PDA

View Full Version : Tư vấn gấn, bị vật nhọn đâm chảy máu tay, sợ bị HIV

li ti
21-04-2014, 20:29
chào các anh chị,hom trước em có ra cửa hàng mua đồ bánh kẹo,do không để ý em dùng tay quẹt phải cái gì nhọn làm chảy máu tay 1 vết dài,em có xem lại thì đó là cái cạnh nhọn của giá để bánh kẹo,tư nhiên em lại liên tuong đến kim tiêm để trên giá,liệu có khi nào có ai đó để cái kim tiêm lên giá để bánh kẹo làm kim đâm vào tay em chảy máu ko,em quên ko để ý xem có kim tiêm trên giá để bánh kẹo ko,huhu,em lo quá,tư vấn em với,

Charles
21-04-2014, 20:32
chào các anh chị,hom trước em có ra cửa hàng mua đồ bánh kẹo,do không để ý em dùng tay quẹt phải cái gì nhọn làm chảy máu tay 1 vết dài,em có xem lại thì đó là cái cạnh nhọn của giá để bánh kẹo,tư nhiên em lại liên tuong đến kim tiêm để trên giá,liệu có khi nào có ai đó để cái kim tiêm lên giá để bánh kẹo làm kim đâm vào tay em chảy máu ko,em quên ko để ý xem có kim tiêm trên giá để bánh kẹo ko,huhu,em lo quá,tư vấn em với,

Suy diễn, hoang tưởng cục bộ.

♥NS♥
21-04-2014, 20:32

Hoang tưởng.quẹt vào giá để bánh kẹo thì liên quan gì cái kim tiêm mà liên tưởng

songchungvoi_HIV
21-04-2014, 20:33
Suy diễn, hoang tưởng toàn cục

li ti
21-04-2014, 20:41
nhưng em quên để ý xem trên đó có kim tiêm ko,em lo lắm,huhu

songchungvoi_HIV
21-04-2014, 20:44
nhưng em quên để ý xem trên đó có kim tiêm ko,em lo lắm,huhu
Kim gì ở đó, nơi buôn bán ai lại đó hút chích, Hoang tưởng toàn cục, Quan Tèo Hấp

li ti
21-04-2014, 20:53
haiz, tu nhiên em sợ quá,vết rạch chảy máu khá nhiều,hình như là của cái giá de bánh kẹo,nhưng liệu có ai đó nhặt kim tiêm để lên đó ko ạ,huhu.liệu em có nguy cơ ko ạ,lo quá

songchungvoi_HIV
21-04-2014, 20:54
haiz, tu nhiên em sợ quá,vết rạch chảy máu khá nhiều,hình như là của cái giá de bánh kẹo,nhưng liệu có ai đó nhặt kim tiêm để lên đó ko ạ,huhu.liệu em có nguy cơ ko ạ,lo quá
Quan Tèo Hấp

li ti
21-04-2014, 21:09
nhưng em có nguy cơ ko,em lo quá,ko may có kim tiêm trên giá chết em

songchungvoi_HIV
21-04-2014, 21:10
nhưng em có nguy cơ ko,em lo quá,ko may có kim tiêm trên giá chết em
K có nguy cơ

davidbatcamteo
22-04-2014, 14:57
trường hợp bạn giống tôi không sao đâu

lailolang
22-04-2014, 17:57
bạn hoang tưởng ko thua mình . Mình mới mua cây kim tim về chích thử , và cảm giác rất yomost dù nó chưa đi sâu vào da .

♥NS♥
22-04-2014, 19:16

tự nhiên cái giá bánh kéo để kim tiêm lên đó :khi875437: hoang tưởng nặng lắm rồi