PDA

View Full Version : Em cần xin ý kiến anh tuấn về bao cao su.

popbob
28-06-2013, 22:14
Trước khi quen người yêu em có quan hệ với nhiều người, tất cả các lần em đều dùng bao cao su. Lần cuối em quan hệ với nhiều người sau đó 3 tháng em có đi test anti HIV kết quả âm tính. Em quan hệ với người yêu không xài bao, người yêu em từng làm call (trong giai đoạn ngắn vì khó khăn), em thấy người yêu mình cũng có ý thức và biết cách tự bảo vệ thân thể nên đồng ý không xài bao. Sau đó 4 tuần e có đi test combo và sau gần 3 tuần nữa e có đi test lần nữa bằng anti, tất cả âm tính. Cách đây vài ngày e có sốt 39 độ, cánh tay em có nổi một nốt ghẻ trông như bị phỏng bằng đầu ngón trỏ. Bây giờ e bình thường trừ cái nốt ấy khiến em đau nhưng nghĩ đến mấy cái triệu chứng giai đoạn đầu cũng thấy ớn lạnh. Cho em xin ý kiến với.

freedom
28-06-2013, 23:34
Nếu đúng như những gì bạn nói,trong thời gian bạn gái bạn đi làm có sử dụng BCS không rách không tuột thì bạn yên tâm

cuocsongdep
29-06-2013, 00:44
bạn không phải lo lắng kq như thế là rất hoàn hảo rồi.

CrisM
29-06-2013, 01:02
Kết quả này cho biết khả năng bạn an toàn rất cao, tuy nhiên bạn vẫn phải xét nghiệm lại sau 12 tuần theo khuyến cáo nhé

mongconghien
29-06-2013, 04:19
Kết quả này đã an toàn rồi. cái TEST 12 tuần làm cho đúng thủ tục. Bạn nên thuyết phục bạn gái đi TEST luôn.