PDA

View Full Version : Tiêu em rồi mọi người ơi!

tunhienthaylo
12-04-2014, 13:59
Hôm nay lang thang trên mạng, tình cờ đọc được bài báo về hiv.
Em nhớ lại chuyện của em hơi lâu rồi. E đi nhậu xong ghé khách sạn ngủ là 1h đêm và có kêu ông chủ gọi 1 cô GMD.
Em có nói là qh 2 lần. Lần đầu em có dùng bcs được khoảng nửa tiếng xong. Lần sau em cũng có dùng bcs luôn. Nhưng qh được 1 tý
em ngủ thiếp đi hồi nào ko hay. GMD gọi em bảo là xong rồi. Rùi em đi vệ sinh.
Bây giờ nghỉ lại thấy sợ, ko biết GMD có chơi ác với em không, là GMD rút bcs ra quan hệ cho mau xuất tinh hay không ?
Tự nhiên thấy lo lắng quá mọi người ơi, Chắc em bị tiêu quá !!!

Buonqua
12-04-2014, 14:13
Em nhớ lại chuyện của em hơi lâu rồi. E đi nhậu xong ghé khách sạn ngủ là 1h đêm và có kêu ông chủ gọi 1 cô GMD.
Em có nói là qh 2 lần. Lần đầu em có dùng bcs được khoảng nửa tiếng xong. Lần sau em cũng có dùng bcs luôn. Nhưng qh được 1 tý
Bây giờ nghỉ lại thấy sợ, ko biết GMD có chơi ác với em không, là GMD rút bcs ra quan hệ cho mau xuất tinh hay không ?
Nếu bạn QH với GMD có sử dụng bao cao su từ đầu thì an tâm. Nhưng cái gì cũng lo hết, không biết như thế nào thì đi xét nghiệm giải tỏa tâm lý chứ ngồi đó lo gì?

tunhienthaylo
12-04-2014, 14:26
chắc em phải đi làm xn, nhưng lỡ kết quả ko như mong muốn, e ko bik sống sao lun. Trời ơi con ko muốn chết 1 cách lãng xẹt thế này :k4744254:

Buonqua
12-04-2014, 14:29
chắc em phải đi làm xn, nhưng lỡ kết quả ko như mong muốn, e ko bik sống sao lun. Trời ơi con ko muốn chết 1 cách lãng xẹt thế này :k4744254:
Lo lắng này nọ thì đi xét nghiệm kiểm tra xả stress đi. Nhưng chắc không sao đâu bạn.:zk20145:

songchungvoi_HIV
12-04-2014, 15:14

Những gì bạn kể hoàn toàn k có nguy cơ, vì QHTD có BCS là an toàn

tunhienthaylo
12-04-2014, 15:32
em cũng cầu mong cho được bcs bảo vệ suốt trận chiến, còn GMD muốn làm liều tháo bcs ra để cho xong trận sớm thì chắc là ý trời :yociexp76:

Charles
12-04-2014, 15:33
em cũng cầu mong cho được bcs bảo vệ suốt trận chiến, còn GMD muốn làm liều tháo bcs ra để cho xong trận sớm thì chắc là ý trời :yociexp76:

Bạn QHTD có sử dụng BCS là an toàn rồi. Đừng lo nghĩ rồi suy diễn này nọ nữa.