chắc em điên mất anh ơi.
Bấm vào đây đọc
Ám ảnh quá mức vì sợ nhiễm HIV. (http://diendanhiv.vn/threads/470-Am-anh-qua-muc-vi-so-nhiem-HIV)
Bệnh thần kinh (hoang tưởng) (http://diendanhiv.vn/threads/8260-Benh-than-kinh-hoang-tuong)Rối loạn tâm thần vì 'bóng ma' HIV

hoihanwaroi
04-04-2014, 08:23
em đọc chatbox sao anh kia nói " cậu không nên chủ quan có bcs nhưng xui xẻo bị dính thì không hay , nên đi xét nghiệm đi" hoang mang quá anh ơi

Tuanmecsedec
04-04-2014, 08:27
em đọc chatbox sao anh kia nói " cậu không nên chủ quan có bcs nhưng xui xẻo bị dính thì không hay , nên đi xét nghiệm đi" hoang mang quá anh ơi

Sợ bao cao su có sự cố tuột và rách.Để phòng bệnh hửu hiệu nhất thì nên tránh xa các dịch vụ ăn bánh trả tiền.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
04-04-2014, 08:30
dù sao bạn cũng không có nguy cơ,nên yên tâm đi nhé.tốt nhất là nên tránh xa gái mại dâm để bảo vệ cho chính mình...

hoihanwaroi
04-04-2014, 08:34

hoihanwaroi
04-04-2014, 08:35
anh tuấn ơi em tởn lắm rồi, không bao giờ em dám nửa

hoihanwaroi
04-04-2014, 08:37
cạ dv không bao vào âm đạo cũng không nguy cơ hả anh?

hoihanwaroi
04-04-2014, 08:46
chat box cũng nói: "vì khoảng cách giữa dv của bạn và con hiv cũng khá gần đó", NHƯNG theo em tìm hiểu thi cạ dv bên ngoài không có nguy cơ mà anh? sao may ban chat box nói vậy

songchungvoi_HIV
04-04-2014, 08:52
chat box cũng nói: "vì khoảng cách giữa dv của bạn và con hiv cũng khá gần đó", NHƯNG theo em tìm hiểu thi cạ dv bên ngoài không có nguy cơ mà anh? sao may ban chat box nói vậy
Tùm lại BQT chia sẻ rùi, bạn k nên đọc thông tin tào lao, cuối cùng bạn nhũn não chứ ai

hoihanwaroi
04-04-2014, 09:17
ANH SONGCHUNG ƠI truong hợp em xn ở 6 tuần được không? em run quá em không dám đi xn

hoihanwaroi
04-04-2014, 09:18
ANH SONGCHUNG ƠI truong hợp em xn ở 6 tuần được không? em run quá em không dám đi xn? chị Hà ơi giúp em với?

hoihanwaroi
04-04-2014, 10:16
ko ai tra loi em

Charles
04-04-2014, 10:22
ANH SONGCHUNG ƠI truong hợp em xn ở 6 tuần được không? em run quá em không dám đi xn? chị Hà ơi giúp em với?

Bạn muốn XN giải tỏa tâm lý thì 6 tuần test nhanh được rồi.

6 trang chia sẻ cho một hành vi không có nguy cơ, hãy đọc lại và bình tâm đi bạn.

songkhoe123
04-04-2014, 10:24
các anh đã tư vấn rồi. bạn an toàn 101%. yên tâm đê :))

hoihanwaroi
04-04-2014, 10:29
4 tuan TEST NHANH ĐƯỢC KHÔNG ANH?EM NÓNG LÒNG QUÁ.

Charles
04-04-2014, 10:30
4 tuan TEST NHANH ĐƯỢC KHÔNG ANH?EM NÓNG LÒNG QUÁ.

4 tuần thì bạn XN Combo Ag/Ab

songchungvoi_HIV
04-04-2014, 10:43
ANH SONGCHUNG ƠI truong hợp em xn ở 6 tuần được không? em run quá em không dám đi xn

Bạn XN k AT trong trường hợp này Songchung thề k làm người

hoihanwaroi
04-04-2014, 11:06
anh songchung ời anh thật phi thường, MỖI NGÀY ANH ĐỀU CHO EM NGHỊ LỰC VÀ NIỀM TIN SỐNG,EM CẦU TRỜI CHO ANH SỐNG THẬT KHỎE

hoihanwaroi
04-04-2014, 11:07
Bạn XN k AT trong trường hợp này Songchung thề k làm người, Ý ANH NÓI XN Ở TUẦN THỨ MẤY VẬY ANH ?

songchungvoi_HIV
04-04-2014, 11:14
Bạn XN k AT trong trường hợp này Songchung thề k làm người, Ý ANH NÓI XN Ở TUẦN THỨ MẤY VẬY ANH ?
Tại mọi thường điểm luôn AT

tôi ơi đừng tuyệt vọng
04-04-2014, 11:17
Bạn XN k AT trong trường hợp này Songchung thề k làm người
anh Hiếu đã dùng uy tín của mình ra để bảo đảm cho bạn như vậy,bạn còn lo lắng nữa thì mình không biết phải nói làm sao với bạn nữa đây...

hoihanwaroi
05-04-2014, 12:16
anh ơi em mất ngủ nữa ùi, kiểu này chắc e nghỉ việc, hôm nay được 25 ngày em làm tét nhanh đc không anh? tt y tế thứ 7 có làm không anh?

hoihanwaroi
05-04-2014, 12:16
lưỡi em trắng, đầu thì không nghĩ gì được cả?

