PDA

View Full Version : Gmd kích thích dv bằng mồm và tay

Chanqua1
20-04-2014, 01:51
Em gửi anh chị, do say rượu nên em có gọi gái mại dâm nhưng lo sợ nhiễm h nên em chỉ cho gmd thổi kèn và kích thích bằng tay, em đọc bài của anh smile về os thì có khả năng lây nhiễm h em lo quá. Liệu em có phải về hà nội mua pep để uống ko ạ. Em mới được 9 tiếng. Em sợ quá 72 giờ vàng anh chị giúp em với ạp

tôi ơi đừng tuyệt vọng
20-04-2014, 02:34
kích dục bằng miệng và tay là tình dục an toàn,không có nguy cơ với H đâu bạn
nhưng bạn lại có nguy cơ với các bệnh STDs,bạn cần nên xét nghiệm ở thời điểm 4 và 12 tuần
bạn đừng nên lo lắng vì trường hợp của bạn không cần thiết phải dùng pep đâu bạn...

Chanqua1
20-04-2014, 06:13
Hix mọi ng đâu hết rồi ạ, rượu với chè em lo quá

Chanqua1
20-04-2014, 09:35
Các anh chị hôm nay nghỉ ko tư vấn hay sao ý đấy ạ

noisohaicuatoi-hiv
20-04-2014, 09:40
Em gửi anh chị, do say rượu nên em có gọi gái mại dâm nhưng lo sợ nhiễm h nên em chỉ cho gmd thổi kèn và kích thích bằng tay, em đọc bài của anh smile về os thì có khả năng lây nhiễm h em lo quá. Liệu em có phải về hà nội mua pep để uống ko ạ. Em mới được 9 tiếng. Em sợ quá 72 giờ vàng anh chị giúp em với ạp
Hành vi kích dục bằng miệng không có nguy cơ với HIV, nước bọt là môi trường kiềm Enzym làm bất hoạt virus. Nhưng có nguy cơ với các bệnh STDs (lậu, giang mai, mồng gà, viêm gan B). Bạn cần XN các bệnh này sau 4 - 12 tuần

edwardsnowden
20-04-2014, 09:41
Các anh chị hôm nay nghỉ ko tư vấn hay sao ý đấy ạ
nếu OS mà có nguy cơ thì tôi sẽ đi trước bạn, bạn cứ yên tâm với những gì được mấy anh chị chia sẽ nhé. OS không nguy cơ đâu tại bạn suy nghĩ nhiều quá thôi, yên tâm và yên tâm.nhớ lần sau đừng vào mấy cái dịch vụ trá hình này nhé chỉ làm cho cuộc sống bạn thêm lo lắng thôi. Chúc bạn vui khỏe, Yên Tâm

songchungvoi_HIV
20-04-2014, 09:53
Khi nào mồm te le máu răng và môi lẫn lộn DV thì hầm bà lằn máu với thịt mới có nguy cơ

Chanqua1
20-04-2014, 11:18
Khi nào mồm te le máu răng và môi lẫn lộn DV thì hầm bà lằn máu với thịt mới có nguy cơ
Như vậy em ko phải uống pep đúng ko anh, may mà chưa say hẳn a ạ. Em cảm ơn a

songchungvoi_HIV
20-04-2014, 11:23
K có nguy cơ k cần PEP. BQT k hề khuyến khích hành vi OS, dù lý có nguy cơ, nhưng thực tế thì chưa có ai nhiễm từ OS, nhưng nếu bạn tự cho mình cái quyền OS k có nguy cơ vì chưa ai nhiễm từ hành vi này mà bạn lạm dụng OS thì xin thưa với bạn BQT k dám hứa điều gì
1. Trường hợp nữ os cho nam (dùng miệng ngậm dv): người nam hay người nữ có nguy cơ với H, hay cả 2 đều không có nguy cơ? => Nếu cả 2: Mồm miệng lỡ loét chảy máu viêm nhiễm và bưng mữ, DV cũng như vậy => Có nguy cơ với HIV.
2. Trường hợp nam os cho nữ (nam dùm miệng tiếp xúc với AD, hoặc miệng có tiếp xúc với dịch AD bằng cách khac): thì ai là người có nguy co với H hay cả 2 đều không có nguy cơ. => Nếu miệng người nam viêm nhiễm, bưng mũ lở loét => Người nam có nguy cơ với HIV.
1 + 2 ngoài nguy cơ với HIV còn có nguy cơ với các bệnh STDs: Giang Mai, Lậu, Mồng Gà và viêm gan B
Bạn k có nguy cơ k cần thuốc phơi nhiễm, lo XN STDs sau nguy cơ 4 tuần.

