PDA

View Full Version : Cần các anh chị tư vấn giúp về hành vi Handjob

tinhoinguyen
10-04-2014, 14:03
Thân chào các anh chị trên diễn đàn
Chuyện là mấy ngày trước e có đi mát xa, sau khi xong thì cô gái có dùng tay kích thích dương vật của e (HJ), ban đầu thì cô ta dùng khăn lau dương vật e rồi mới thực hiện hành vi, dc khoảng 10p e vẫn chưa out, lại có dt gấp nên e vội về mà chưa vệ sinh dương vật của mình. Về đến nhà thì e cảm thấy dương vật của mình hơi buốt, e có kiểm tra kỹ và thấy dương vật không có vết xước, lúc đó e mới vệ sinh.

Vậy các anh chị tư vấn giúp là trường hợp của e có đủ nguy hiểm để đi xét nghiệm không ạ? Vì e lo sợ mình sẽ lây nhiễm cho bạn gái e quá.

Charles
10-04-2014, 14:40
Chuyện là mấy ngày trước e có đi mát xa, sau khi xong thì cô gái có dùng tay kích thích dương vật của e (HJ), ban đầu thì cô ta dùng khăn lau dương vật e rồi mới thực hiện hành vi, dc khoảng 10p e vẫn chưa out, lại có dt gấp nên e vội về mà chưa vệ sinh dương vật của mình. Về đến nhà thì e cảm thấy dương vật của mình hơi buốt, e có kiểm tra kỹ và thấy dương vật không có vết xước, lúc đó e mới vệ sinh.

Vậy các anh chị tư vấn giúp là trường hợp của e có đủ nguy hiểm để đi xét nghiệm không ạ? Vì e lo sợ mình sẽ lây nhiễm cho bạn gái e quá.

Bạn không QHTD mà chỉ kích dục bằng tay thì không có nguy cơ gì cả.
Vấn đề không vệ sinh DV ngay cũng không sao. Bạn hoàn toàn yên tâm và không cần XN.

cho toi mot co hoi
10-04-2014, 14:43
bạn không có nguy cơ,kích dục bằng tay là tình dục an toàn nha bạn,tóm lại bạn không có nguy cơ an tâm nha bạn

Nguyen Ha
10-04-2014, 14:50

Những gì bạn kể hoàn toàn không cơ nguy cơ với HIV. Không cầ xét nghiệm.

songchungvoi_HIV
10-04-2014, 16:24

Kích dục bằng tay là hành vi an toàn, k có nguy cơ k cần xn bạn àh

tinhoinguyen
10-04-2014, 23:57
Vâng e cảm ơn các anh rất nhiều, thực sự là mấy ngày nay e cứ bị stress hay sao mà nhìn đâu cũng thấy HIV cả :(

tôi ơi đừng tuyệt vọng
11-04-2014, 00:10
Vâng e cảm ơn các anh rất nhiều, thực sự là mấy ngày nay e cứ bị tres hay sao mà nhìn đâu cũng thấy HIV cả :(
không có gì bạn,diễn đàn luôn chào đón bạn nè
nhìn đâu mà bạn cũng thấy hiv đúng là bạn bị stress thật rồi đó
cố gắng ổn định tinh thần rồi bạn cũng sẽ hết thôi vì bạn có nguy cơ đâu mà lo...

♥NS♥
11-04-2014, 01:05
Kích dục bằng tay không có nguy cơ với HIV lẩn STDs
An tâm Không cần xét nghiệm

tinhoinguyen
11-04-2014, 01:49
Dạ vâng, chắc e chuyển từ tư vấn HIV sang tư vấn về stress quá, mấy hôm nay cứ rầu rĩ rồi suy nghĩ tới nó mà không dứt dc :( cho e hỏi mấy anh trên 4rum mình có cách nào xả stress mà hiệu quả thì bày e với

Tuanmecsedec
11-04-2014, 06:18

Vâng e cảm ơn các anh rất nhiều, thực sự là mấy ngày nay e cứ bị stress hay sao mà nhìn đâu cũng thấy HIV cả :(

Dạ vâng, chắc e chuyển từ tư vấn HIV sang tư vấn về stress quá, mấy hôm nay cứ rầu rĩ rồi suy nghĩ tới nó mà không dứt dc :( cho e hỏi mấy anh trên 4rum mình có cách nào xả stress mà hiệu quả thì bày e với

Bạn hoàn toàn yên tâm,kích dục bằng tay(Handjob) là tình dục an toàn trong mọi tình huống.

