PDA

View Full Version : Xét nghiệm combo sau 24 ngày

reflector
14-04-2014, 20:38
Chào các anh chị!
Hôm nay em đi test HIV bằng phương pháp combo ở bệnh viện Hồng Ngọc sau 24 ngày kể từ ngày em quan hệ với GMD có dùng bcs(thực ra em chỉ mới đưa vào được 1 phút thì xuất tinh, em ko OS, cô gái chỉ kích thích bằng tay nhưng trước đó 2 ngày dương vật của em bị xước nhỏ). Sau hơn 1h em nhận được kết quả là âm tính S/CO=0.12. Em đọc thấy pp Combo này có thể xét nghiệm ở tuần thứ 4.
Anh chị cho em hỏi kết quả này của em đã yên tâm chưa ạ? Cảm ơn anh chị :)

songchungvoi_HIV
14-04-2014, 20:41
Chào các anh chị!
Hôm nay em đi test HIV bằng phương pháp combo ở bệnh viện Hồng Ngọc sau 24 ngày kể từ ngày em quan hệ với GMD có dùng bcs(thực ra em chỉ mới đưa vào được 1 phút thì xuất tinh, em ko OS, cô gái chỉ kích thích bằng tay nhưng trước đó 2 ngày dương vật của em bị xước nhỏ). Sau hơn 1h em nhận được kết quả là âm tính S/CO=0.12. Em đọc thấy pp Combo này có thể xét nghiệm ở tuần thứ 4.
em quan hệ với GMD có dùng bcs(thực ra em chỉ mới đưa vào được 1 phút thì xuất tinh, em ko OS => Đây là lời khẳng định của bạn, vậy theo bạn AT 4 tuần Combo Ag/Ab có đáng tin cậy bao nhiêu phần trăm????

reflector
14-04-2014, 20:51
Em chỉ sợ là lúc kích thích bằng tay mà dương vật em có vết thương nên sợ có nguy cơ ạ

songchungvoi_HIV
14-04-2014, 20:58
Em chỉ sợ là lúc kích thích bằng tay mà dương vật em có vết thương nên sợ có nguy cơ ạ
Nếu là bạn tay bạn có vết thương hở bạn có kích dục đc cho người khác k???

reflector
14-04-2014, 21:02
Anh ơi cho em hỏi nếu thực sự có nguy cơ mà xét nghiệm bằng pp combo thì bao nhiêu % an toàn hả anh(sau 24 ngày) ạ

songchungvoi_HIV
14-04-2014, 21:06
Anh ơi cho em hỏi nếu thực sự có nguy cơ mà xét nghiệm bằng pp combo thì bao nhiêu % an toàn hả anh(sau 24 ngày) ạ
K có nguy cơ

♥NS♥
14-04-2014, 22:16
bạn quan hệ có sử dụng BCS là không có nguy cơ nên việc xét nghiệm âm tính là điều đương nhiên

Tuanmecsedec
15-04-2014, 07:05
Chào các anh chị!

Những gì bạn kể không có nguy cơ.Vấn đề thời gian xét nghiệm và phương pháp xét nghiệm HIV Ag/Ab thì bạn tìm hiểu các chủ đề này :

Chủ đề: Xét nghiệm combo hiv 24 ngày sau nguy cơ (http://www.diendanhiv.vn/threads/2284-Xet-nghiem-combo-hiv-24-ngay-sau-nguy-co)
Chủ đề: Xét nghiệm Combo ngày thứ 24 Âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/5819-Xet-nghiem-Combo-ngay-thu-24-Am-tinh)