Charles
20-04-2014, 11:37

Bạn không cần dùng PEP trong trường hợp này, vì OS không có nguy cơ với HIV vì nước bọt là môi trường kiềm Enzym làm bất hoạt virus, nhưng có nguy cơ với các bệnh STDs (lậu, giang mai, mồng gà, viêm gan B). Bạn cần XN các bệnh này sau 4 tuần.

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

Các bệnh lây qua đường tình dục. (http://diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)

Chanqua1
20-04-2014, 13:22
K có nguy cơ k cần PEP. BQT k hề khuyến khích hành vi OS, dù lý có nguy cơ, nhưng thực tế thì chưa có ai nhiễm từ OS, nhưng nếu bạn tự cho mình cái quyền OS k có nguy cơ vì chưa ai nhiễm từ hành vi này mà bạn lạm dụng OS thì xin thưa với bạn BQT k dám hứa điều gì
1. Trường hợp nữ os cho nam (dùng miệng ngậm dv): người nam hay người nữ có nguy cơ với H, hay cả 2 đều không có nguy cơ? => Nếu cả 2: Mồm miệng lỡ loét chảy máu viêm nhiễm và bưng mữ, DV cũng như vậy => Có nguy cơ với HIV.
2. Trường hợp nam os cho nữ (nam dùm miệng tiếp xúc với AD, hoặc miệng có tiếp xúc với dịch AD bằng cách khac): thì ai là người có nguy co với H hay cả 2 đều không có nguy cơ. => Nếu miệng người nam viêm nhiễm, bưng mũ lở loét => Người nam có nguy cơ với HIV.
1 + 2 ngoài nguy cơ với HIV còn có nguy cơ với các bệnh STDs: Giang Mai, Lậu, Mồng Gà và viêm gan B
Bạn k có nguy cơ k cần thuốc phơi nhiễm, lo XN STDs sau nguy cơ 4 tuần.
Vâng em sợ thật rồi em sẽ tránh xa gmd. Em cảm ơn anh. T.h của em là ko có nguy cơ đúng k a

Charles
20-04-2014, 13:25
Vâng em sợ thật rồi em sẽ tránh xa gmd. Em cảm ơn anh. T.h của em là ko có nguy cơ đúng k a

Với HIV thì không sao, nhưng với STDs thì cần theo dõi và XN sau 4 tuần.

songchungvoi_HIV
20-04-2014, 13:26
Nếu có thì nói rùi, đâu kỳ kèo bớt một thêm hai làm gì, đâu phải đi mua hàng mà trả giá???

Chanqua1
20-04-2014, 13:36
Nếu có thì nói rùi, đâu kỳ kèo bớt một thêm hai làm gì, đâu phải đi mua hàng mà trả giá??? tại em đọc tài liệu thấy nguyên nước bọt thì ko sao nhưng có lẫn máu thì có nguy cơ, ko biết mồm miệng gmd kia tn nữa em
lo quá

songchungvoi_HIV
20-04-2014, 13:36
tại em đọc tài liệu thấy nguyên nước bọt thì ko sao nhưng có lẫn máu thì có nguy cơ, ko biết mồm miệng gmd kia tn nữa em
lo quá

Charles
20-04-2014, 13:37
tại em đọc tài liệu thấy nguyên nước bọt thì ko sao nhưng có lẫn máu thì có nguy cơ, ko biết mồm miệng gmd kia tn nữa em
lo quá

Khi nào GMD ngậm đầy mồm máu rồi OS cho bạn thì mới có nguy cơ.

noisohaicuatoi-hiv
20-04-2014, 15:29
lo quá
Nếu mòm te le máu thì sao os cho bạn dc, và nếu mòm có bị viêm lỡ thì ăn cũng hok dc chứ os cho bạn! ------> không có nguy cơ!

StressQua
21-04-2014, 11:57
OS không có nguy cơ với HIV, bạn đừng lo lắng quá. Điều bạn cần làm, là nên xn Giang mai sau 4 tuần.

