PDA

View Full Version : xét nghiệm hiv sau 11 tuần và STD

mikikendo
12-04-2014, 13:17
Cho e hỏi e có xn combo sau 27 AT và h đã tuần thứ 11...cho e hỏi h e xn pp test nhanh cho lẹ phải ko..
E mún xn lun STD luôn..mấy a cho e hỏi chỗ nào vừa xn test nhanh vừa xn STD tại tphcm ạ..
Lần trc e xn ở HH nhưng đông đúc và thủ tục lằng nhằng quá.
Thanks much

mikikendo
12-04-2014, 13:19
E mún hỏi nếu xn hiv mà mún xn luôn STD thì e phải lấy máu 2 lần à

songchungvoi_HIV
12-04-2014, 13:19
Cho e hỏi e có xn combo sau 27 AT và h đã tuần thứ 11...cho e hỏi h e xn pp test nhanh cho lẹ phải ko..
E mún xn lun STD luôn..mấy a cho e hỏi chỗ nào vừa xn test nhanh vừa xn STD tại tphcm ạ..
Thanks much
Qua HH XN là lẹ nhất rùi 2 giờ có KQ. Vẫn dùng Combo Ag/Ab cần thì XN luôn Giang mai và gan B

mikikendo
14-04-2014, 03:17
Viêm gan b là xét chung với hiv hở anh..hay là lấy 2 mẫu thử

Charles
14-04-2014, 03:54
Viêm gan b là xét chung với hiv hở anh..hay là lấy 2 mẫu thử

Gan B là gan B; Hiv là Hiv - XN cái gì cho kết quả cái đó.

Tuanmecsedec
14-04-2014, 06:41
Thanks much

Bạn có thể đến bệnh viện Da Liễu (số 2 Nguyễn Thông Q3) hoặc viện Pasteur (cổng 252 Nam kỳ khởi Nghĩa).

mikikendo
14-04-2014, 12:53
thanks mấy anh...cho em hỏi có chỗ nào XN h chiều nay không ??? em mún xn nhưng sáng nay em busy ko đi dc.??? cả tuần này làm sáng nên ko time XN dc..ai giúp e với cho em xin address XN buổi chiều hôm nay đi

♥NS♥
14-04-2014, 13:32
thanks mấy anh...cho em hỏi có chỗ nào XN h chiều nay không ??? em mún xn nhưng sáng nay em busy ko đi dc.??? cả tuần này làm sáng nên ko time XN dc..ai giúp e với cho em xin address XN buổi chiều hôm nay đi

Hòa Hảo hoặc qua pasteur bạn