Chủ đề: Handjob kích dục bằng tay nguy cơ hiv (http://diendanhiv.com.vn/threads/8152-Handjob-kich-duc-bang-tay-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng tay sợ lây nhiễm hiv ? (http://www.diendanhiv.vn/threads/7154-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-tay-so-lay-nhiem-hiv)
Chủ đề: nhân viên mát xa kích dục bằng tay và bằng miệng nguy cơ hiv (http://www.diendanhiv.vn/threads/8502-nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-tay-va-bang-mieng-nguy-co-hiv)
Chủ đề: kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5251-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv)

Charles
11-04-2014, 07:36

Trong đầu bạn luôn nghĩ rằng hành vi kích dục bằng tay không có nguy cơ lây nhiễm HIV thì stress sẽ không bám lấy bạn.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
11-04-2014, 08:04
bạn stress vì bạn nghĩ mình có nguy cơ với hiv nên mấy hôm nay bạn cứ rầu rĩ rồi suy nghĩ tới nó mà không dứt được thì cũng phải thôi
bạn suy nghĩ khác đi,nghĩ là mình an toàn thì bạn sẽ hết stress thôi
tìm cái gì đó tích cực,lành mạnh mà giải trí đi bạn như thể thao,văn nghệ chẳng hạn,hay bạn có thể làm từ thiện,giúp đỡ các thành viên khác cũng được luôn,tâm trạng bạn sẽ đỡ hơn nhiều đó...

tinhoinguyen
13-04-2014, 23:13
Đã một tuần kể từ khi e có hành vi như đã nêu ở trên, mới hôm nay thì e kiểm tra thấy dương vật của mình có một vài nhọt nhỏ phía trong chỗ quanh lỗ sáo. Có một vài câu hỏi e muốn các anh tư vấn hộ e là:

Đã có ca nào HJ mà bị H hay chưa?

Trường hợp nổi nhọt quanh dương vật như e đang bị có thể là do bệnh nào?

Cuối cùng là nếu sau 6 tuần e đi kiểm tra bằng PP test nhanh (kiểm tra HIV tự nguyện) thì độ chính xác đạt được tầm khoảng bao nhiêu % ?

Em xin cảm ơn.

songchungvoi_HIV
13-04-2014, 23:18
Đã một tuần kể từ khi e có hành vi như đã nêu ở trên, mới hôm nay thì e kiểm tra thấy dương vật của mình có một vài nhọt nhỏ phía trong chỗ quanh lỗ sáo. Có một vài câu hỏi e muốn các anh tư vấn hộ e là:

Cuối cùng là nếu sau 6 tuần e đi kiểm tra bằng PP test nhanh (kiểm tra HIV tự nguyện) thì độ chính xác đạt được tầm khoảng bao nhiêu % ?

Em xin cảm ơn.
Có => Là do bạn k đọc những gì BQT chia sẻ, Kích dục = tay là hành vi mượn tay người khác kích dục dùm = tự thủ dâm = an toàn, Kích dục má nhiễm HIV thà làm thái giám cho rùi

♥NS♥
13-04-2014, 23:23

Em xin cảm ơn.
hành vi HJ không hề có nguy cơ với H.bạn không cần phải xét nghiệm
còn về nhọt ở DV bạn nên đi khám da liễu mới biết chính xác được

tinhoinguyen
15-04-2014, 00:52
Có => Là do bạn k đọc những gì BQT chia sẻ, Kích dục = tay là hành vi mượn tay người khác kích dục dùm = tự thủ dâm = an toàn, Kích dục má nhiễm HIV thà làm thái giám cho rùi
Cảm ơn bạn đã chia sẻ nhưng mình xin đính chính lại vấn đề ở đây một chút: mình đã không còn mang khái niệm bản thân bị H từ các bạn/anh đã rep mình ở trước đó. Các vđề mình hỏi ở đây chỉ là những điều mình muốn biết để trang bị kiến thức thôi, đừng làm căng thẳng quá bạn. Thân!

hành vi HJ không hề có nguy cơ với H.bạn không cần phải xét nghiệm
còn về nhọt ở DV bạn nên đi khám da liễu mới biết chính xác được
Vâng, mình cảm ơn bạn!

Charles
15-04-2014, 05:01
Cảm ơn bạn đã chia sẻ nhưng mình xin đính chính lại vấn đề ở đây một chút: mình đã không còn mang khái niệm bản thân bị H từ các bạn/anh đã rep mình ở trước đó. Các vđề mình hỏi ở đây chỉ là những điều mình muốn biết để trang bị kiến thức thôi, đừng làm căng thẳng quá bạn. Thân!

Vâng, mình cảm ơn bạn!

Tại box này có nhiều bài tương tự đã được trả lời, bạn tự tìm hiểu thêm.

Tuanmecsedec
15-04-2014, 06:57

Vâng, mình cảm ơn bạn!

Bạn có thể tìm hiểu kiến thức cơ bản tại box này : Diễn đàn: Kiến thức cơ bản về HIV/AIDS (http://www.diendanhiv.vn/forums/20-Kien-thuc-co-ban-ve-HIV-AIDS)