PDA

View Full Version : Em dùng dương vật quệt bên ngoài âm đạo GMD mà không đeo bao, giờ lo quá!

acmb
10-04-2014, 14:30
1 tuần trước em có quan hệ TD với GMD, trong quá trình khởi động, cô ấy có BJ cho em, em dùng dương vật quẹt đi quẹt lại bên ngoài âm đạo cô ấy mà không đeo bcs, khi đút vào trong âm đạo cô ấy em có đeo BCS. Cho em hỏi trong trường hợp này có bị nhiễm H không ạ? Em lo quá!

cho toi mot co hoi
10-04-2014, 14:39
trường hợp của bạn không có nguy cơ với hiv,khi nào bạn quan hệ không bcs mới có nguy cơ an tâm nha bạn,os không có nguy cơ hiv nhưng có nguy cơ viêm gan b,giang mai, lậu

♥NS♥
10-04-2014, 14:42
1 tuần trước em có quan hệ TD với GMD, trong quá trình khởi động, cô ấy có BJ cho em, em dùng dương vật quẹt đi quẹt lại bên ngoài âm đạo cô ấy mà không đeo bcs, khi đút vào trong âm đạo cô ấy em có đeo BCS. Cho em hỏi trong trường hợp này có bị nhiễm H không ạ? Em lo quá!

cạ dương vật bên ngoài âm đạo thì không sao ,chỉ khi thâm nhập trực tiếp vào âm đạo bạn mới có nguy cơ.trường hợp của bạn an toàn.

Nguyen Ha
10-04-2014, 14:53

Quan trọng là khi quan hệ bạn có dùng BCS là bạn an toàn.

songchungvoi_HIV
10-04-2014, 16:40
Hành vi quẹt quẹt DV ngoài AD k phải là con đường lây nhiễm HIV, Quan trong là lúc DV thâm nhập vào AD có BCS bảo vệ là an toàn