PDA

View Full Version : em có đi maxxa và có hôn GMD, sau đó em có bú ti

adandau
07-04-2014, 10:37
Kính chào mọi người , em muốn nhờ anh tư vấn cho trường hợp này của em:

Vừa rồi em có đi maxxa và có hôn GMD, sau đó em có bú ti (thấy có vị mặn mặn) và GMD BJ cho em. Trong lúc đó thì tay trái em có sờ vào âm đạo ở phía ngoài nhưng có chất nhờn. Còn tay phải em thì có vết xước bị đó 3 tiếng và có thấy máu đỏ. Em đã vô tình cho tay trái dính chất nhờn chạm vào tay phải và DV của em .

Sau đó em tắm lại nhưng do gấp quá nên chỉ tắm vội = nước thôi ko có xà bông .Vậy cho em hỏi trường hợp của em có nguy cơ ko?

Camr ơn mọi người nhiều.

songchungvoi_HIV
07-04-2014, 10:50

Vừa rồi em có đi maxxa và có hôn GMD, sau đó em có bú ti (thấy có vị mặn mặn) và GMD BJ cho em. Trong lúc đó thì tay trái em có sờ vào âm đạo ở phía ngoài nhưng có chất nhờn. Còn tay phải em thì có vết xước bị đó 3 tiếng và có thấy máu đỏ. Em đã vô tình cho tay trái dính chất nhờn chạm vào tay phải và DV của em .

Sau đó em tắm lại nhưng do gấp quá nên chỉ tắm vội = nước thôi ko có xà bông .Vậy cho em hỏi trường hợp của em có nguy cơ ko?

Camr ơn mọi người nhiều.
Bạn nhìn lại tất cả những dòng màu đỏ. K có nguy cơ. Nguy cơ khi và chỉ khi QHTD DV thâm nhập vào AD k được bảo vệ BCS, Còn lại k phải là con đường lây nhiễm

Charles
07-04-2014, 10:52

Camr ơn mọi người nhiều.

Tất cả những gì bạn kể trên đây không có nguy cơ với HIV.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
07-04-2014, 10:56
bạn không có nguy cơ và an toàn với tất cả hành vi kể trên nhưng nhớ không nên lặp lại nữa bạn nhé...

adandau
07-04-2014, 11:08
Cảm ơn mọi người , sau lần này chắc em chừa lun cái khoản ni. Như vậy là em ko cần dùng Pep phải không?

songchungvoi_HIV
07-04-2014, 11:11
Cảm ơn mọi người , sau lần này chắc em chừa lun cái khoản ni. Như vậy là em ko cần dùng Pep phải không?
Có nguy cơ đâu mà dùng PEP

Charles
07-04-2014, 11:14

Trời trời! Nguy cơ đâu mà dùng PEP. Làm non PEPSI cho mát ruột :khi875437:

tôi ơi đừng tuyệt vọng
07-04-2014, 11:19
thôi trời đang nóng,uống lon pepsi cho mát và vững dạ hơn lên đi bạn ^^

Tuanmecsedec
08-04-2014, 07:11

Những gì bạn kể,không có nguy cơ.Vì vậy bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.