PDA

View Full Version : Lây nhiễm qua lỗ sao- mọi người tư vấn với

reflector
11-04-2014, 23:06
Mọi người cho em hỏi nếu ít máu tươi rơi trúng lỗ sáo dương vật sau đó vài phút thì xuất tinh. Như vậy có nguy cơ không ạ?
Cảm ơn mọi người đã tư vấn.

songchungvoi_HIV
11-04-2014, 23:15
Mọi người cho em hỏi nếu ít máu tươi rơi trúng lỗ sáo dương vật sau đó vài phút thì xuất tinh. Như vậy có nguy cơ không ạ?
Máu ở đâu mà rơi?? Mà lại rơi đúng vào lỗ sáo?? Có phóng đại và suy diễn đến vậy k??? :khi875437:

tôi ơi đừng tuyệt vọng
11-04-2014, 23:36
bạn nói rõ hơn về trường hợp của mình thêm được không?
đừng để mình nghĩ là mình đang đọc một câu chuyện viễn tưởng hấp dẫn,ly kỳ đó nha ^^

reflector
12-04-2014, 05:09
Ý em là lúc handjob mà tay cô gái có vết thương rồi lúc kích thích chẳng may chảy máu rồi rơi vào lỗ sáo hay lúc bạn gái bị đèn đỏ mà dương vật chỉ tiếp xúc sơ sơ bên ngoài.

trunghiep01
12-04-2014, 06:25
Bạn thử đứt tay xem rồi bạn tự hj xem có dc ko. Bạn suy diễn ko có căn cứ rồi. HJ người ta cầm ở thân dương vật kích dục cho bạn. Lấy đâu ra máu rơi vào lỗ sáo

Tuanmecsedec
12-04-2014, 06:48

Ý em là lúc handjob mà tay cô gái có vết thương rồi lúc kích thích chẳng may chảy máu rồi rơi vào lỗ sáo hay lúc bạn gái bị đèn đỏ mà dương vật chỉ tiếp xúc sơ sơ bên ngoài.

Những gì bạn kể hoàn toàn không xảy ra trong thực tế.Nếu có cũng không có nguy cơ.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
12-04-2014, 07:29
mình thấy hình như bạn đang suy diễn hơi quá nhiều thì phải?
nếu có như vậy đi chăng nữa thì cũng không sao bạn...

Charles
12-04-2014, 07:52

Nghe nói máu AD ngày đèn đỏ rơi vào lỗ sáo trong quá trình kích dục bằng tay mà nghĩ mãi không hình dung ra tình huống như vậy :yoyo79: Người ta dùng tay kích dục cho bạn chứ đâu dùng AD kích dục cho bạn mà chẳng may máu rơi vào được => Suy diễn, Hoang tưởng. Kiểu suy diễn của bạn nếu có thật cũng không có nguy cơ, chỉ có nguy cơ khi DV xâm nhập bên trong AD mà không có BCS bảo vệ.

reflector
12-04-2014, 13:21
Dạ cảm ơn anh chị ạ. Nếu trường hợp cô gái bị đèn đỏ, em kích thích rồi tay có máu rồi em sờ vào dương vật, máu dính vào lỗ sáo. Trong trường hợp tay và dương vật của em ko có vết thương đang chảy máu thì có nguy cơ ko ạ?

songchungvoi_HIV
12-04-2014, 13:28
Máu ở đâu ra mà rơi???

reflector
12-04-2014, 13:33
Dạ em kích thích âm đạo cô gái rồi dính máu ạ

songchungvoi_HIV
12-04-2014, 13:38
Dạ em kích thích âm đạo cô gái rồi dính máu ạ
kích dục AD có liên quan gì đến DV, Muốn có nguy cơ dùng bơm kim rút đầy máu bơm thẳng vào lỗ sáo mới có nguy cơ