PDA

View Full Version : Hy vọng tôi âm tính với HIV

songchungvoi_HIV
08-04-2014, 19:01
Thứ Ba, 08 Tháng Tư 2014
Giờ tôi đang cảm thấy vô cùng bất an và lo lắng nhưng không dám chia sẻ cùng ai.
Tôi là một thanh niên trẻ chưa hiểu nhiều chuyện đời, sau một lần đi nhậu cùng bạn bè hơi say say chúng nó rủ tôi đi massage. Trong đầu mơ hồ được đưa vào nơi đó tôi không làm chủ được mình trong 10 phút buông tha mình chót quan hệ với cô gái massage cho tôi mà không sử dụng bao cao su.

http://camnanggiadinh.com.vn/Data/img/Hy-vong-toi-am-tinh-voi-hiv-1(5).jpg
Lúc say người mệt lử, chẳng thể nhớ rõ được những gì mình đã làm cho đến sáng ngày hôm sau tôi bắt đầu thấy chột dạ vì nghĩ đến việc mình đã làm tối hôm qua.

Tôi bắt đầu hoang mang và toát cả mồ hôi hột khi nghĩ chẳng may cô ấy nhiễm bệnh tình dục đặc biệt là HIV thì chắc chắn tôi chạy đâu cho thoát bệnh của thế kỉ này.

Tự nghĩ một lần chót dại mà có thể phí hoài cả tương lai đang đợi tôi phía trước tôi rùng cả mình. Rồi gia đình, bạn bè người thân của tôi mà biết chuyện này thì tôi còn thiết gì sống nữa. Tôi phải làm sao để ổn định tinh thần cho đến ngày có thể xét nghiệm chính xác mình có bệnh hay không?

Lo lắng nhiều thành ra mất ăn, mất ngủ, người bần thần và thỉnh thoảng hoang mang vô cớ với bệnh tật. Bây giờ cảm giác mình như người mất hết trí khôn.
(Camnanggiadinh.com.vn theo Thamvantamly.net)

tôi ơi đừng tuyệt vọng
08-04-2014, 19:07
hy vọng cho ai cũng được âm tính hết các bạn nhé ^^