PDA

View Full Version : Tay kích dục dính dịch AD lên đầu DV sợ nhiễm HIV

hotieuduy
13-04-2014, 21:03
Cho e hỏi là nếu dịch AV dính vào đầu khất DV thì có bị ko ạ?

songchungvoi_HIV
13-04-2014, 21:19
Thắc mắc về OS => hỏi là nếu dịch AV dính vào đầu khất DV???? Là Sao???? :khi875437:.Tiêu đề thì hỏi về OS còn câu hỏi thì hỏi dịch AV, là sao??? OS thì lấy đâu ra dịch AV???

hotieuduy
13-04-2014, 21:47
À là tại vì lúc quan hệ đường miệng thì dịch của cô ấy có dịch vào tay e, rùi sau đó tay dính dịch ấy e có chạm vào đầu DV của e, e nhìn lại thì ko thấy vết xước, vậy e có nguy cơ bị phơi nhiễm ko ?

songchungvoi_HIV
13-04-2014, 22:04
À là tại vì lúc quan hệ đường miệng thì dịch của cô ấy có dịch vào tay e, rùi sau đó tay dính dịch ấy e có chạm vào đầu DV của e, e nhìn lại thì ko thấy vết xước, vậy e có nguy cơ bị phơi nhiễm ko ?
K có nguy cơ, đây k phải là con đường lây nhiễm của HIV

hotieuduy
13-04-2014, 22:14
Những vết xước nhỏ mình nhìn bằng mắt dc ko a? Khi dịch dính vào DV, e đã rửa ngay nước rùi, vậy thì có sao ko ạ?

songchungvoi_HIV
13-04-2014, 22:16
Những vết xước nhỏ mình nhìn bằng mắt dc ko a? Khi dịch dính vào DV, e đã rửa ngay nước rùi, vậy thì có sao ko ạ?
K có nguy cơ, muốn có nguy cơ DV của bạn phải ngâm trong cái chậu chứa dịch AD

xingiauten
13-04-2014, 22:16

1. Có những vết xước nhỏ mình không nhìn bằng mắt thường được.
2. khi bạn đã rửa ngay với nước rồi thì k sao hết. Rửa dưới vòi nước chảy xiết thì an toàn rồi, lo gì

hotieuduy
13-04-2014, 22:20
dạ không, e rửa nước từ từ vì lực vòi chảy mạnh nên sợ tổn thương DV, e có nhỏ thử dd oxi già nhưng ko thấy rát, vậy là ko sao hả ?

xingiauten
13-04-2014, 22:25
dạ không, e rửa nước từ từ vì lực vòi chảy mạnh nên sợ tổn thương DV, e có nhỏ thử dd oxi già nhưng ko thấy rát, vậy là ko sao hả ?

Vậy thì cũng k sao cả, an tâm đi hén

songchungvoi_HIV
13-04-2014, 22:37
Bạn có té giếng k?? Rửa với nước mà DV bị trầy xước, chắc vòi nước đó cở vòi phun nước cứu hỏa

Tuanmecsedec
14-04-2014, 06:28

Khả năng có thể lây nhiễm HIV chỉ quan hệ trực tiếp giữa âm đạo và dương vật hoặc dương vật và hậu môn,mà không dùng biện pháp bảo vệ.

hhhhhh
14-04-2014, 06:53
BQT xóa bài viết hỏi trong chủ đề thành viên khác.