PDA

View Full Version : Kích dục = tay, sau đó rửa tay, bốc đồ ăn sợ nhiễm HIV

húhu
31-03-2014, 17:04
Hôm bửa em và bạn em có kich dục bằng tay cho nhau và tinh trùng của bạn dinh vào tay em, em thi ko cò xuất tinh nhưng tinh trùng bạn em dinh vào dương vật em và em cũng có rửa tay bằng nước thôi và em bóc đồ ăn vậy có sao ko và tinnh trùng dinh vào đầu dương vật em vậy có sao ko và có cần XN ko

songchungvoi_HIV
31-03-2014, 17:07
Hôm bửa em và bạn em có kich dục bằng tay cho nhau và tinh trùng của bạn dinh vào tay em, em thi ko cò xuất tinh nhưng tinh trùng bạn em dinh vào dương vật em và em cũng có rửa tay bằng nước thôi và em bóc đồ ăn vậy có sao ko và tinnh trùng dinh vào đầu dương vật em vậy có sao ko và có cần XN ko
em cũng có rửa tay bằng nước thôi => Xong thì sạch rùi => em bóc đồ ăn vậy có sao ko => Có sao đâu, tay rửa rùi thì bóc đồ mà ăn, chả có ảnh hưởng gì tới hòa bình thế giời đâu mà la ó ầm ỉ, K có nguy cơ k cần XN

Nguyen Ha
31-03-2014, 19:11

Những gì bạn kể không có nguy cơ vớu HIV, không cần xét nghiệm.

van123hp
31-03-2014, 19:17
không có nguy cơ bạn