Chanqua1
25-04-2014, 11:58
Em đọc tài liệu thì vẫn có nguy cơ nhưng mà nguy cơ thấp, hôm nay em bị đau họng, tiêu chảy, đAu bụng, người toát hết mồ hôi, em lo lắng quá

StressQua
25-04-2014, 12:02
Bạn đừng lo lắng quá, kích dục bằng miệng không có nguy cơ HIV, bạn yên tâm đi nhé. Các triệu chứng của bạn là do stress, hoặc một bệnh khác. Bạn có thể đi khám bác sĩ, đồng thời x/n các bệnh giang mai, viêm gan B.

songchungvoi_HIV
25-04-2014, 12:05
Em đọc tài liệu thì vẫn có nguy cơ nhưng mà nguy cơ thấp, hôm nay em bị đau họng, tiêu chảy, đAu bụng, người toát hết mồ hôi, em lo lắng quá
BQT k hề nói k có nguy cơ, yếu tố dẫn đến nguy cơ từ OS:
Nhưng đến thời điểm này chưa ai nhiễm HIV từ OS, OS chỉ có nguy cơ trên lý thuyết, Nhưng nếu lạm dụng hành vi này nhiều lần thì BQT k hề đảm bảo, Và BQT cũng k hề khuyến khích hành vi OS nếu k rõ bệnh tình của bạn tình.
Bạn vui lòng XN Giang Mai và Gan B sau 4 tuần có hành vi OS
Các biểu hiện của bạn vui lòng liên hẹ BS, BQT k tư vấn TC

Chanqua1
25-04-2014, 12:16
BQT k hề nói k có nguy cơ, yếu tố dẫn đến nguy cơ từ OS:
Nhưng đến thời điểm này chưa ai nhiễm HIV từ OS, OS chỉ có nguy cơ trên lý thuyết, Nhưng nếu lạm dụng hành vi này nhiều lần thì BQT k hề đảm bảo, Và BQT cũng k hề khuyến khích hành vi OS nếu k rõ bệnh tình của bạn tình.
Bạn vui lòng XN Giang Mai và Gan B sau 4 tuần có hành vi OS
Các biểu hiện của bạn vui lòng liên hẹ BS, BQT k tư vấn TC
Thì em nhờ các anh tư vấn cần dùng pep ko thì anh bảo ko. Giờ quá 72h rồi, hix. Có nguy cơ thì đáng lẽ dùng pep cho an tâm

songchungvoi_HIV
25-04-2014, 12:18
Thì em nhờ các anh tư vấn cần dùng pep ko thì anh bảo ko. Giờ quá 72h rồi, hix. Có nguy cơ thì đáng lẽ dùng pep cho an tâm
Đã chia sẻ là k có nguy cơ dùng PEP làm gì trời

StressQua
25-04-2014, 12:19
Bạn không có nguy cơ, không cần dùng PEP! Nhưng mà bạn nhớ, đừng bao giờ đi tìm GMD nữa dù chỉ kích dục miệng. Vì nếu bạn đi hoài sẽ có một lúc bạn không chỉ dừng lại ở OS, mà bạn có thể quan hệ tình dục không bcs khi mà bạn không kiềm chế được bản thân. BQT chỉ muốn nhắc nhở bạn "Không nên tìm GMD"

Chanqua1
25-04-2014, 12:34
Đã chia sẻ là k có nguy cơ dùng PEP làm gì trời
Anh hiếu nói khó hiểu quá, lúc thì nói ko hề nói ko có nguy cơ, lúc thì nói có nguy cơ đâu mà uống pep làm em càng thêm
lo ạ

StressQua
25-04-2014, 12:37
Ý của anh Hiếu là muốn bạn đừng chủ quan mà đi OS hoài !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Vì một lúc nào đó bạn sẽ chuyển từ OS sang quan hệ tình dục không bcs.

Chanqua1
25-04-2014, 13:37
Ý của anh Hiếu là muốn bạn đừng chủ quan mà đi OS hoài !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Vì một lúc nào đó bạn sẽ chuyển từ OS sang quan hệ tình dục không bcs.
Hix anh ý có bảo như thế đâu

songchungvoi_HIV
25-04-2014, 13:57
Hix anh ý có bảo như thế đâu
Chứ bạn muốn ý thế nào?? Ý phải có nguy cơ đúng k???, Bạn đọc cho kỷ đi