PDA

View Full Version : Cho hỏi em xét nghiệm thế này đã an toàn chưa

quanthph01341
24-04-2014, 23:52
Hồi năm ngoái , vào khoảng 15 tháng 6 năm 2012 em đã QHTD không an toàn , và đến đầu tháng 9 ( ngày 5-9 ) em sang trung quốc du học , tầm mùng 7-10 tháng 9 thì em đi khám sức khỏe ( Trong đó có xét nghiệm HIV và viêm gan B và một số thứ khác ) tại trung quốc vì họ bảo xét ở VN không chấp nhận, và đợi khoảng 1-2 tuần liền em có giấy xét nghiệm , và đều kết quả không có việc gì ( Âm tính ) và từ đó em chưa có bất kỳ một hành động QHTD không an toàn nào nữa!!
Vậy em đã an toàn chưa >"< Tại dạo này em hay nghĩ lung tung

songchungvoi_HIV
24-04-2014, 23:54
Hồi năm ngoái , vào khoảng 15 tháng 6 năm 2012 em đã QHTD không an toàn , và đến đầu tháng 9 ( ngày 5-9 ) em sang trung quốc du học , tầm mùng 7-10 tháng 9 thì em đi khám sức khỏe ( Trong đó có xét nghiệm HIV và viêm gan B và một số thứ khác ) tại trung quốc vì họ bảo xét ở VN không chấp nhận, và đợi khoảng 1-2 tuần liền em có giấy xét nghiệm , và đều kết quả không có việc gì ( Âm tính ) và từ đó em chưa có bất kỳ một hành động QHTD không an toàn nào nữa!!
Cả 2 lần XN AT là an toàn sao 3 tháng từ nguy cơ chính minh bạn k hề nhiễm HIV

quanthph01341
24-04-2014, 23:56
Cả 2 lần XN AT là an toàn sao 3 tháng từ nguy cơ chính minh bạn k hề nhiễm HIV

Vâng , cảm ơn anh , tại lần đấy lấy của em 3 bình máu liền , e k biết xét kiểu gì , nhưng kết quả âm tính là khả quan chứ ạ . Tại dạo này em hay nghĩ lại , xong cứ sờ sợ

songchungvoi_HIV
24-04-2014, 23:58
Vâng , cảm ơn anh , tại lần đấy lấy của em 3 bình máu liền , e k biết xét kiểu gì , nhưng kết quả âm tính là khả quan chứ ạ . Tại dạo này em hay nghĩ lại , xong cứ sờ sợ
Khả quan gì bạn, an toàn 100% sau nguy cơ 3 tháng

tôi ơi đừng tuyệt vọng
25-04-2014, 00:19
chắc chắn là bạn an toàn
yên tâm đi bạn...

Charles
25-04-2014, 06:12

Dù bạn thực sự có nguy cơ với HIV thì kết quả XN sau 3 tháng đã chứng minh bạn hoàn toàn không bị nhiễm HIV.

Chủ đề: Tài liệu chuẩn của Việt Nam về thời gian xét nghiệm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/837-Tai-lieu-chuan-cua-Viet-Nam-ve-thoi-gian-xet-nghiem-HIV)

mongbinhan
25-04-2014, 07:53
Bạn an toàn rùi....12 tuần chốt là 100% rùi