songchungvoi_HIV
05-04-2014, 12:20
anh ơi em mất ngủ nữa ùi, kiểu này chắc e nghỉ việc, hôm nay được 25 ngày em làm tét nhanh đc không anh? tt y tế thứ 7 có làm không anh?
TTYTDP k test nhanh cho hành vi 25 ngày, Test nhanh áp dụng sau 6 tuần
Không làm việc thứ 7 và CN

hoihanwaroi
05-04-2014, 12:24
tt y tế thị xã phải tt y tế dự phòng không anh, mất ngủ hoài em không tập trung gì được, con làm combo thì đường xa quá

hoihanwaroi
05-04-2014, 12:33
anh tuấn, chị hà ơi?

songchungvoi_HIV
05-04-2014, 12:44
tt y tế thị xã phải tt y tế dự phòng không anh, mất ngủ hoài em không tập trung gì được, con làm combo thì đường xa quá
Xã huyện thị chưa có Combo, Combo chỉ có TpHCM và Hà Nội có, tất cả các TTYT chỉ test nhanh sau 6 tuần = HIV 1/2 Ab

hoihanwaroi
05-04-2014, 12:45
em quá run , đợi tới 6 tuần chắc em còn bộ xương đó anh ?

songchungvoi_HIV
05-04-2014, 12:52
em quá run , đợi tới 6 tuần chắc em còn bộ xương đó anh ?
http://2.bp.blogspot.com/-K5lbCMpW9FY/UXseKAmDyhI/AAAAAAAAUyc/zyINwgkuZ5c/s1600/18.jpg

hoihanwaroi
06-04-2014, 18:53
anh tuan oi cho em xin so dt
em co chuyen khan cap muon hoi

hoihanwaroi
06-04-2014, 18:58
alo có ai không, em lo quá

Charles
06-04-2014, 19:17

Bạn lưu ý phải viết chữ Việt có dấu, đây là quy định của Diễn đàn.

Bạn có thể gọi điện trực tiếp cho Admin Tuanmecsedec: 0982.727.393
hoặc S.Mod Songchungvoi_HIV: 01226784609, 01656469592

Nguyen Ha
06-04-2014, 20:04

Lại nguy cơ mới đâu mà có chuyện khẩn cấp muốn hỏi?

hoihanwaroi
07-04-2014, 08:30
Anh cho em hỏi là: Khi đi khám nghĩa vụ qs thì người ta có xét nghiệm máu trong đó có xét nghiệm hiv nửa phải không ạ, nếu mình bị nhiễm thì người ta có thông báo mình biết không anh ?

hoihanwaroi
07-04-2014, 09:59
anh hiếu không trả lời em vậy anh ?

tôi ơi đừng tuyệt vọng
07-04-2014, 10:06
Anh cho em hỏi là: Khi đi khám nghĩa vụ qs thì người ta có xét nghiệm máu trong đó có xét nghiệm hiv nửa phải không ạ, nếu mình bị nhiễm thì người ta có thông báo mình biết không anh ?
nếu bạn khám xong mà người ta không nhận thì coi như hiểu rồi
bạn nên yên tâm lại đi vì bạn có sao đâu,sao mà lại cứ lo lắng mãi thế
nếu bạn biết sợ thì ngay từ đầu đừng có tự đi tìm nguy cơ cho mình...

songchungvoi_HIV
07-04-2014, 10:20
Bắt buộc XN HIV. Đó là luật do Nhà Nước Cộng Hòa Xã Hội Chủ Nghĩa Việt Nam quy định, nếu k sàn lọc thì vào nớ sao đủ sức khỏe làm việc????

Nguyen Ha
07-04-2014, 10:44

Khám tuyển nghĩa vụ quân sự bắt buộc phải xét nghiệm máu trong đó có cả XN HIV. Nếu có vấn đề gì họ sẽ thông báo.

nammoadidaphat
07-04-2014, 10:57
xn máu nvqs là xn toàn diện nếu đảm bảo sức khoẻ bạn mới thực hiện nvqs của mình , trường hợp nếu bạn có hiv bạn sẽ được thông báo . Chứ k fải là có hiv là họ sẽ mặc kệ và k thông báo , nhưng họ sẽ luôn giữ bí mật thông tin nếu công dân đó có hiv, khám ngĩa vụ quân sự là 1 loạt kiểm tra về sức khoẻ, thể lực ...1 cách khắc khe và toàn diện .

tôi ơi đừng tuyệt vọng
07-04-2014, 10:58
với những gì mà các anh chị đã chia sẻ cho bạn,bạn có thể yên tâm được rồi chứ?

hoihanwaroi
10-04-2014, 09:02
Anh song chung oi run qua, anh gia lai dum em, em nen di xn khong anh

hoihanwaroi
10-04-2014, 09:04
Khám tuyển nghĩa vụ quân sự bắt buộc phải xét nghiệm máu trong đó có cả XN HIV. Nếu có vấn đề gì họ sẽ thông báo==> Truong hợp không trúng tuyển nếu bị hiv ng ta có thông báo không ạ?

hoihanwaroi
10-04-2014, 09:05
mọi người ơi?

songchungvoi_HIV
10-04-2014, 09:05
Anh song chung oi run qua, anh gia lai dum em, em nen di xn khong anh
Hãy hỏi lại xem mình cần cái gì. Chứ k phải BQT cần. Ok???

