PDA

View Full Version : Quan hệ với GMD sợ bị nhiễm HIV

losonhiemhiv
01-04-2014, 23:47
Chào mọi người. Khoảng một tuần trước mình có đi nhậu với mấy đứa bạn,sau khi nhậu xong do có tí men nên mấy đứa có rủ nhau đi matxa, và mình đã có quan hệ với GMD ở đây. Sau khi quan hệ mình rất lo sợ bị nhiễm HIV, mình có một số vấn đề sau xin mọi người giải đáp thắc mắc hộ mình
1. Lúc trước khi quan hệ với GMD chưa đến 1 tiếng ngon tay mình có bị xước móng ro có kích thước khoảng 2x2mm và có chảy máu. Khi vào phòng thì đã không còn thấy chảy máu nữa, mình đã dùng ngón tay bị xước móng rô đó cho vào AD co gái kích thích và dịch AD tràn ra ngón tay mình. Xin hỏi trường hợp này mình có bị nhiễm virut HIV không?
2. Khi quan hệ cô gái có lấy BCS của cô ấy đeo cho mình, mình có đưa DV vào AD 2 lần. Lần 1 mình đưa vào được khoảng 2p nhưng ko xuất tinh, sau đó cô gái thủ dâm cho mình, rồi mình lại đưa DV vào AD một lần nữa, nhưng vẫn ko xuất tinh. Sau đó cô gái tháo BCS ra, rồi lấy khăn lau tay, lại dùng khăn đó lau DV cho mình. xin hỏi ở trường hợp này mình có bị nhiễm HIV không, vì tay cố gái có dính dich trên BCS, mình sợ trên chiếc khăn đó có dính dichlau vào DV mình sẽ làm mình nhiễm virut HIV
3. Tiếp đó cô gái lại dùng tay thao BCS thu dâm cho mình,ở lần thủ dâm trước chắc cô gái mạnh tay quá nên DV mình bị rách trong lúc thủ dâm, mình sợ tay cô gái dính dịch có virut HIV chạm vào vét rách trên DV. Vậy mình có bị nhiễm HIV không?
Mình cũng đã tìm hiểu các bài viết trên diễn đàn và thấy các anh chị tư vấn là không sao, nhưng vẫn thấy lo lắng quá. mấy hôm này lúc nào cũng thấy mỏi mệt, đau mỏi khớp xương, đau đầu. Mong mọi người tư vấn hộ trường hợp của mình với, mính có phải đi xét nghiệm không? Cảm ơn

songchungvoi_HIV
01-04-2014, 23:53
Chào mọi người. Khoảng một tuần trước mình có đi nhậu với mấy đứa bạn,sau khi nhậu xong do có tí men nên mấy đứa có rủ nhau đi matxa, và mình đã có quan hệ với GMD ở đây. Sau khi quan hệ mình rất lo sợ bị nhiễm HIV, mình có một số vấn đề sau xin mọi người giải đáp thắc mắc hộ mình
1. Lúc trước khi quan hệ với GMD chưa đến 1 tiếng ngon tay mình có bị xước móng ro có kích thước khoảng 2x2mm và có chảy máu. Khi vào phòng thì đã không còn thấy chảy máu nữa, mình đã dùng ngón tay bị xước móng rô đó cho vào AD co gái kích thích và dịch AD tràn ra ngón tay mình. Xin hỏi trường hợp này mình có bị nhiễm virut HIV không?
2. Khi quan hệ cô gái có lấy BCS của cô ấy đeo cho mình, mình có đưa DV vào AD 2 lần. Lần 1 mình đưa vào được khoảng 2p nhưng ko xuất tinh, sau đó cô gái thủ dâm cho mình, rồi mình lại đưa DV vào AD một lần nữa, nhưng vẫn ko xuất tinh. Sau đó cô gái tháo BCS ra, rồi lấy khăn lau tay, lại dùng khăn đó lau DV cho mình. xin hỏi ở trường hợp này mình có bị nhiễm HIV không, vì tay cố gái có dính dich trên BCS, mình sợ trên chiếc khăn đó có dính dichlau vào DV mình sẽ làm mình nhiễm virut HIV
3. Tiếp đó cô gái lại dùng tay thao BCS thu dâm cho mình,ở lần thủ dâm trước chắc cô gái mạnh tay quá nên DV mình bị rách trong lúc thủ dâm, mình sợ tay cô gái dính dịch có virut HIV chạm vào vét rách trên DV. Vậy mình có bị nhiễm HIV không?
Mình cũng đã tìm hiểu các bài viết trên diễn đàn và thấy các anh chị tư vấn là không sao, nhưng vẫn thấy lo lắng quá. mấy hôm này lúc nào cũng thấy mỏi mệt, đau mỏi khớp xương, đau đầu. Mong mọi người tư vấn hộ trường hợp của mình với, mính có phải đi xét nghiệm không? Cảm ơn
+ có chảy máu cho vào AD co gái kích thích và dịch AD tràn ra ngón tay mình => Bây nhiêu thui là bạn đã có nguy cơ rùi
Bạn xem biểu đồ nhé:

https://lh4.googleusercontent.com/-IIakcVg0euA/UPVxn4935xI/AAAAAAAAAgA/VS18NyeN8M4/s644/PCR3.jpg

