PDA

View Full Version : xin tư vấn giúp e!!!!!!!

hivongsong
19-04-2014, 22:48
hum bữa e dy mát xa,lúc e cho tay vào âm đạo,tay e bi trầy ,xin cho e hoi e có nguy cơ bị h ko,tay bi trầy tiếp xúc vs dịch ad co bi h ko

Charles
19-04-2014, 22:55
hum bữa e dy mát xa,lúc e cho tay vào âm đạo,tay e bi trầy ,xin cho e hoi e có nguy cơ bị h ko,tay bi trầy tiếp xúc vs dịch ad co bi h ko

Không có nguy cơ với HIV, vì trầy xước không phải là vết thương hở, virus không có cửa vào.

hivongsong
19-04-2014, 23:01
vd trầy bi chảy máu ma mình ko bit ,ma dính dich ad co nguy cơ ko

Charles
19-04-2014, 23:05

Làm gì có chuyện chảy máu mà không biết?? Duy diễn, hoang tưởng.

songchungvoi_HIV
19-04-2014, 23:29
Nguy cơ khi và chỉ khi tay tè le hột me máu với thịt lẫn lộn mới có nguy cơ

♥NS♥
19-04-2014, 23:58

Có chuyên trầy chảy máu mà bạn không biết thế bạn biết được cái gì.

hivongsong
27-04-2014, 21:25
hbua e di mat xa được gmd os ,hsau phát hiện dv bi trầy,xin cho e hỏi e có nguy cơ vs h ko.e chi có os thui chứ ko qh

Charles
27-04-2014, 21:27
hbua e di mat xa được gmd os ,hsau phát hiện dv bi trầy,xin cho e hỏi e có nguy cơ vs h ko.e chi có os thui chứ ko qh

OS không có nguy cơ với HIV vì nước bọt là môi trường kiềm Enzym làm bất hoạt virus, nhưng có nguy cơ với các bệnh STDs (lậu, giang mai, mồng gà, viêm gan B). Bạn cần XN các bệnh này sau 4 tuần.

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

Các bệnh lây qua đường tình dục. (http://diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)

StressQua
27-04-2014, 21:54
Không có nguy cơ nhé bạn, bạn yên tâm

tôi ơi đừng tuyệt vọng
27-04-2014, 21:56
như vậy cũng không sao bạn
mình cũng đã từng bị như bạn,lâu rồi...