PDA

View Full Version : Em có bị nhiễm HIV khi tinh dịch bắn vào mắt không ạ?

Juvetus
06-04-2014, 13:53
Em chào anh chị.Anh chi ơi hơn 2 ngày nay em rất la khổ sở vì sợ mình bị nhiễm HIV.Cách đây 2 hôm sau khi uống rượu em đã không làm chủ được mình.Em đã có quan hệ đồng tính với người nhiễm hiv. Em chỉ cho người đó dùng miệng kích thích DV của em. Sau đó người này dùng tay đến khi xuất tinh. Em cũng làm ngược lại nhưng tinh dịch người đó bắn vào mắt em và dính 1 ít vào miệng em. Như vậy em có nguy cơ nhiễm hiv không. Bây giờ em rất hoang mang và lo lắng. Anh chị ơi tư vấn cho em với.

Juvetus
06-04-2014, 13:58
sao ko ai tư vấn em vậy

Charles
06-04-2014, 14:23
Em chào anh chị.Anh chi ơi hơn 2 ngày nay em rất la khổ sở vì sợ mình bị nhiễm HIV.Cách đây 2 hôm sau khi uống rượu em đã không làm chủ được mình.Em đã có quan hệ đồng tính với người nhiễm hiv. Em chỉ cho người đó dùng miệng kích thích DV của em. Sau đó người này dùng tay đến khi xuất tinh. Em cũng làm ngược lại nhưng tinh dịch người đó bắn vào mắt em và dính 1 ít vào miệng em. Như vậy em có nguy cơ nhiễm hiv không. Bây giờ em rất hoang mang và lo lắng. Anh chị ơi tư vấn cho em với.

Bạn cần nói rõ là tinh dịch bắn vào mắt như thế nào, có bị bắn trực tiếp và con ngươi mắt không???

Juvetus
06-04-2014, 14:28
tinh bắn trực tiếp vào mắt anh ạ,mới có 2 ngày thôi,em cần dùng pep ko,huhu

songchungvoi_HIV
06-04-2014, 14:49

tinh bắn trực tiếp vào mắt anh ạ,mới có 2 ngày thôi,em cần dùng pep ko,huhu
Bạn nói bạn say, Vậy vấn đề tinh bắn vào mắt bạn có thể nói sơ qua một ít cho songchung nghe đc k??? Vì tinh là dạng xệch xánh đặt, nếu nó bắn thì cả một bệnh chứ k phải tia nước li ti. Vậy thì của bạn là như thế nào, vì vẫn còn thời gian, bạn k cần lo, cứ từ từ tường thuật cho songchung, để songchung khẳng định có hay k việc tinh bắn vào mắt

xingiauten
06-04-2014, 15:11
Em nghỉ là nên uống thuốc ngay! Dù 1 giọt hay nữa giọt tinh dính vào thì cũng tiêu rồi. Lớp kết, giác mạc yếu lắm. chắc giờ này nó đang tung tăng trong thuỷ dịch ở trong hậu phòng rồi.

songchungvoi_HIV
06-04-2014, 15:20
Em nghỉ là nên uống thuốc ngay! Dù 1 giọt hay nữa giọt tinh dính vào thì cũng tiêu rồi. Lớp kết, giác mạc yếu lắm. chắc giờ này nó đang tung tăng trong thuỷ dịch ở trong hậu phòng rồi.
Đúng, nhưng cần phải xác định có hay k việc tinh bắn vào mắt, vì nếu k có nguy cơ thì uống làm gì

xingiauten
06-04-2014, 15:31
Chủ thớt đâu rồi???

songchungvoi_HIV
06-04-2014, 15:50
Chủ thớt đâu rồi???
Chứng tỏ chủ thớt chỉ là suy luận xem có hay k tinh bắn vào mắt. Như vậy đã rõ k hề có tinh bắn vào mắt, Chủ thớt out

nammoadidaphat
06-04-2014, 15:52
Nếu tinh dich hoặc máu bắn trực tiếp vào mắt , niêm mạc , giác mạc mắt là nơi có thể tiếp xúc là đường đi vào của virus, nếu bạn xác định bạn bị tinh dịch bắn vào mắt bạn nên dùng thuốc chống fơi nhiễm

Charles
06-04-2014, 16:14
Lạ nhỉ, đang lo có nguy cơ mà chạy đâu mất dép rồi??? :zk2016:

xingiauten
07-04-2014, 09:43
Chắc chủ thớt đang ngáy khì khì rồi:monkeys31:.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
07-04-2014, 10:39
công nhận bạn cũng liều thật đó,biết rõ bạn tình nhiễm h mà không biết bảo vệ mình
nếu như những gì bạn kể là đúng thì bạn đang có nguy cơ đó,sao đi đâu rồi bạn?
bạn nên online để khẳng định lại trường hợp của mình,cho mọi người tham vấn được chính xác hơn nhé
thời gian lúc này của bạn sẽ quý giá hơn bất kỳ một ai đó nếu bạn đang có nguy cơ thực sự,đừng lãng phí nữa nhé bạn...