PDA

View Full Version : A Tuanmecsedec và mọi người tư vấn giúp em ! 3 tháng 10 ngày âm tính.

Vihamvui
28-06-2013, 16:58
Kể từ khi có nguy cơ e đã đi xn sau 3 tháng 10 ngày và có kết quả là âm tính, nhưng e vẫn thắc mắc là sao tới giờ đã gần 6 tháng rồi mà e vẫn còn hạch ở cổ ah ? E hoang mang quá.... :(

Tuanmecsedec
28-06-2013, 21:03
Ke tu khi co nguy co e da di xn sau 3 thang 10 ngay va co ket qua la am tinh, nhung e van thac mac la sao toi gio da gan 6 thang roi ma e van con hach o co ah ? E hoang mang qua.... :(

Bạn có xét nghiệm 3 tháng 10 ngày âm tính là hoàn toàn an toàn.Do bạn lo lắng có cảm giác hạch nổi ở cổ hoặc có thì bạn nên đi khám bệnh khác. Bạn xem ở đây:

Tài liệu chuẩn của Việt Nam về thời gian xét nghiệm HIV (http://www.diendanhiv.vn/threads/837-Tai-lieu-chuan-cua-Viet-Nam-ve-thoi-gian-xet-nghiem-HIV)

hivongmotanhsang
29-06-2013, 14:59
Kể từ khi có nguy cơ e đã đi xn sau 3 tháng 10 ngày và có kết quả là âm tính, nhưng e vẫn thắc mắc là sao tới giờ đã gần 6 tháng rồi mà e vẫn còn hạch ở cổ ah ? E hoang mang quá.... :(:(

Kết quả xét nghiệm của bạn như vậy là an toàn rồi, không phải lo lắng thêm nữa.

Vihamvui
29-06-2013, 16:29
Vâng em cam ơn các bác đã vì đã tư vấn giúp cho em. Thời gian qua thật là kinh khủng đối với em, có lẽ do em vẫn bị ám ảnh bởi nó nên lo nghĩ nhiều quá ah!