PDA

View Full Version : cho mình hỏi chất trắng trắng bám trên DV

anjapan91
23-04-2014, 00:48
Thứ nhất : Cho mình hỏi mình quan hệ với GMD có dùng BCS . Quan hệ xong mình có kiểm tra tinh trùng vẫn nằm trong bao . Nhưng mình có 1 thắc mắc là khi rút bao ra có chất trắng trắng bám trên DV . Mình nghĩ đó là chất bôi trơn của BCS không biết có đúng ko ?? Ai biết giải đáp cho mình với .
Thứ hai : hôm trc mình có quan hệ với bạn gái có dùng bcs . Nhưng hôm đó mình hơi mệt nên khi xuất tinh xong mình để DV trong ÂD 1 LÚC RỒI MỚI RÚT RA thì thấy rất ít tinh trùng trong bao và xung quanh DV có chất màu trắng trắng . Mình nghĩ đó là tinh trùng ko biết có đúng ko ??

Charles
23-04-2014, 02:22
Thứ nhất : Cho mình hỏi mình quan hệ với GMD có dùng BCS . Quan hệ xong mình có kiểm tra tinh trùng vẫn nằm trong bao . Nhưng mình có 1 thắc mắc là khi rút bao ra có chất trắng trắng bám trên DV . Mình nghĩ đó là chất bôi trơn của BCS không biết có đúng ko ?? Ai biết giải đáp cho mình với .
Thứ hai : hôm trc mình có quan hệ với bạn gái có dùng bcs . Nhưng hôm đó mình hơi mệt nên khi xuất tinh xong mình để DV trong ÂD 1 LÚC RỒI MỚI RÚT RA thì thấy rất ít tinh trùng trong bao và xung quanh DV có chất màu trắng trắng . Mình nghĩ đó là tinh trùng ko biết có đúng ko ??

Những gì bạn kể ko có nguy cơ với hiv vì cả 2 lần qhtd đều sử dụng bcs (bao ko tuột ko rách) là bạn luôn an toàn. Sau khi rút bao thấy có chất màu trắng dính trên dv là tinh dịch hay chất bôi trơn cũng ko sao cả.

Tuanmecsedec
23-04-2014, 05:21

Dù chất đó là gì đi nữa,bạn đã có bao cao su bảo vệ là tình dục an toàn.Vì vậy những gì bạn kể không có nguy cơ.

UTMIENTAY
23-04-2014, 07:34
Bạn qh an toàn nên không có nguy cơ. An tâm nhe.

anjapan91
05-05-2014, 17:58
bạn ơi cho mình hỏi làm sao biết đc BCS rách vậy ?? Mình Quan hệ xong mà tinh trùng vẫn nằm trong bao là ko rách đúng ko >>??

Nguyen Ha
05-05-2014, 19:24
bạn ơi cho mình hỏi làm sao biết đc BCS rách vậy ?? Mình Quan hệ xong mà tinh trùng vẫn nằm trong bao là ko rách đúng ko >>??

Tinh dịch vẫn nằm nguyên trong bao nghĩa là bao không gặp sự cố (thủng, rách, tuột).