hoihanwaroi
10-04-2014, 09:10
Cho em hỏi: Qh không at với gmd 1 lần cũng không nhiễm đúng không ạ

tôi ơi đừng tuyệt vọng
10-04-2014, 09:22
Cho em hỏi: Qh không at với gmd 1 lần cũng không nhiễm đúng không ạ
quan hệ không an toàn với gái mại dâm dù chỉ 1 lần thôi cũng có nguy cơ nhiễm nếu gái mại dâm có h đó bạn
đừng ỷ lại và chủ quan như thế bạn...

hoihanwaroi
10-04-2014, 09:27
Qh không at với gmd 1 lần cũng không nhiễm đúng không ạ==> DẠ TẠI EM TÌM HIỂU TT THÌ ĐƯỢC BIẾT NHƯ VẬY

hoihanwaroi
10-04-2014, 09:27
quan hệ không an toàn với gái mại dâm dù chỉ 1 lần thôi cũng có nguy cơ nhiễm nếu gái mại dâm có h đó bạn
đừng ỷ lại và chủ quan như thế bạn...==> CÁM ƠN ANH Ạ

hoihanwaroi
10-04-2014, 09:28
Hãy hỏi lại xem mình cần cái gì. Chứ k phải BQT cần. Ok???==> EM NGHĨ EM CẦN XN

hoihanwaroi
10-04-2014, 09:29
Cam on anh song chung nhung ngay qua đã có anh và các bạn tư vấn nếu không em die ùi

songchungvoi_HIV
10-04-2014, 09:30
Hãy hỏi lại xem mình cần cái gì. Chứ k phải BQT cần. Ok???==> EM NGHĨ EM CẦN XN
EM NGHĨ EM CẦN XN => Thì cứ làm đi

hoihanwaroi
10-04-2014, 09:31
Bắt buộc XN HIV. Đó là luật do Nhà Nước Cộng Hòa Xã Hội Chủ Nghĩa Việt Nam quy định, nếu k sàn lọc thì vào nớ sao đủ sức khỏe làm việc????==> KHONG TRÚNG TUYỂN CÓ THÔNG BÁO KHÔNG ANH

hoihanwaroi
10-04-2014, 09:32
EM NGHĨ EM CẦN XN => Thì cứ làm đi, EM AT KHÔNG ANH, HỔM RÀI ĐT ANH WA CHỪNG

hoihanwaroi
10-04-2014, 09:33
Em xoắn quá

songchungvoi_HIV
10-04-2014, 09:35
EM NGHĨ EM CẦN XN => Thì cứ làm đi, EM AT KHÔNG ANH, HỔM RÀI ĐT ANH WA CHỪNG
EM AT KHÔNG ANH => ??? Bạn hỏi ngược lại BQT thì hơi bị thừa

hoihanwaroi
10-04-2014, 09:36
Em lăn tăn quá

songchungvoi_HIV
10-04-2014, 09:38
Em lăn tăn quá
lăn tăn => nên đội cái này nà:
:cat78::cat78::cat78::cat78::cat78::cat78:

hoihanwaroi
10-04-2014, 09:39
Bắt buộc XN HIV. Đó là luật do Nhà Nước Cộng Hòa Xã Hội Chủ Nghĩa Việt Nam quy định, nếu k sàn lọc thì vào nớ sao đủ sức khỏe làm việc????==> KHONG TRÚNG TUYỂN CÓ THÔNG BÁO NHIEM HIV KHÔNG ANH

hoihanwaroi
10-04-2014, 09:44
Khám tuyển nghĩa vụ quân sự bắt buộc phải xét nghiệm máu trong đó có cả XN HIV. Nếu có vấn đề gì họ sẽ thông báo==> KHONG TRÚNG TUYỂN CÓ THÔNG BÁO NHIỄM HIV NẾU NGƯỜI ĐÓ CÓ HIV KHÔNG Ạ

hoihanwaroi
10-04-2014, 09:45
A hiếu ơi, anh ơi

hoihanwaroi
10-04-2014, 09:46
EM AT KHÔNG ANH => ??? Bạn hỏi ngược lại BQT thì hơi bị thừa==> SAO THỪA VẬY ANH?

trunghiep01
10-04-2014, 10:39
Với những gì bạn kể thi xn at chứ sao. Xn đi bạn

hoihanwaroi
10-04-2014, 14:28
Với những gì bạn kể thi xn at chứ sao. Xn đi bạn==> có ai giống mình mà DT không bạn?

Nguyen Ha
10-04-2014, 14:57
Với những gì bạn kể thi xn at chứ sao. Xn đi bạn==> có ai giống mình mà DT không bạn?
8 trang chia sẻ rồi vẫn hỏi vớ vẩn.

hoihanwaroi
10-04-2014, 14:58
chị hà ơi cho em niềm tin xn?

hoihanwaroi
10-04-2014, 14:59
tét nhanh 4 tuần được không chị?

hoihanwaroi
10-04-2014, 15:00
em run quá chị ơi??????????

Charles
10-04-2014, 15:02
tét nhanh 4 tuần được không chị?

4 tuần Test nhanh chưa chính xác, bạn đợi đủ 6 tuần nhé.

hoihanwaroi
10-04-2014, 15:03
tại sao k chính xác vậy anh ?

Nguyen Ha
10-04-2014, 15:04
em run quá chị ơi??????????

Hoàn toàn không có nguy cơ, 9 rang chia sẻ rồi mà vẫn xoắn.

Charles
10-04-2014, 15:06
tại sao k chính xác vậy anh ?

Vì chưa đủ thời gian, 4 tuần chỉ XN Combo được thôi, muốn XN giải tỏa tâm lý cũng cần phải đợi đủ thời gian mới XN được.

hoihanwaroi
10-04-2014, 15:09
không cần biết trong quá trình quan hệ ra sao nếu sau khi xong trận mà có tinh trùng trong bao là an toàn phải không chị?
cho e hỏi xác suất QHTD 1 LẦN với người co H thì ra sao?

hoihanwaroi
10-04-2014, 15:10
tét nhanh 40 ngày được không anh?

