PDA

View Full Version : có phải triệu chứng ko anh chị

anhankipkhong
25-04-2014, 17:14
Anh chị em bị ngứa cách nay khoãng 5tháng đến giờ ko hết hẳn nó 2.3ngày lại hết rùi lại ngứa da có nổi hột li ti mà ko ngứa ỡ chỗ hột lu ti. Nó ngứa ở da bình thường và vai với cánh tay. Giờ sao e thấy có vết đỏ rát nữa e đọc trong triệu chứng đầu của sơ nhiễm hiv có như vậy những vết đỏ dài ngứa hồng lên.a chị tư vấn cho em

songchungvoi_HIV
25-04-2014, 17:16
Anh chị em bị ngứa cách nay khoãng 5tháng đến giờ ko hết hẳn nó 2.3ngày lại hết rùi lại ngứa da có nổi hột li ti mà ko ngứa ỡ chỗ hột lu ti. Nó ngứa ở da bình thường và vai với cánh tay. Giờ sao e thấy có vết đỏ rát nữa e đọc trong triệu chứng đầu của sơ nhiễm hiv có như vậy những vết đỏ dài ngứa hồng lên.a chị tư vấn cho em
Có nhiễm HIV đâu mà TC hả trời???? :khi875437:

Nguyen Ha
25-04-2014, 19:24

Ôi trời ơi là trời! Chia sẻ mòn cả lưỡi rồi mà vẫn thế này sao?

anhankipkhong
25-04-2014, 20:23
Xin lỗi anh chị mà em thắc mắt và thấy giống.nhưng giờ em nghĩ chắc không phải vì anh xuân nói e nghe rùi cám ơn chị hà anh hiếu dẹp zai

Nguyen Ha
25-04-2014, 20:26
Xin lỗi anh chị mà em thắc mắt và thấy giống.nhưng giờ em nghĩ chắc không phải vì anh xuân nói e nghe rùi cám ơn chị hà anh hiếu dẹp zai

Đừng bới lông tìm vết trên cơ thể mình nữa. Gạt H ra khỏi đầu và lấy lại thăng bằng cuộc sống đi.

Charles
25-04-2014, 20:27

Em yên tâm với những gì đã được chia sẻ. Hãy gạt bỏ chữ H ra khỏi đầu và sống thoải mái, vui vẻ lên nhé.

anhankipkhong
25-04-2014, 20:38
Ùm em biết rùi mấy anh chị luôn mạnh khoẻ nhé .tư vấn và lên d đ hoài với tụi em nhe. Chúc anh truong xuân. Chị nguyen hà .anh văn hiếu luôn dồi dào sức khoẻ .hạnh phúc bên người thân và gia đình .30/04 và 01/05 an lành anh chị và mọi người .(bạn thân ko bằng TRI KỶ ) em ko nịn bợt anh chị đâu .em rất mến anh chị .thật lòng e luôn chúc anh chị luôn hạnhphúc và khỏe mạnh.hy