PDA

View Full Version : cho em hỏi em có bị kim tiêm đâm ko

potayroi
24-04-2014, 19:33
1 tuần trc sau buổi học thêm gần 9h em có chở nhỏ bạn e bằng xe đạp về nhà nó ở trong bờ hồ lúc đó đường khá ẩm trên đường đi cũng ko có chuyện gì xảy ra nhưng khi về đến nhà lúc rửa tay chân ăn cơm thì em thấy trên ngón chân cái bên trái của em (duới móng chân tí xíu)1 vêt màu đỏ rất giống vết máu e rât hoang hốt lấy nc rua sạch chwổ đó thì ko thấy vêt xuoc hay vet đâm gì cả cũng có the em ko nhin ro do luc do tối và vết đâm quá nhỏ trên đường đi em cung ko thay cảm giáajc đau nhói gi cả em cũng thử lấy kim khau đâm vào thử nhưng cảm giác cũng k đau nhoí gì hêt hien tai em vo cung lo lang va ko biet mình co đạp phai kim hiv ko em có rât nh ước mơ em ko muốn cuộc đời mình .het tai dây cha me em rat ky vọng vào em huhu

potayroi
24-04-2014, 19:42
huhu ai giúp em rat stress và stress năm nay e lớp 9 gần thi Hk roi ma trong đầu em cứ nghĩ về kim tim em có chia sẽ voi nhỏ bạn em nó nói khu đó toàm mấy thằng xì ke ko àk em lo wá ....

Nguyen Ha
24-04-2014, 19:53
1 tuần trc sau buổi học thêm gần 9h em có chở nhỏ bạn e bằng xe đạp về nhà nó ở trong bờ hồ lúc đó đường khá ẩm trên đường đi cũng ko có chuyện gì xảy ra nhưng khi về đến nhà lúc rửa tay chân ăn cơm thì em thấy trên ngón chân cái bên trái của em (duới móng chân tí xíu)1 vêt màu đỏ rất giống vết máu e rât hoang hốt lấy nc rua sạch chwổ đó thì ko thấy vêt xuoc hay vet đâm gì cả cũng có the em ko nhin ro do luc do tối và vết đâm quá nhỏ trên đường đi em cung ko thay cảm giáajc đau nhói gi cả em cũng thử lấy kim khau đâm vào thử nhưng cảm giác cũng k đau nhoí gì hêt hien tai em vo cung lo lang va ko biet mình co đạp phai kim hiv ko em có rât nh ước mơ em ko muốn cuộc đời mình .het tai dây cha me em rat ky vọng vào em huhu
Do bạn lo lắng quá thôi, đó ko phải là bị kim đâm,

van123hp
24-04-2014, 19:54
Nếu đạp phải kim bạn giẫy nảy lên ngay

songchungvoi_HIV
24-04-2014, 20:21
Bạn đừng nói là kim tiêm đâm nhá. Câu hỏi bạn hỏi bạn đọc lại xem, có logic và phi logic k vậy

van123hp
24-04-2014, 20:41
1 tuần trc sau buổi học thêm gần 9h em có chở nhỏ bạn e bằng xe đạp về nhà nó ở trong bờ hồ lúc đó đường khá ẩm trên đường đi cũng ko có chuyện gì xảy ra nhưng khi về đến nhà lúc rửa tay chân ăn cơm thì em thấy trên ngón chân cái bên trái của em (duới móng chân tí xíu)1 vêt màu đỏ rất giống vết máu e rât hoang hốt lấy nc rua sạch chwổ đó thì ko thấy vêt xuoc hay vet đâm gì cả cũng có the em ko nhin ro do luc do tối và vết đâm quá nhỏ trên đường đi em cung ko thay cảm giáajc đau nhói gi cả em cũng thử lấy kim khau đâm vào thử nhưng cảm giác cũng k đau nhoí gì hêt hien tai em vo cung lo lang va ko biet mình co đạp phai kim hiv ko em có rât nh ước mơ em ko muốn cuộc đời mình .het tai dây cha me em rat ky vọng vào em huhu chọc kim khâu vào người mà không đau nhói thì đúng là bạn có vấn đề về thần kinh ngoại biên ( cảm giác)

Charles
25-04-2014, 06:21

Rất lo lắng mà 1 tuần sau mới kêu :khi875437: Đọc câu hỏi của bạn không logic tý nào, đây chỉ là suy diễn và hoang tưởng thôi.