Charles
10-04-2014, 15:15
không cần biết trong quá trình quan hệ ra sao nếu sau khi xong trận mà có tinh trùng trong bao là an toàn phải không chị?
cho e hỏi xác suất QHTD 1 LẦN với người co H thì ra sao?

Tinh còn trong bao chứng tỏ bao không tuột không rách => An toàn.
Còn xác suất lây nhiễm khi QHTD không an toàn luôn là 50/50 (có nghĩa là 1 là bạn bị lây nhiễm, hai là không bị)

tét nhanh 40 ngày được không anh?

40 ngày làm Test nhanh được.

hoihanwaroi
12-04-2014, 08:16
em ngủ quá: em xin trình bày,hôm qua em có đi xét nghiệm, xong kết quả tét nhánh 4 tuấn AT, 8H CÓ kết quả AT, XONG EM ĐI LÀM VIỆC TỚI 11H EM ĐI VS, TRƯỚC ĐÓ XN XONG EM KHÔNG CÓ RỬA TAY, EM DÙNG TAY MĂNG ĐẦU DV , GIỜ EM SỢ QUÁ, CẢ ĐÊM MẤT NGỦ.KO PIC CO SAO KHÔNG

hoihanwaroi
12-04-2014, 08:17
Cúư em với mấy anh chị ơi, em sợ bàn xn không sạch sẽ có vấn đề.

hoihanwaroi
12-04-2014, 08:18
Em dùng ngón cái măng đầu dv trước đó em không có rửa tay.

Charles
12-04-2014, 08:21
em ngủ quá: em xin trình bày,hôm qua em có đi xét nghiệm, xong kết quả tét nhánh 4 tuấn AT, 8H CÓ kết quả AT, XONG EM ĐI LÀM VIỆC TỚI 11H EM ĐI VS, TRƯỚC ĐÓ XN XONG EM KHÔNG CÓ RỬA TAY, EM DÙNG TAY MĂNG ĐẦU DV , GIỜ EM SỢ QUÁ, CẢ ĐÊM MẤT NGỦ.KO PIC CO SAO KHÔNG

Cúư em với mấy anh chị ơi, em sợ bàn xn không sạch sẽ có vấn đề.

HIV không sống trên cái bàn, nên khi tay bạn chạm vào bàn rồi cầm hay cấu DV cho chảy máu cũng không có nguy cơ.

hoihanwaroi
12-04-2014, 08:23
Có khi nào có máu người trước để lại ùi dính vô tay em, mà em không biết, em sợ quá, em ngu quá, xn xong không rửa tay

hoihanwaroi
12-04-2014, 08:25
Em hoang mang quá rồi.em không ngủ hay làm gì được

Charles
12-04-2014, 08:27
Có khi nào có máu người trước để lại ùi dính vô tay em, mà em không biết, em sợ quá, em ngu quá, xn xong không rửa tay

Trong đầu bạn giờ chỗ nào cũng có máu hết. Nếu có máu người trước dính vào bàn, sau đó bạn chạm vào cũng không sao, vì máu trên bàn sẽ khô trong tích tắc.

hoihanwaroi
12-04-2014, 08:28
Máu khô thì có nguy cơ không anh

hoihanwaroi
12-04-2014, 08:30
8h em xn, xong không có rửa tay, 11h mấy em di vs có măng đầu dv, em sợ quá, em thật ngu.

hoihanwaroi
12-04-2014, 08:32
Chắc em bị khùng quá mấy anh ơi.

Charles
12-04-2014, 08:35
Máu khô thì có nguy cơ không anh

Chắc em bị khùng quá mấy anh ơi.

Chắc bạn khùng thật, vì máu khô không làm lây nhiễm HIV.

hoihanwaroi
12-04-2014, 08:37
Máu khô chạm vào đầu dv có làm lây nhiễm không anh?

hoihanwaroi
12-04-2014, 08:38
Thì ngón tay em cũng bình thường à, nhưng em chạm vào đầu dv , giờ em run quá, em mất bình tĩnh rùi

Charles
12-04-2014, 08:39
Máu khô chạm vào đầu dv có làm lây nhiễm không anh?

Đã trả lời rồi, bạn hãy đọc kỹ những gì được chia sẻ trước khi hỏi.

hoihanwaroi
12-04-2014, 08:41
Máu khô chạm đầu dv có lây nhiễm không anh?

hoihanwaroi
14-04-2014, 11:28
Máu tươi hiv sống được mấy giờ?

songchungvoi_HIV
14-04-2014, 11:32
Máu tươi hiv sống được mấy giờ?
1. Mọi virus lây nhiễm kể cả hiv đều tự phân hủy ở môi trường bên ngoài,và chỉ cần 5p là sẽ bị phân hủy
2. Virus chỉ tồn tại khi tế bào limote (tế bào sắc thể) còn hoạt động khi gặp môi trường bên ngoài thì tb limote (Tế vào sắc thể) mất đi => Có nghĩa màu sắc máu từ hồng đỏ chuyển màu sang sậm và đen thì virus cũng sẽ bị mất đi rất nhanh cho dù máu chưa đông

hoihanwaroi
14-04-2014, 11:35
5 phút hả anh ?

songchungvoi_HIV
14-04-2014, 11:37
5 phút hả anh ?
Đọc đi, hỏi nhiều quá
1. Mọi virus lây nhiễm kể cả hiv đều tự phân hủy ở môi trường bên ngoài,và chỉ cần 5p là sẽ bị phân hủy
2. Virus chỉ tồn tại khi tế bào limote (tế bào sắc thể) còn hoạt động khi gặp môi trường bên ngoài thì tb limote (Tế vào sắc thể) mất đi => Có nghĩa màu sắc máu từ hồng đỏ chuyển màu sang sậm và đen thì virus cũng sẽ bị mất đi rất nhanh cho dù máu chưa đông

hoihanwaroi
14-04-2014, 14:25
tét nhanh 6 tuần là tương đương với combo 4 tuần không anh ?

