PDA

View Full Version : họi về chuyện hơi tế nhị ạ?

anhduynam
01-04-2014, 01:39
em cũng ngai lém nhưng cho em hỏi mỗi khi gần bạn gái chỉ hôn thui ạ............dv của em lại tiết ra ít dịch nhầy màu trắng trên quần lót ý ạ........ko gần bạn gái cũng thế ....ko pit em có bị stds nào không ạ.............hơi tế nhị tí anh chị thông cảm cho em ạ

Nguyen Ha
01-04-2014, 05:36
em cũng ngai lém nhưng cho em hỏi mỗi khi gần bạn gái chỉ hôn thui ạ............dv của em lại tiết ra ít dịch nhầy màu trắng trên quần lót ý ạ........ko gần bạn gái cũng thế ....ko pit em có bị stds nào không ạ.............hơi tế nhị tí anh chị thông cảm cho em ạ

Đó là dịch hưng phấn khồn sao cả.

songchungvoi_HIV
01-04-2014, 08:14
Cà DV ngoài quần lót k có nguy cơ STDs và cả HIV.
Hôn k làm lây nhiễm HIV

tôi ơi đừng tuyệt vọng
01-04-2014, 08:41
không sao bạn.đó chỉ là dịch bình thường khi bạn có hứng thú với chuyện đó hay suy nghĩ,liên tưởng về chuyện đó quá nhiều

anhduynam
01-04-2014, 12:29
ko hề liên tưởng ạ..............................ngay cả khi ko bên ny đi học về hay đi đâu đó về tắm là em thấy ở quần có dịch đó hix...........os dc 3tháng rùi ko có biểu hiện gi chỉ có suất hiện dịch đó thui ......a chị chuẩn đoán xem là stds gi ạ....dv ko ngứa hay sao cả ạ

songchungvoi_HIV
01-04-2014, 12:38
ko hề liên tưởng ạ..............................ngay cả khi ko bên ny đi học về hay đi đâu đó về tắm là em thấy ở quần có dịch đó hix...........os dc 3tháng rùi ko có biểu hiện gi chỉ có suất hiện dịch đó thui ......a chị chuẩn đoán xem là stds gi ạ....dv ko ngứa hay sao cả ạ
Làm ơn đọc lại dùm he, STDs là Giang mai, Lậu, Mồng gà và gan B

tôi ơi đừng tuyệt vọng
01-04-2014, 15:36
vậy đi khám nam khoa đi bạn