PDA

View Full Version : Sợ lây Hiv qua nước, anh chị tư vấn giúp em

toisolamroi
16-04-2014, 15:15
Em có quan hệ với GMD trong bồn tắm khách sạn, mực nước sâm sấp thôi chứ không cao, em có dùng bcs và không bị rách, sau 2 tuần em có một vài biểu hiện của giai đoạn cửa sổ.
Cơ thể em không có vết trầy xước chảy máu, mực nước trong bồn không dâng lên đến đầu nên nước không vào mắt, em đang lo trong trường hợp này dịch âm đạo chứa H có trôi trong bồn tắm rồi bám vào đâu đó trên da có tổn thương nhỏ mà em không biết ko ?
em cảm ơn anh chị nhiều ! lần đầu tiên và cũng là lần cuối em quan hệ với GMD, chỉ tại rượu bia và bạn bè rủ rê, em hối hận lắm rồi

songchungvoi_HIV
16-04-2014, 15:21
Em có quan hệ với GMD trong bồn tắm khách sạn, mực nước sâm sấp thôi chứ không cao, em có dùng bcs và không bị rách, sau 2 tuần em có một vài biểu hiện của giai đoạn cửa sổ.
Cơ thể em không có vết trầy xước chảy máu, mực nước trong bồn không dâng lên đến đầu nên nước không vào mắt, em đang lo trong trường hợp này dịch âm đạo chứa H có trôi trong bồn tắm rồi bám vào đâu đó trên da có tổn thương nhỏ mà em không biết ko ?
em cảm ơn anh chị nhiều ! lần đầu tiên và cũng là lần cuối em quan hệ với GMD, chỉ tại rượu bia và bạn bè rủ rê, em hối hận lắm rồi
QHTD có BCS là an toàn, BCS che đc DV là k có nguy cơ, QHTD trong nước chứ k phải trong bồn chứa toàn dịch tiết.

toisolamroi
16-04-2014, 15:28
Anh ơi cho em hỏi thêm, do thi thoảng em bị táo bón lúc đi ngoài xong thường bị chảy một ít máu do tổn thương ở ngoài hậu môn(thấy trên giấy vệ sinh), hôm đó trước khi quan hệ em có đi vệ sinh trước tầm 20ph, em cũng không để ý là lúc đấy em có bị chảy máu không, giả sử trường hợp xấu nhất xảy ra là có chảy máu thì như vậy QH trong bồn tắm có nguy cơ không ạ ?
Em cảm ơn anh Hiếu

nammoadidaphat
16-04-2014, 15:28
Bạn quá lo lắng rồi , bạn hoàn toàn k có nguy cơ , hiv nó k mạnh đến nỗi bơi tung tăng như cá mập trong nc rồi chui vô người bạn.

toisolamroi
16-04-2014, 15:40
Mọi người tư vấn giúp em với ạ

songchungvoi_HIV
16-04-2014, 15:41
Mọi người tư vấn giúp em với ạ
QHTD có BCS là an toàn, BCS che đc DV là k có nguy cơ, QHTD trong nước chứ k phải trong bồn chứa toàn dịch tiết. => K có nguy cơ

nammoadidaphat
16-04-2014, 15:42
Mọi người chia sẽ rồi bạn còn muốn gì nữa?

toisolamroi
16-04-2014, 15:44
Ý của em là điều này ạ,

Anh ơi cho em hỏi thêm, do thi thoảng em bị táo bón lúc đi ngoài xong thường bị chảy một ít máu do tổn thương ở ngoài hậu môn(thấy trên giấy vệ sinh), hôm đó trước khi quan hệ em có đi vệ sinh trước tầm 20ph, em cũng không để ý là lúc đấy em có bị chảy máu không, giả sử trường hợp xấu nhất xảy ra là có chảy máu thì như vậy QH trong bồn tắm có nguy cơ không ạ ?
Em cảm ơn anh Hiếu

songchungvoi_HIV
16-04-2014, 15:45
Ý của em là điều này ạ,
Táo gì táo, HM nó tự đóng và mở khi cần thiết, Nếu nó k đóng là chết cha. Ăn vào nhiêu ra hết