Charles
14-04-2014, 14:28
tét nhanh 6 tuần là tương đương với combo 4 tuần không anh ?

Uhm! Tương đương.

hoihanwaroi
14-04-2014, 15:48
em tet nhanh 4 tuan o tt y te huyện là AT , NHƯNG ng ta hẹn 3 tháng nửa mới cho tét lại , em có thể đi chỗ khác tét 6 tuần không anh ?

hoihanwaroi
14-04-2014, 15:51
sao em lo lắng quá mấy anh chị ơi ?

hoihanwaroi
14-04-2014, 15:55
Xóa theo yêu cầu thành viên

hoihanwaroi
15-04-2014, 07:51
ăn thức ăn có dính máu có bị nhiễm hiv không anh ?

Charles
15-04-2014, 07:57

Thức ăn chín lấy đâu ra máu mà dính? Nếu có cũng ko sao, vì khi nuốt vào bao tử acid tiêu diệt rồi.

Tuanmecsedec
15-04-2014, 08:24

Vi rút HIV không lây qua đường hô hấp, không lây qua đường tiêu hoá, không lây qua những giao tiếp thông thường nên những tình huống giao tiếp thông thường sinh hoạt chung ngay cả ngồi cùng mâm ăn hoặc cùng ăn chung thức ăn với người có HIV hoàn toàn không lây nhiễm.

Chủ đề: Ăn thức ăn dính máu HIV (http://diendanhiv.vn/threads/5912-An-thuc-an-dinh-mau-HIV)
Chủ đề: máu trong thức ăn có bất hoạt không (http://diendanhiv.vn/threads/10537-mau-trong-thuc-an-co-bat-hoat-khong)
Chủ đề: Sợ bị HIV khi ăn thức ăn dính máu (http://diendanhiv.vn/threads/8860-So-bi-HIV-khi-an-thuc-an-dinh-mau)
Chủ đề: thức ăn có dính máu (http://diendanhiv.vn/threads/4304-thuc-an-co-dinh-mau)

hoihanwaroi
17-04-2014, 15:16
các anh chị ơi dù được các anh chị tư vấn không nguy cơ nhưng sao em vẫn lo lắng vẫn sợ? xin các anh chị cho e lời khuyên

songchungvoi_HIV
17-04-2014, 15:29
các anh chị ơi dù được các anh chị tư vấn không nguy cơ nhưng sao em vẫn lo lắng vẫn sợ? xin các anh chị cho e lời khuyên
Lời khuyên sao cùng là: Mua vé Máy Bay Qua Nhật Tẩy Não

hoihanwaroi
17-04-2014, 15:44
anh ơi phải chi có cái đó thiệt thì em đi rùi, anh ơi em cứ ám ảnh hoài , sao thoát ra được đây anh?

songchungvoi_HIV
17-04-2014, 15:49
anh ơi phải chi có cái đó thiệt thì em đi rùi, anh ơi em cứ ám ảnh hoài , sao thoát ra được đây anh?
Ai nói là k có thiệt, Hiện tại Nhật Bản có chương trình tẩy não vừa mới phát minh, Mua Vé Máy Bay qua đó tẩy não đi

hoihanwaroi
17-04-2014, 15:58
Anh hieu vui tinh thiet

hoihanwaroi
17-04-2014, 15:59
Anh gui chương trình đó cho em đi

songchungvoi_HIV
17-04-2014, 16:10
Anh gui chương trình đó cho em đi
Uả muốn đi thiệt àh??
http://f.tin247.com/ (http://f.tin247.com/22853296/B%E1%BB%99+n%C3%A3o+con+ng%C6%B0%E1%BB%9Di+v%C3%A0 +nh%E1%BB%AFng+%C4%91i%E1%BB%81u+khoa+h%E1%BB%8Dc+ ch%C6%B0a+th%E1%BB%83+l%C3%BD+gi%E1%BA%A3i+(Ph%E1% BA%A7n+II).html)

lonelywalker
17-04-2014, 16:28
Cũng nể a hiếu thiệt. Cũng chịu khó trả lời cho bạn này wa chứ. Bạn ah, các anh chị trên diễn đàn đã tư vấn tỉ mi và rõ ràng như vậy rồi. Bạn đừng làm phiền mấy a chị ấy nữa.

hoihanwaroi
21-04-2014, 08:33
Cho em hỏi cách vệ sinh kiềm cắt da, cắt móng, cây nặn mụn tiệt trùng 100 %?

