PDA

View Full Version : đạp dẫm kiêm trên bãi biển

thuc1987
30-03-2014, 19:36
Hôm thứ 6 em có đi vũng tàu nhưng kg vô bãi tắm chỉ tắm mấy chỗ hợp tác xã em thấy dơ lắm lúc em tắm em đi vệ sinh mà họ không có nhà vệ sinh cho nam bắt e phải ra bãi đất trống đằng sau nhà họ vắng lắm lúc e vô đi xong rùi ra e có đạp vật gì đó thấy đau đau nhưng con bồ em hối quá nên e đi lun kg biết nữa vậy em có sao nguy cơ kg mấy anh

Charles
30-03-2014, 20:03
Hôm thứ 6 em có đi vũng tàu nhưng kg vô bãi tắm chỉ tắm mấy chỗ hợp tác xã em thấy dơ lắm lúc em tắm em đi vệ sinh mà họ không có nhà vệ sinh cho nam bắt e phải ra bãi đất trống đằng sau nhà họ vắng lắm lúc e vô đi xong rùi ra e có đạp vật gì đó thấy đau đau nhưng con bồ em hối quá nên e đi lun kg biết nữa vậy em có sao nguy cơ kg mấy anh

đạp vật gì đó thấy đau đau => SUY DIỄN, HOANG TƯỞNG thôi bạn. Nếu đạp phải kim tiêm, kim nó mà cắm vào chân bạn có mà nhẩy ngược lên ngay, chứ đâu có chuyện chỉ thấy đau đau.

thuc1987
30-03-2014, 20:08
Mà có đạp kim thiệt thì có nguy cơ không anh

Nguyen Ha
30-03-2014, 20:17
Mà có đạp kim thiệt thì có nguy cơ không anh

Sao cứ đau đau tí là nghĩ đạp phải kim tiêm nhỉ?

van123hp
30-03-2014, 20:21
bạn vào xem trường hợp của chính mình tớ nhé cần mọi người giúp đỡ và tư vấn (http://diendanhiv.com.vn/threads/8433-can-moi-nguoi-giup-do-va-tu-van)

thuc1987
30-03-2014, 20:23
Dạ tại em thấy chỗ này vắng và dơ quá nên em hơi lo vậy chị hà em mà có đạp kim thiệt vậy em có nguy cơ kg chị

van123hp
30-03-2014, 20:24
bạn có đi giầy dép gì lúc đó không?

thuc1987
30-03-2014, 20:26
Không có đi chân không mà

songchungvoi_HIV
30-03-2014, 20:28
Bạn bấm vào đây xem songchung chia sẻ có hay k dẫm kim tiêm:
Chủ đề: trường hợp này nó cần uống pep không ạ (http://diendanhiv.vn/threads/10028-truong-hop-nay-no-can-uong-pep-khong-a)

thuc1987
30-03-2014, 20:41
Vậy em kg có nguy cơ hả a hiếu vậy cho hỏi thêm này nha một cây kim khi chích xong họ bỏ xuống đường và mình đi tới và đạp trúng liền là có nguy cơ vậy 1 cây kim mà họ chích xong bỏ đó 30p sau mình đi tới đạp trúng vậy mình không có nguy cơ phải không anh hiếu mà nếu đạp trúng kim chảy máu nhiều mới có nguy cơ còn không cũng kg có nguy cơ

songchungvoi_HIV
30-03-2014, 20:52
Vậy em kg có nguy cơ hả a hiếu vậy cho hỏi thêm này nha một cây kim khi chích xong họ bỏ xuống đường và mình đi tới và đạp trúng liền là có nguy cơ vậy 1 cây kim mà họ chích xong bỏ đó 30p sau mình đi tới đạp trúng vậy mình không có nguy cơ phải không anh hiếu mà nếu đạp trúng kim chảy máu nhiều mới có nguy cơ còn không cũng kg có nguy cơ
Dĩ nhiên là k có nguy cơ, Bạn hoàn toàn yên tâm khi được chia sẻ

van123hp
30-03-2014, 20:58
Bạn yên tâm đi, đạp kim thì kim dính luôn ở chân ( mình thử rồi) và sẽ rất đau nhói, nếu mình không biết trước là dẫm thì sẽ giật bắn mình(mình cũng thử rồi)

thuc1987
30-03-2014, 21:38
Oa sao bạn dũng cảm vậy nếu bạn và a hiếu nói vậy thì e xin cám ơn bạn và a hiếu rất nhiều

van123hp
31-03-2014, 21:20
Oa sao bạn dũng cảm vậy nếu bạn và a hiếu nói vậy thì e xin cám ơn bạn và a hiếu rất nhiềuTheo bác sĩ Jane Anderson, Chủ tịch Hiệp hội American Association of Women Podiatrics, bạn chỉ cẩn kiểm tra bàn chân là có thể phát hiện mọi vấn để về sức khoẻ của bạn từ bệnh tiểu đường tới tình trạng thiếu dinh dưỡng.
Bàn chân trái và phải cung cấp rất nhiều dữ kiện sâu sắc vể sức khoẻ Cả hai bàn chân gộp lại chứa một phẩn tư số xương trong cơ thể, Ngoài ra mỗi bàn chân cũng có 33 khớp xương, 100 gân, các cơ và dây chằng, và một số không đếm xuể những dây thần kinh và mạch máu chạy từ khắp ngả tới tim, cột sống và não.
Chính vì vậy bàn chân được coi là 1 cơ quan nhạy cảm của cơ thể. Mọi tác động đến bàn chân sẽ được truyền thẳng tới hệ thần kinh trung ương để đưa ra phản xạ.