Kháng nguyên xuất hiện sau 2 tuần có nguy cơ đến 5 tuần (Đường màu trắng p24), Kháng thể xuất hiện sau 3 tuần có nguy cơ và tồn tại viễn vĩnh trong cơ thể. (Đường màu cam kháng thể IgG HIV và đường màu hồng kháng thể IgM HIV), 4 tuần đến 5 tuần Combo Ag/Ab tìm kháng nguyên và kháng thể, sau chốt ở 12 tuần XN HIV 1/2 Ab tìm kháng thể
Chủ đề: Tài liệu chuẩn của Việt Nam về thời gian xét nghiệm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/837-Tai-lieu-chuan-cua-Viet-Nam-ve-thoi-gian-xet-nghiem-HIV)

Chủ đề: Một số loại sinh phẩm ELISA thế hệ 3, 4 thường dùng trong xét nghiệm HIV (Anti,Combo) (http://diendanhiv.vn/threads/252-Mot-so-loai-sinh-pham-ELISA-the-he-3-4-thuong-dung-trong-xet-nghiem-HIV-Anti-Combo)

losonhiemhiv
02-04-2014, 00:04
Cho minh hoi la luc vao phong minh thay vet xuoc da hoi kho va khong chay mau nua roi ban, nhu vay la van co nguy co a?

songchungvoi_HIV
02-04-2014, 00:08
Cho minh hoi la luc vao phong minh thay vet xuoc da hoi kho va khong chay mau nua roi ban, nhu vay la van co nguy co a?
Bây giờ có chảy máu hay k? Bạn đặc câu hỏi sao giờ trả lời vậy giờ bạn nói ngược là sao? Túm lại chảy máu hay k chảy máu???? :khi875437:

losonhiemhiv
02-04-2014, 00:12
Bây giờ có chảy máu hay k? Bạn đặc câu hỏi sao giờ trả lời vậy giờ bạn nói ngược là sao? Túm lại chảy máu hay k chảy máu???? :khi875437:
Mình có viết rõ ở #1 rồi mà, trước khi quan hệ khoảng 1 tiếng thì có chảy máu, nhưng khi vào phòng thì không còn chảy máu nữa

songchungvoi_HIV
02-04-2014, 00:23
Mình có viết rõ ở #1 rồi mà, trước khi quan hệ khoảng 1 tiếng thì có chảy máu, nhưng khi vào phòng thì không còn chảy máu nữa

mình sợ tay cô gái dính dịch có virut => K có nguy cơ, HIV k lây bên ngoài môi trường, HIV lây khi DV thâm nhập và ÂD mà DV k bảo vệ BCS
rồi lấy khăn lau tay, lại dùng khăn đó lau DV cho mình => HIV k lây qua các vật trung gian như khăn tắm, chăn Grap, Quần áo, nhà vệ sinh, bồn tắm
Túm lại nếu bạn xác định như vậy thì tất cả những gì bạn kề k có nguy cơ.

losonhiemhiv
02-04-2014, 00:27
Cảm ơn bạn. Mình cũng không chắc chắn, tại trước đó 1 tiếng mính thấy có xước măng rô trên ngón tay nên mình xé lớp da bị tróc đi, khi đó tay mình có bị rỉ một ít máu và nước tương, một lúc sau thì thấy khô. khoảng 1 tiếng sau đó thì mình vào matxa, như vậy mình có nguy cơ cao không vây? bây giờ mình đang rất hoang mang, mong bạn trả lời giúp mình

nicebaby111
02-04-2014, 06:35
theo những gì bạn kể thù bạn an toàn với hiv vì vết sước đã đóng niêm mạc - mà bạn yên tâm cũng chưa ai nhiễm hiv như thế đâu

Nguyen Ha
02-04-2014, 07:25
Cảm ơn bạn. Mình cũng không chắc chắn, tại trước đó 1 tiếng mính thấy có xước măng rô trên ngón tay nên mình xé lớp da bị tróc đi, khi đó tay mình có bị rỉ một ít máu và nước tương, một lúc sau thì thấy khô. khoảng 1 tiếng sau đó thì mình vào matxa, như vậy mình có nguy cơ cao không vây? bây giờ mình đang rất hoang mang, mong bạn trả lời giúp mình