songchungvoi_HIV
21-04-2014, 09:07
Cho em hỏi cách vệ sinh kiềm cắt da, cắt móng, cây nặn mụn tiệt trùng 100 %?
Đơn giản, dùng cồn khủ trùng xong

tôi ơi đừng tuyệt vọng
21-04-2014, 09:40
dùng cồn hay oxy già đều được bạn nhé

hoihanwaroi
21-04-2014, 09:41
dạ em cám ơn các anh

tôi ơi đừng tuyệt vọng
21-04-2014, 09:52
dạ em cám ơn các anh
không có gì bạn :)

hoihanwaroi
06-05-2014, 14:17
cho e hỏi: theo e được biết kiến thức diễn đàn là vi rut H ra môi trường ngoài 5 phút là không có khả năng lây nhiễm hay nói cách khác là bất hoạt, vậy cho e hỏi nếu ĐI MÁTXA GMD QUÉT DỊCH TRONG AD SAU ĐÓ NGAY TỨC KHẮC GMD CHÂY CHÉT LÊN ĐẦU DV NHƯ VẬY CÓ NGUY CƠ KHÔNG?

hoihanwaroi
06-05-2014, 14:26
cho em hỏi: nếu trên khăn tắm có dính máu hay dịch của người nhiễm H thì bao lâu vi rút H sẽ bất hoạt, trong trường hợp nhiệt độ môi trường là: 25 độ C

Charles
06-05-2014, 14:33
cho e hỏi: theo e được biết kiến thức diễn đàn là vi rut H ra môi trường ngoài 5 phút là không có khả năng lây nhiễm hay nói cách khác là bất hoạt, vậy cho e hỏi nếu ĐI MÁTXA GMD QUÉT DỊCH TRONG AD SAU ĐÓ NGAY TỨC KHẮC GMD CHÂY CHÉT LÊN ĐẦU DV NHƯ VẬY CÓ NGUY CƠ KHÔNG?

Nếu... là bạn đang suy diễn, mà suy diễn là không có thật :khi875437:

ĐI MÁTXA GMD QUÉT DỊCH TRONG AD SAU ĐÓ NGAY TỨC KHẮC GMD CHÂY CHÉT LÊN ĐẦU DV NHƯ VẬY CÓ NGUY CƠ KHÔNG? => Không có nguy cơ. Chỉ có nguy cơ khi DV không được bảo vệ xâm nhập bên trong AD.

cho em hỏi: nếu trên khăn tắm có dính máu hay dịch của người nhiễm H thì bao lâu vi rút H sẽ bất hoạt, trong trường hợp nhiệt độ môi trường là: 25 độ C

HIV không lây qua khăn tắm :khi875437:

Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

hoihanwaroi
06-05-2014, 14:46
mà sao 5 phút mới bất hoạt mà anh, sao GMD QUÉT DỊCH TRONG AD SAU ĐÓ NGAY TỨC KHẮC GMD CHÂY CHÉT LÊN ĐẦU DV lại không có nguy cơ vậy anh ?

hoihanwaroi
06-05-2014, 14:48
nếu xảy ra rồi mà hỏi thì muộn rồi anh à, nên em muốn hỏi trước cho tăng kiến thức mà anh, nên em dùng chữ nếu đó anh?

Nguyen Ha
06-05-2014, 14:51
mà sao 5 phút mới bất hoạt mà anh, sao GMD QUÉT DỊCH TRONG AD SAU ĐÓ NGAY TỨC KHẮC GMD CHÂY CHÉT LÊN ĐẦU DV lại không có nguy cơ vậy anh ?

Nói thật, Nguyên Hà không rõ câu hỏi của bạn, bạn nói gì Nguyên Hà không hiểu.

Charles
06-05-2014, 14:54

Đơn giản là HIV không lây qua khăn tắm.

hoihanwaroi
06-05-2014, 14:59
Đơn giản là HIV không lây qua khăn tắm==> khăn có dính dịch hay máu có H sau đó lau đầu khất DV thì có nguy cơ không anh ?

Charles
06-05-2014, 15:05
Đơn giản là HIV không lây qua khăn tắm==> khăn có dính dịch hay máu có H sau đó lau đầu khất DV thì có nguy cơ không anh ?

Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

hoihanwaroi
06-05-2014, 15:17
cho em xin cac bai viet thoi gian ton tai của vi rut H khi ra môi trường bên ngoài ?

tôi ơi đừng tuyệt vọng
06-05-2014, 15:20
không có nguy cơ đâu bạn

Nguyen Ha
06-05-2014, 15:22
cho em xin cac bai viet thoi gian ton tai của vi rut H khi ra môi trường bên ngoài ?
Bạn bấm vào đây đọc

http://www.diendanhiv.vn/threads/10476-Thoi-gian-ton-tai-cua-HIV-trong-tinh-dich-khi-ra-moi-truong

hoihanwaroi
06-05-2014, 15:39
cho em xin các chủ đề bài viết: máu của người nhiễm H ra môi trường bên ngoài bao lâu thì bất hoạt ?

Nguyen Ha
06-05-2014, 15:42
cho em xin các chủ đề bài viết: máu của người nhiễm H ra môi trường bên ngoài bao lâu thì bất hoạt ?

Bạn không vào đây đọc à http://www.diendanhiv.vn/threads/10476-Thoi-gian-ton-tai-cua-HIV-trong-tinh-dich-khi-ra-moi-truong

songchungvoi_HIV
06-05-2014, 16:23
K có nguy cơ, khi nào DV thâm nhập vào AD à k mang BCS mới có nguy cơ

hoihanwaroi
20-05-2014, 10:25
em cứ thắc mắc trường hợp này: xin BQT trả lời nghiêm túc dùm em ạ, theo em biết thì hiv có nhiều nhất trong máu, dịch sinh dục...vậy cho em hỏi: khi đi matxa , GMD MATXA DV , nhân lúc khách không để ý GMD dùng tay quét máu ở trong AD vì GMD đang trong thời kì đèn đỏ, sau đó tức khắc GMD chây chét lên đầu DV, máu dính đầu DV đỏ lòm luôn, như vậy thì máu sẽ chảy vào lỗ DV như vậy sẽ có nguy cơ đúng không ạ, vì GMD muốn trả thù đời nên lây hiv theo cách đó.
XIN BQT trả lời giúp em?????????? trường hợp em nêu có nguy cơ không?

