PDA

View Full Version : Xét nghiệm bằng ARC HIV Ag/Ab Combo sau 14 tuần!

elnino
23-04-2014, 15:32
Em xét nghiệm ở bệnh viện nhiệt đợi bằng pp ARC HIV Ag/Ab Combo sau 14 tuần. Kết quả trên giấy ghi là "KHÔNG PHÁT HIỆN KHÁNG THỂ KHÁNG HIV". kết quả này có an toàn 100% không anh chị? Vì sau khi xét nghiệm về khoảng 1 tuần em có triệu chứng đau nhức các khớp khuỷu tay và ngón tay, ngón chân lắm ạ. Em lo quá anh chị ơi :(

Buonqua
23-04-2014, 15:36
Em xét nghiệm ở bệnh viện nhiệt đợi bằng pp ARC HIV Ag/Ab Combo sau 14 tuần. Kết quả trên giấy ghi là "KHÔNG PHÁT HIỆN KHÁNG THỂ KHÁNG HIV". kết quả này có an toàn 100% không anh chị? Vì sau khi xét nghiệm về khoảng 1 tuần em có triệu chứng đau nhức các khớp khuỷu tay và ngón tay, ngón chân lắm ạ. Em lo quá anh chị ơi :(

"KHÔNG PHÁT HIỆN KHÁNG THỂ KHÁNG HIV" tức là âm tính, Với thời gian 14 tuần bạn an tâm không nhiễm hiv. Triệu chứng bạn nêu có thể là bạn bị một bệnh lý nào đó như gút chẳng hạn ( acid uric tăng cao)........

songchungvoi_HIV
23-04-2014, 16:04
bệnh viện nhiệt đợi bằng pp ARC HIV Ag/Ab Combo sau 14 tuần. Kết quả trên giấy ghi là "KHÔNG PHÁT HIỆN KHÁNG THỂ KHÁNG HIV" => Đến BV nhiệt đới mà còn k tin KQ thì k còn gì để bàn luận. Songchung khóa chủ đề này lại vì sự hoang tưởng và bị "Hắc Ám" từ việc đi XN máu