PDA

View Full Version : Ngậm dương vật có bị HIV không

KhongNenLapLai
22-04-2014, 10:22
Chào các anh chị,

Hôm cn tuần rồi em có đi gội đầu massage, gmd có ngậm dương vật của em, 5 p sau e xuất tinh vào miệng cô đó, dương vật của em không bị trầy xước, em quan sát thấy miệng cô đó không chảy máu. Vậy em có cần đi x/n HIV không? có nên uống PEP không ạ?

songchungvoi_HIV
22-04-2014, 10:27
Chào các anh chị,

Hôm cn tuần rồi em có đi gội đầu massage, gmd có ngậm dương vật của em, 5 p sau e xuất tinh vào miệng cô đó, dương vật của em không bị trầy xước, em quan sát thấy miệng cô đó không chảy máu. Vậy em có cần đi x/n HIV không? có nên uống PEP không ạ?
Hahaha, lại lập nick mới, tự khai tên tuổi danh tánh đi, chứ BQT biết bạn là ai rùi đấy, Bạn tự khẳng định mỉnh đi. K cần thiết BQT trả lời câu này.

Charles
22-04-2014, 10:31
Chào các anh chị,

Bạn đọc chủ đề này đã được chia sẻ, giống y chang chủ đề của bạn:
Chủ đề: Gái mại dâm ngậm dương vật, dương vật có vế xuớc nhỏ, Nguy cơ có cao không. (http://diendanhiv.vn/threads/6066-Gai-mai-dam-ngam-duong-vat-duong-vat-co-ve-xuoc-nho-Nguy-co-co-cao-khong)

songchungvoi_HIV
22-04-2014, 10:32
Bạn đọc chủ đề này đã được chia sẻ, giống y chang chủ đề của bạn:
Chủ đề: Gái mại dâm ngậm dương vật, dương vật có vế xuớc nhỏ, Nguy cơ có cao không. (http://diendanhiv.vn/threads/6066-Gai-mai-dam-ngam-duong-vat-duong-vat-co-ve-xuoc-nho-Nguy-co-co-cao-khong)

Hahaha, hén bị anh bắt dò hén đứng hình rùi em ợ :khi875437:

Charles
22-04-2014, 10:35
Hahaha, hén bị anh bắt dò hén đứng hình rùi em ợ :khi875437:

Hic hic, là em muốn cho đọc để hỉu rằng BQT biết mình là ai thui.

nammoadidaphat
22-04-2014, 10:56
Lạy hồn , 1 nick hỏi hay nhiều nick cũng thế thôi , k có nguy cơ là k có , hỏi 100 lần vẫn thế

StressQua
22-04-2014, 12:17
Hix, anh Hiếu hiểu lầm em, em tạo nick giúp thằng em, nó đi massage về, rồi sợ quá, em tứ vấn nó không chịu tin, em cho nó mượn máy tạo nick, rồi hỏi anh chị mà. Hic, cùng IP nhiều khi không phải cùng một người. :(

songchungvoi_HIV
22-04-2014, 12:22
Hix, anh Hiếu hiểu lầm em, em tạo nick giúp thằng em, nó đi massage về, rồi sợ quá, em tứ vấn nó không chịu tin, em cho nó mượn máy tạo nick, rồi hỏi anh chị mà. Hic, cùng IP nhiều khi không phải cùng một người. :(
Uhm, thì có sao đâu, kêu nó lên DD đọc đi, anh đâu nói gì em mô. Haha

StressQua
22-04-2014, 12:26
Nó coi rồi anh, 4 tuần nữa e dẫn nó đi xn hết cho nó bớt xoắn.

songchungvoi_HIV
22-04-2014, 12:32
Nó coi rồi anh, 4 tuần nữa e dẫn nó đi xn hết cho nó bớt xoắn.
Uhm, em làm sao thì cứ hướng dẫn em nó làm như vậy. Ok???

StressQua
22-04-2014, 12:39
Yes Anh :D