songchungvoi_HIV
20-05-2014, 10:38
em cứ thắc mắc trường hợp này: xin BQT trả lời nghiêm túc dùm em ạ, theo em biết thì hiv có nhiều nhất trong máu, dịch sinh dục...vậy cho em hỏi: khi đi matxa , GMD MATXA DV , nhân lúc khách không để ý GMD dùng tay quét máu ở trong AD vì GMD đang trong thời kì đèn đỏ, sau đó tức khắc GMD chây chét lên đầu DV, máu dính đầu DV đỏ lòm luôn, như vậy thì máu sẽ chảy vào lỗ DV như vậy sẽ có nguy cơ đúng không ạ, vì GMD muốn trả thù đời nên lây hiv theo cách đó.
Đó là do bạn suy diễn, Hoặc bạn chọn trúng GMS bị khùng. Thứ hai, Muốn có nguy cơ khi và chỉ khi QHTD k an toàn DV thâm nhập và bên trong AD, hay GMS dùng bơm chứa đầy máu HIV bơm thẳng vào trong lỗ sáo mới có nguy cơ, Bạn nên đi gặp BS tâm thần đi

hoihanwaroi
20-05-2014, 10:54
em cám ơn anh tư vấn.

Tuanmecsedec
20-05-2014, 10:55

Họ làm nghề là họ cần đồng tiền của khách thôi,không có ai như bạn nghĩ đâu.

Nguyen Ha
20-05-2014, 10:57
Bạn suy diễn hay nhỉ? Nhưng cái suy diễn này của bạn ko có nguy cơ.

hoihanwaroi
20-05-2014, 11:04
Bạn suy diễn hay nhỉ? Nhưng cái suy diễn này của bạn ko có nguy cơ==> trường hợp em nêu nếu có xảy ra cũng không nguy cơ hả chị ?

hoihanwaroi
20-05-2014, 11:08
Họ làm nghề là họ cần đồng tiền của khách thôi,không có ai như bạn nghĩ đâu.==> dạ em thắc mắc nên muốn hỏi em không có ý gì khác ạ.

songchungvoi_HIV
20-05-2014, 11:12
Họ làm nghề là họ cần đồng tiền của khách thôi,không có ai như bạn nghĩ đâu.==> dạ em thắc mắc nên muốn hỏi em không có ý gì khác ạ.
Thắc mắc cái có và đã diễn ra thì nên thắc mắc, thắc mắc cái tự mình suy diễn thì quả là Bồ Tèo

hoihanwaroi
02-09-2014, 13:34
cho em hỏi hôn sâu hay là hôn môi ( hôn kiểu pháp ) có tiếp xúc lưỡi và nước bọt thì đối tác của mình có chảy máu chân răng hay chảy máu nướu răng thì có nguy co hiv không ạ?

Nguyen Ha
02-09-2014, 15:10
cho em hỏi hôn sâu hay là hôn môi ( hôn kiểu pháp ) có tiếp xúc lưỡi và nước bọt thì đối tác của mình có chảy máu chân răng hay chảy máu nướu răng thì có nguy co hiv không ạ?

Hôn không phải là nguy cơ lây nhiễm HIV.

hoihanwaroi
02-09-2014, 15:18
xin chi khang dinh nếu trong mieng ng do có máu răng hôn môi với mình thì máu răng lẫn vào nước bọt và mình nuốt luôn thi có nguy cơ không anh chị?

Tuanmecsedec
02-09-2014, 15:38

Hôn không làm lây nhiễm HIV.

Nụ hôn mang lại nhiều lợi ích cho sức khoẻ, hôn say đắm không chỉ đem lại cảm giác dễ chịu, ngọt ngào và cả sự thư giãn mà còn có thể tăng khả năng kháng bệnh, tăng bài tiết nước bọt giúp làm sạch các vi khuẩn

Mỗi người có cách riêng và chỉ có thể nói rằng hôn sâu là sự nhập cuộc say đắm của cả 2 người. Một phát hiện thú vị là nụ hôn sâu và đắm đuối sẽ giúp cho gương mặt trông trẻ hơn, rạng rỡ hơn vì não tiết ra hormon oxytocine đem lại cảm giác dễ chịu và gắn bó với nhau hơn.

Nụ hôn nồng cháy có thể đốt cháy 2 Kcalo/phút, kích hoạt quá trình trao đổi chất và chuyển hoá năng lượng lên gấp đôi và vì thế nhiều người nghĩ rằng hôn có tác dụng tương tự như khi tập thể dục hay đi bộ nhanh.

Đồng thời với hôn là một quá trình trao đổi chất. Khi hôn sâu, đôi bạn tình trao và nhận 9 mg nước, 0,7 mg albumin, 1,7 mg chất béo, 0,4 mg muối và 0,1 g chất hữu cơ. Do vậy, điều cần lưu ý là hôn có thể làm lây truyền một số bệnh như bệnh cúm, bệnh mononucleose (còn được gọi là bệnh của nụ hôn), bệnh mụn giộp và cả bệnh viêm gan virus B.

Tuy nhiên, với HIV thì có khác, kể cả hôn sâu cũng không có nguy cơ bị nhiễm HIV và cho đến nay, chưa có thông báo nào về nhiễm HIV qua đường hôn nhau.

