PDA

View Full Version : em có một góp ý nho nhỏ

kiyoshy
18-04-2014, 12:02
em tham gia diễn đàn củng được 1 time rùi, và em thấy dd mình nên có 1 box hình ảnh, nơi chia sẽ và lưu giữ nhưng hình ảnh đẹp của cuộc sống của các thành viên, làm cho dd mình tươi vui hơn. zạ em xin hết

songchungvoi_HIV
18-04-2014, 12:05
em tham gia diễn đàn củng được 1 time rùi, và em thấy dd mình nên có 1 box hình ảnh, nơi chia sẽ và lưu giữ nhưng hình ảnh đẹp của cuộc sống của các thành viên, làm cho dd mình tươi vui hơn. zạ em xin hết
Đã có ở đây rùi bạn:
Chủ đề: Mổi Ngày 1 Búc Ảnh Hay (http://diendanhiv.vn/threads/7825-Moi-Ngay-1-Buc-Anh-Hay)

kiyoshy
18-04-2014, 12:11
uầy vậy mà em tìm goài hog thấy. ủa mà nó không phải là 1 box riêng biệt ở ngoài lun hả a hiếu, như vầy thì khó tìm lám, ý em là muốn dd có 1 box riêng nằm bên ngoài để các tv dễ tìm và chia sẽ hình ảnh

Charles
18-04-2014, 15:29
uầy vậy mà em tìm goài hog thấy. ủa mà nó không phải là 1 box riêng biệt ở ngoài lun hả a hiếu, như vầy thì khó tìm lám, ý em là muốn dd có 1 box riêng nằm bên ngoài để các tv dễ tìm và chia sẽ hình ảnh

Bạn vào góc Tùy bút và góc Hè hè... cười cái coi..., ở đó có nhiều box giải trí: Ca nhạc, thơ tình, Ảnh, thơ vui, chuyện lạ, chuyện tiếu lâm... có đủ cả.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
21-04-2014, 17:05
ý kiến này cũng hay...