Như vậy không có nguy cơ bạn nhé. Yên tâm.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
02-04-2014, 07:54
bạn không hề có nguy cơ với tất cả hành vi kể trên nhưng để khỏi lo lắng nếu lần sau ngón tay bạn có bị tình trạng như trên nữa thì tốt nhất đừng đưa vào âm đạo gái mại dâm nhé bạn

losonhiemhiv
02-04-2014, 09:18
Cảm ơn mọi người đã tư vấn giúp mình. Vậy trường hợp của mình có cần phải đi xet nghiệm không vậy? và mình có thể bị nhiễm các bệnh lây qua đường tình dục khác ko ạ?

songchungvoi_HIV
02-04-2014, 09:20
Cảm ơn mọi người đã tư vấn giúp mình. Vậy trường hợp của mình có cần phải đi xet nghiệm không vậy? và mình có thể bị nhiễm các bệnh lây qua đường tình dục khác ko ạ?
Nếu vết xước móng rô qua 1 giờ k còn chảy máu tức niêm mạc đóng lại máu k chảy, HIV k thể xâm nhập vào các mao mạch. => K có nguy cơ

Nguyen Ha
02-04-2014, 09:37

Không có nguy cơ không cần xét nghiệm.

Hoaitam
02-04-2014, 09:39
Chưa ai bị nhiễm qua hành vi này cả:nosey:. Nguy cơ chỉ co' khi bạn co' vết thương hở thấy mô sâu, chảy máu tích cực và nguy cơ này chỉ là lý thuyết , thực tế thì chưa.bạn đừng lo lắng quá ảnh hưởng sức khỏe :onion-head38:

tôi ơi đừng tuyệt vọng
02-04-2014, 10:10
bạn không có nguy cơ nên không cần phải đi xét nghiệm chi cho mệt vậy bạn

losonhiemhiv
02-04-2014, 19:17
Cảm ơn các bạn, bây giờ mình cũng thấy yên tâm hơn một chút rồi. nhưng chắc cũng phải chờ 3 tháng rồi đi xét nghiệm cho chắc ăn các bạn ạ

Charles
02-04-2014, 19:24
Cảm ơn các bạn* bây giờ mình cũng thấy yên tâm hơn một chút rồi. nhưng chắc cũng phải chờ 3 tháng rồi đi xét nghiệm cho chắc ăn các bạn ạ

Biết chắc là không sao nhưng vẫn muốn XN :zk20145:

losonhiemhiv
02-04-2014, 20:41
Biết chắc là không sao nhưng vẫn muốn XN :zk20145:
Để an tâm hơn thôi mà bạn, chứ như bây giờ vẫn còn hơi lăn tăn :(

van123hp
02-04-2014, 20:52
bạn không có nguy cơ với H nhé:monkeys31:

losonhiemhiv
21-04-2014, 20:11
Sau khi được mọi người tư vấn em cũng yên tâm hơn một chút, nhưng dạo gần đây em có một số biểu hiện lạ như tiêu chảy, sốt, đau họng, hiện giờ em đang rất hoang mang, có phải em dính HIV rồi ko ạ? hơn nữa dạo gần đây em có một số biểu hiện như bị mắc giang mai, mọi người cho em hỏi trường hợp của em có thể bị nhiễm các bệnh lây qua đường tình dục không vậy?

Charles
21-04-2014, 20:23
Sau khi được mọi người tư vấn em cũng yên tâm hơn một chút, nhưng dạo gần đây em có một số biểu hiện lạ như tiêu chảy, sốt, đau họng, hiện giờ em đang rất hoang mang, có phải em dính HIV rồi ko ạ? hơn nữa dạo gần đây em có một số biểu hiện như bị mắc giang mai, mọi người cho em hỏi trường hợp của em có thể bị nhiễm các bệnh lây qua đường tình dục không vậy?

Bạn QHTD có sử dụng BCS và chỉ kích dục bằng tay thì không có nguy cơ với HIV và STDs.

losonhiemhiv
21-04-2014, 20:32
Nhưng anh ơi, trên tay em có vết xước móng rô, bây giờ lại xuất hiện các triệu chứng như trên, em sợ virut qua vết xước xâm nhập vào, mấy hôm nay lo lắng lắm ạ :(

songchungvoi_HIV
21-04-2014, 20:36
Nhưng anh ơi, trên tay em có vết xước móng rô, bây giờ lại xuất hiện các triệu chứng như trên, em sợ virut qua vết xước xâm nhập vào, mấy hôm nay lo lắng lắm ạ :(
Xước móng rô k có nguy cơ, khi nào long mồm lỡ móng mới có nguy cơ

losonhiemhiv
21-04-2014, 21:24
cảm ơn mọi người đã tư vấn, nhưng dạo gần đây em có nhiều biểu hiện lắm, như trường hợp của em đi xét nghiệm đã được chưa vậy?

songchungvoi_HIV
21-04-2014, 21:36
cảm ơn mọi người đã tư vấn, nhưng dạo gần đây em có nhiều biểu hiện lắm, như trường hợp của em đi xét nghiệm đã được chưa vậy?
XN hay k tùy bạn