PDA

View Full Version : QHTD với GMD sợ nhiễm HIV

khốn nạn
23-04-2014, 12:55
Cho em hỏi e quan he voi gai mai dam dc hon hai tháng thi di xét nghiêm ket qua amtinh lieuve co nguỷc bi nhiem hiv ko,e dao nay hay bi cam cụm va dau co va khopbxuong tay ,nho tu van giupbe nhe ,ma con bi sut can vistreees manh qua

songchungvoi_HIV
23-04-2014, 12:59
Cho em hỏi e quan he voi gai mai dam dc hon hai tháng thi di xét nghiêm ket qua amtinh lieuve co nguỷc bi nhiem hiv ko,e dao nay hay bi cam cụm va dau co va khopbxuong tay ,nho tu van giupbe nhe ,ma con bi sut can vistreees manh qua
Vui lòng viết chữ có dấu đây là quy định của DD. Bấm vào đây xem:
Chủ đề: Làm sao viết được chữ Việt có dấu trên diendanhiv.vn (http://diendanhiv.vn/threads/4-Lam-sao-viet-duoc-chu-Viet-co-dau-tren-diendanhiv-vn)

khốn nạn
24-04-2014, 19:50
Tư vấn giúp em với,em có quan hệ với gái mại dâm ko sử dụng bao cao su ,sau hai tháng em đi xét. Nghiệm tại bệnh viện đa khoa huyện,thì người ta nói là kết quả âm tính,nhưng. Mấy ngày hôm nay em bị cảm cúm liên tiếp mấy ngày và hay đau ở cơ và đầu các ngón tay,em lo quá. Liệu em có bị nhiễm HIV không ạ,tư vấn giùm em nhé ,em xin chân thành cảm ơn các anh chị trong diễn đàn

songchungvoi_HIV
24-04-2014, 20:08
Tư vấn giúp em với,em có quan hệ với gái mại dâm ko sử dụng bao cao su ,sau hai tháng em đi xét. Nghiệm tại bệnh viện đa khoa huyện,thì người ta nói là kết quả âm tính,nhưng. Mấy ngày hôm nay em bị cảm cúm liên tiếp mấy ngày và hay đau ở cơ và đầu các ngón tay,em lo quá. Liệu em có bị nhiễm HIV không ạ,tư vấn giùm em nhé ,em xin chân thành cảm ơn các anh chị trong diễn đàn
Cho dù bạn QHTD k dùng BCS thì KQ sau 2 tháng bạtn gần như 99,99% k nhiểm HIV

Nguyen Ha
24-04-2014, 20:08

Triệu chứng kệ nó, sau nguy cơ 2 tháng xét nghiệm âm tính rồi yên tâm đi. Xét nghiệm lại sau nguy cơ 12 tuần theo khyến cáo.

mongbinhan
24-04-2014, 20:39
Tư vấn giúp em với,em có quan hệ với gái mại dâm ko sử dụng bao cao su ,sau hai tháng em đi xét. Nghiệm tại bệnh viện đa khoa huyện,thì người ta nói là kết quả âm tính,nhưng. Mấy ngày hôm nay em bị cảm cúm liên tiếp mấy ngày và hay đau ở cơ và đầu các ngón tay,emba lo quá. Liệu em có bị nhiễm HIV không ạ,tư vấn giùm em nhé ,em xin chân thành cảm ơn các anh chị trong diễn đànbạn yên tâm những gì đang diễn ra là do stret...mình đã từng trải qua mình hiểu

khốn nạn
30-04-2014, 23:40
Cho em hỏi về việc quan hệ với gái mại dâm không dùng bao cao su,không có dùng thuốc pep sau hai tháng em đi xét nghiệm máu thkết quả là âm tính,làm xét nghiệm ở bệnh viện,như vậy đã an toàn chưa tư vấn giúp em với nhé các anh chị trong diễn đàn, em xin chân thành cảm ơn các anh chị

trungan1987
01-05-2014, 02:46
Cho em hỏi về việc quan hệ với gái mại dâm không dùng bao cao su,không có dùng thuốc pep sau hai tháng em đi xét nghiệm máu thkết quả là âm tính,làm xét nghiệm ở bệnh viện,như vậy đã an toàn chưa tư vấn giúp em với nhé các anh chị trong diễn đàn, em xin chân thành cảm ơn các anh chị
Nếu bạn quan hệ với gmd ko dùng bcs thì bạn có nguy cơ...
Dù 8 tuần bạn xn âm tính đi nữa... nhưng bạn vẫn xn lại sau 12 tuần theo khuyến cáo...

Charles
01-05-2014, 05:49
Cho em hỏi về việcquan hệ với gái mại dâm không dùng bao cao su,không có dùng thuốc pep sau hai tháng em đi xét nghiệm máu thkết quả là âm tính,làm xét nghiệm ở bệnh viện,như vậy đã an toàn chưa tư vấn giúp em với nhé các anh chị trong diễn đàn, em xin chân thành cảm ơn các anh chị

quan hệ với gái mại dâm không dùng bao cao su,không có dùng thuốc pep sau hai tháng em đi xét nghiệm máu thkết quả là âm tính => Đây là một kết quả rất khả quan, XN chốt ở tuần 12 thường chỉ mang tính thủ tục.