PDA

View Full Version : Cho tụi em hỏi vấn đề này.

gaoranger
23-04-2014, 21:02
Vấn đề là thằng ku em trong công ty nó có đi massage kích dục bằng tay ( nhân viên ở đây chỉ có kích dục chứ ko có quan hệ). Thì nó có ngậm-mút núm vú của nhân viên, nhưng nó lại đang bị trầy lưỡi ( nó nói là sáng nó đánh răng chà lưỡi bị trầy, chảy máu,thấy rát 1 tí, khoảng 3h sau thì đi massage). Theo kiến thức e tìm hiểu thì e nói với nó là ko có việc gì, ko phải lo ( tại có lần e cũng đi oral sex cũng hoảng nên về tìm hiểu,nên biết chút kiến thức :D). Nhưng ku này cũng hiền, lần đầu nên cũng khá sợ, nó nói là sợ đầu vú của NVien bị nứt chảy máu hay NV đấy đang có sữa thì sao, rồi nó cũng đang trầy lưỡi thì vấn đề thế nào @@ (bó tay). Bây giờ m nhờ các anh em trong đây tư vấn lại rồi để m gửi topic này cho nó tham khảo. THks ae nhiều :D

songchungvoi_HIV
23-04-2014, 21:05
Vấn đề là thằng ku em trong công ty nó có đi massage kích dục bằng tay ( nhân viên ở đây chỉ có kích dục chứ ko có quan hệ). Thì nó có ngậm-mút núm vú của nhân viên, nhưng nó lại đang bị trầy lưỡi ( nó nói là sáng nó đánh răng chà lưỡi bị trầy, chảy máu,thấy rát 1 tí, khoảng 3h sau thì đi massage). Theo kiến thức e tìm hiểu thì e nói với nó là ko có việc gì, ko phải lo ( tại có lần e cũng đi oral sex cũng hoảng nên về tìm hiểu,nên biết chút kiến thức :D). Nhưng ku này cũng hiền, lần đầu nên cũng khá sợ, nó nói là sợ đầu vú của NVien bị nứt chảy máu hay NV đấy đang có sữa thì sao, rồi nó cũng đang trầy lưỡi thì vấn đề thế nào @@ (bó tay). Bây giờ m nhờ các anh em trong đây tư vấn lại rồi để m gửi topic này cho nó tham khảo. THks ae nhiều :D
Bấm vào đây xem:
Chủ đề: em ngậm đầu vú cô áy và cảm thấy có sữa vây em có nguy cơ lây nhiêm hiv không (http://diendanhiv.vn/threads/7111-em-ngam-dau-vu-co-ay-va-cam-thay-co-sua-vay-em-co-nguy-co-lay-nhiem-hiv-khong)

gaoranger
23-04-2014, 21:08
mà cái quan trọng là thằng này nó sợ lưỡi nó bị trầy, thì sao ? vấn đề nó mn hỏi e là vậy ^^, e thì nói ko sao mà nó cứ hỏi,e ko biết fai giải thích thế nào :D

songchungvoi_HIV
23-04-2014, 21:09
mà cái quan trọng là thằng này nó sợ lưỡi nó bị trầy, thì sao ? vấn đề nó mn hỏi e là vậy ^^, e thì nói ko sao mà nó cứ hỏi,e ko biết fai giải thích thế nào :D
Bấm vào đây xem:
Chủ đề: em ngậm đầu vú cô áy và cảm thấy có sữa vây em có nguy cơ lây nhiêm hiv không (http://diendanhiv.vn/threads/7111-em-ngam-dau-vu-co-ay-va-cam-thay-co-sua-vay-em-co-nguy-co-lay-nhiem-hiv-khong)

gaoranger
23-04-2014, 21:22
vậy là okie rồi fai ko bác ? để e biết đường gửi topic cho nó :D.

van123hp
23-04-2014, 21:25
Vấn đề là thằng ku em trong công ty nó có đi massage kích dục bằng tay ( nhân viên ở đây chỉ có kích dục chứ ko có quan hệ). Thì nó có ngậm-mút núm vú của nhân viên, nhưng nó lại đang bị trầy lưỡi ( nó nói là sáng nó đánh răng chà lưỡi bị trầy, chảy máu,thấy rát 1 tí, khoảng 3h sau thì đi massage). Theo kiến thức e tìm hiểu thì e nói với nó là ko có việc gì, ko phải lo ( tại có lần e cũng đi oral sex cũng hoảng nên về tìm hiểu,nên biết chút kiến thức :D). Nhưng ku này cũng hiền, lần đầu nên cũng khá sợ, nó nói là sợ đầu vú của NVien bị nứt chảy máu hay NV đấy đang có sữa thì sao, rồi nó cũng đang trầy lưỡi thì vấn đề thế nào @@ (bó tay). Bây giờ m nhờ các anh em trong đây tư vấn lại rồi để m gửi topic này cho nó tham khảo. THks ae nhiều :D Xin chào bạn, trường hợp này không có nguy cơ với H . Bời vì trong nước bọt có tính axit nên sẽ nhanh chóng làm bất hoạt H, khiến chúng mất đi khả năng lây nhiễm

gaoranger
23-04-2014, 21:40
Xin chào bạn, trường hợp này không có nguy cơ với H . Bời vì trong nước bọt có tính axit nên sẽ nhanh chóng làm bất hoạt H, khiến chúng mất đi khả năng lây nhiễm
à cái này ngoài lề để m có thêm thông tin, trong trường hợp răng - miệng - lưỡi thế nào thì khả năng là có vậy bạn ? Hay là sẽ bất hoạt với H hoàn toàn.

van123hp
23-04-2014, 21:41
à cái này ngoài lề để m có thêm thông tin, trong trường hợp răng - miệng - lưỡi thế nào thì khả năng là có vậy bạn ? Hay là sẽ bất hoạt với H hoàn toàn. Khi nào bạn bị lở mồm long móng thì có nguy cơ nhưng rất rất thấp. Hiện nay chưa có trường hợp nào nhiễm H với hành vi QHTD bằng miệng .

Nguyen Ha
23-04-2014, 21:46
à cái này ngoài lề để m có thêm thông tin, trong trường hợp răng - miệng - lưỡi thế nào thì khả năng là có vậy bạn ? Hay là sẽ bất hoạt với H hoàn toàn.

Khi nào Bạn hôn người ta rồi cắn đứt lưỡi cả hai cho máu chảy te tua thì có nguy cơ.

gaoranger
23-04-2014, 22:11
VD như lưỡi bị tưa,rát, chảy máu, còn núm vú của người nữ bị nứt thì trường hợp đó thế nào nhỉ mọi người?

Nguyen Ha
23-04-2014, 22:14
VD như lưỡi bị tưa,rát, chảy máu, còn núm vú của người nữ bị nứt thì trường hợp đó thế nào nhỉ mọi người?

Khi nào bạn nhìn thấy lưỡi và núm vú đang chảy máu te tua rồi thực hiện hành vi thì mới có nguy cơ.

trunghiep01
23-04-2014, 22:35
Núm vú mà chaỷ maú thì gái massage cho nút mới sợ. Ko có nguy cơ trong trường hợp này bạn nhé