toisolamroi
16-04-2014, 15:49
Vậy là em không phải lo lắng nữa đúng không anh ? thời gian qua đúng là cực hình với em, em stress quá anh chị ạ

songchungvoi_HIV
16-04-2014, 15:51
Vậy là em không phải lo lắng nữa đúng không anh ? thời gian qua đúng là cực hình với em, em stress quá anh chị ạ
An toàn với HIV

toisolamroi
17-04-2014, 11:41
An toàn với HIV
Anh ơi, trong trường hợp này em không hôn, không os, em cũng ko sờ soạng hay kích thích, GMD chỉ vào đeo bsc rồi QH luôn thì em có nguy cơ bị giang mai không ạ ?

Nguyen Ha
17-04-2014, 11:47
Anh ơi, trong trường hợp này em không hôn, không os, em cũng ko sờ soạng hay kích thích, GMD chỉ vào đeo bsc rồi QH luôn thì em có nguy cơ bị giang mai không ạ ?

Quan hệ có bcs là tình dục an toàn

toisolamroi
17-04-2014, 12:16
Quan hệ có bcs là tình dục an toàn
Em lo là khuẩn giang mai nó đi trong nước rồi bám vào da, cô GMD hôm đó em thấy da dẻ toàn thân bình thường, ko có lở loét.
Từ ngày có nguy cơ đến h là được 31 ngày rồi ạ, và em ko có biểu hiện của giang mai (các vết chượt loét) thì liệu đã an toàn chưa ạ ? Rất mong được anh chị tư vấn giúp

songchungvoi_HIV
17-04-2014, 12:19
Em lo là khuẩn giang mai nó đi trong nước rồi bám vào da, cô GMD hôm đó em thấy da dẻ toàn thân bình thường, ko có lở loét.
Từ ngày có nguy cơ đến h là được 31 ngày rồi ạ, và em ko có biểu hiện của giang mai (các vết chượt loét) thì liệu đã an toàn chưa ạ ? Rất mong được anh chị tư vấn giúp
Xin thưa với bạn nếu Giang mai lây như vậy thì Toàn thế giới sẽ A Lê Hấp các bể bơi

Nguyen Ha
17-04-2014, 12:23

Em nên nhớ là em không hôn, không os, và quan hệ có dùng bao cao su.

toisolamroi
20-04-2014, 17:17
Cho em hỏi thêm, nếu nước trong bồn cao và vào mắt thì có nguy cơ không ạ ? Vì theo em được biết thì niêm mạc mắt rất mỏng.

♥NS♥
20-04-2014, 17:33
Cho em hỏi thêm, nếu nước trong bồn cao và vào mắt thì có nguy cơ không ạ ? Vì theo em được biết thì niêm mạc mắt rất mỏng.
bộ nó như cá ne sống dưới nước bạn.Nếu thì là ko có ,đừng có suy diễn lung tung

toisolamroi
20-04-2014, 17:41
bộ nó như cá ne sống dưới nước bạn.Nếu thì là ko có ,đừng có suy diễn lung tung
Em băn khoăn và lo lắng nên cần anh chị trên diễn đàn có nhiều kiến thức và kinh nghiệm tư vấn giúp ạ, có gì bỏ qua cho em

♥NS♥
20-04-2014, 17:47
Em băn khoăn và lo lắng nên cần anh chị trên diễn đàn có nhiều kiến thức và kinh nghiệm tư vấn giúp ạ, có gì bỏ qua cho em

tóm lại trường hợp của bạn chỉ quan hệ thâm nhập AD có sd BCS và ko OS thì ko có nguy cơ với HIV và cả STDs

Charles
20-04-2014, 18:08

Bạn có mở chừng mắt ra dìm cả mặt vào bồn tắm cũng không có nguy cơ.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
20-04-2014, 18:14
trường hợp của bạn an toàn nên khỏi cần băn khoăn,lo lắng nữa nhé...

toisolamroi
28-04-2014, 19:54
Em cảm ơn mọi người đã tư vấn giúp em. em vẫn bị ám ảnh quá :((

Nguyen Ha
28-04-2014, 19:57
Em cảm ơn mọi người đã tư vấn giúp em. em vẫn bị ám ảnh quá :((

Bạn yên tâm với tất cả những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.