PDA

View Full Version : xin tư vấn cho em

xinduoctuvan1lan
22-04-2014, 21:38
em chào các anh chị, hôm qua em có quan hệ với 1 người bạn quen em cũng lâu rồi, em có hỏi cô ấy bảo trước em cô ấy đã quan hệ với 2 người mà không sử dụng bcs, em có dùng 2 bcs lúc quan hệ với cô ấy nhưng em không suất tinh, em có vào nhà tắm xả nước vào 2 cái bcs nhưng không thấy thủng.Em có co dương vật bên ngoài âm đạo nhưng không cho vào trong.Em có nguy cơ HIV không ạ có phải uống pep xét nghiệm không ạ.cho em hỏi thêm bcs cửa hang VIP mà em dùng trong nhà nghỉ có đảm bảo không ạ.

songchungvoi_HIV
22-04-2014, 21:41
em chào các anh chị, hôm qua em có quan hệ với 1 người bạn quen em cũng lâu rồi, em có hỏi cô ấy bảo trước em cô ấy đã quan hệ với 2 người mà không sử dụng bcs, em có dùng 2 bcs lúc quan hệ với cô ấy nhưng em không suất tinh, em có vào nhà tắm xả nước vào 2 cái bcs nhưng không thấy thủng.Em có co dương vật bên ngoài âm đạo nhưng không cho vào trong.Em có nguy cơ HIV không ạ có phải uống pep xét nghiệm không ạ.cho em hỏi thêm bcs cửa hang VIP mà em dùng trong nhà nghỉ có đảm bảo không ạ.
em có dùng 2 bcs lúc quan hệ với cô ấy nhưng em không suất tinh, em có vào nhà tắm xả nước vào 2 cái bcs nhưng không thấy thủng => Vậy theo bạn BCS có rách k?? Nếu K rách vậy có an toàn k??
DV cà bên ngoài AD k phải là con đường lây nhiễm HIV, HIV nguy cơ khi và chỉ khi DV thâm nhập vào AD mà k được bảo vệ BCS

xinduoctuvan1lan
22-04-2014, 21:58
vậy em an toàn với hiv đúng không ạ không cần dùng pep với xét nghiệm đúng không ạ

songchungvoi_HIV
22-04-2014, 22:00
vậy em an toàn với hiv đúng không ạ không cần dùng pep với xét nghiệm đúng không ạ
Bạn thấy chỗ nào chia sẻ cho bạn nói bạn có nguy cơ k??

xinduoctuvan1lan
22-04-2014, 22:07
dạ em cám ơn anh ạ. cho em hỏi thêm là bcs em dùng cửa hang VIP không biết có đảm bảo không ạ

Charles
22-04-2014, 22:09
dạ em cám ơn anh ạ. cho em hỏi thêm là bcs em dùng cửa hang VIP không biết có đảm bảo không ạ

BCS của hãng nào không cần biết, miễn khi dùng không tuột không rách là bạn an toàn.

songchungvoi_HIV
22-04-2014, 22:10
BCS hiệu gì cũng đc miễm trong lúc QHTD k rách là an toàn

xinduoctuvan1lan
22-04-2014, 22:37
em cảm ơn các anh ạ

tom
22-04-2014, 22:40
TV đang cần tư vấn, k được phép tư vấn cho TV khác khi mình hoàn toàn chưa ổn định tâm lý

Nguyen Ha
22-04-2014, 22:59
Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV, không phải uống pep, không phải xét nghiệm.

Tuanmecsedec
23-04-2014, 05:27

Những gì bạn kể cho thấy tình dục an toàn.Vì vậy bạn không có nguy cơ.

xinduoctuvan1lan
23-04-2014, 13:02
Em cảm ơn các anh chị từ hôm qua tới nay em cũng bị căng thẳng 1 tí vì người đó bảo trước em đã quan hệ với 2 người không dùng bcs nên em hơi sợ. các anh chị tư vấn cho em thấy đỡ lo lắng đi nhiều rồi ạ