Chủ đề: Mong anh Tuấn giúp đỡ sợ nhiệm hiv khi hôn nhau (http://diendanhiv.vn/threads/7257-Mong-anh-Tuan-giup-do-so-nhiem-hiv-khi-hon-nhau)
Chủ đề: Hôn có lây nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5829-Hon-co-lay-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mong các anh chị tư vấn cho e sợ lây nhiễm hiv hôn nhau (http://diendanhiv.vn/threads/5863-Mong-cac-anh-chi-tu-van-cho-e-so-lay-nhiem-hiv-hon-nhau)
Chủ đề: Hôn sâu có làm lây nhiễm hiv không? (http://diendanhiv.vn/threads/161-Hon-sau-co-lam-lay-nhiem-hiv-khong)
Chủ đề: hôn bị cắn có làm lây nhiễm hiv? (http://diendanhiv.com.vn/threads/8114-hon-bi-can-co-lam-lay-nhiem-hiv)
Chủ đề: Help!!! hôn sâu có bị nhiễm HIV hay giang mai ko ạ (http://diendanhiv.com.vn/threads/8061-Help-hon-sau-co-bi-nhie-m-HIV-hay-giang-mai-ko-a)
Chủ đề: Cho em hỏi về hôn nguy cơ lây nhiễm hiv?. (http://diendanhiv.com.vn/threads/6161-Cho-em-hoi-ve-hon-nguy-co-lay-nhiem-hiv)

hoihanwaroi
03-09-2014, 09:35
theo tài liệu e đọc thì hôn môi có bị viêm gan b, và lao vậy cho e hỏi?
viêm gan b thì hồi nhỏ mình đã tiêm ngừa rồi phải không? vì e 9x mà tiêm viêm gan b thì đã có từ năm 1982? vậy e có cần tiêm ngừa viêm gan b không?
cho e hỏi nửa là: bệnh lao thì hồi nhỏ đã tiêm ngừa rồi phải không?

songchungvoi_HIV
03-09-2014, 09:40

theo tài liệu e đọc thì hôn môi có bị viêm gan b, và lao vậy cho e hỏi?
viêm gan b thì hồi nhỏ mình đã tiêm ngừa rồi phải không? vì e 9x mà tiêm viêm gan b thì đã có từ năm 1982? vậy e có cần tiêm ngừa viêm gan b không?
cho e hỏi nửa là: bệnh lao thì hồi nhỏ đã tiêm ngừa rồi phải không?
Hôn k tạo ra nguy cơ, trừ khi bạn xác định rõ môi miệng lợi của bạn tình có lẫn máu

hoihanwaroi
03-09-2014, 10:30
Sao tài liệu để hôn bị gan b và lao ?

songchungvoi_HIV
03-09-2014, 10:33
Sao tài liệu để hôn bị gan b và lao ?
Lao thì dĩ nhiên là hôn có nguy cơ lây nhiễm rùi, bạn nên nhớ người mắc lao cơ thể xanh sao, óm yếu ho như dog sủa, bạn dám hôn k?? khi tình trạng cơ thể họ như vậy?? Còn gan B với điều kiện bạn phải xác định mồm, miệng răng lợi có máu. Nếu mà hôn mà bị gan B thì Thế Giới này 8 tỷ người sống chung với gan B hết rùi

hoihanwaroi
03-09-2014, 14:33
gan B Có nguy hiểm không ạ? có phải mình được chích ngừa hồi nhỏ là miễn nhiễm suốt đời phải ko ạ?

Charles
03-09-2014, 14:51
gan B Có nguy hiểm không ạ? có phải mình được chích ngừa hồi nhỏ là miễn nhiễm suốt đời phải ko ạ?

Bạn không có nguy cơ gan B trong trường hợp này. Bạn nói hồi nhỏ có tiêm phòng là bao lâu rồi, nếu quá 15 năm thì phải đi tiêm phòng nhắc lại.

Tuanmecsedec
03-09-2014, 15:16

Cái này bạn nên đi kiểm tra lại coi đề kháng viêm gan B còn không,nếu không thì tiêm ngừa nhắc lại.

hoihanwaroi
03-09-2014, 15:29
Còn gan B với điều kiện bạn phải xác định mồm, miệng răng lợi có máu==> nướu răng đối tác chảy máu thì làm sao mình pít được ạ?

Charles
03-09-2014, 15:37
Còn gan B với điều kiện bạn phải xác định mồm, miệng răng lợi có máu==> nướu răng đối tác chảy máu thì làm sao mình pít được ạ?

Khi hôn nếu mồm đối tác có chảy máu bạn sẽ cảm nhận ngay mùi tanh của máu.

hoihanwaroi
04-09-2014, 08:17
cho e xin tài liệu chuẩn về viêm gan b ạ?

songchungvoi_HIV
04-09-2014, 08:19
cho e xin tài liệu chuẩn về viêm gan b ạ?
Bấm vào đây xem:
Tổng quan về viêm gan siêu vi B (http://diendanhiv.vn/threads/4455-Tong-quan-ve-viem-gan-sieu-vi-B)

hoihanwaroi
05-09-2014, 14:16
quan hệ bằng miệng người nữ nút dv người nam sẽ có nguy cơ mắc bệnh gì?

songchungvoi_HIV
05-09-2014, 14:19
quan hệ bằng miệng người nữ nút dv người nam sẽ có nguy cơ mắc bệnh gì?
STDs: Lậu, Giang mai, mồng gà và gan B

hoihanwaroi
08-09-2014, 11:20
Làm sao biết mình có nhiễm lậu, giang mai, mồng gà hay không?