PDA

View Full Version : cho em xin hỏi

locga104
25-04-2014, 17:57
giả sử như GMD kích dục bằng tay mà tay gái mại dâm lỡ có chảy máu , trong trường hợp đó đầu khấc DV mình có xây xướt thì có sao không ạ? Đây là em giả sử thôi nha

trungan1987
25-04-2014, 18:14
giả sử như GMD kích dục bằng tay mà tay gái mại dâm lỡ có chảy máu , trong trường hợp đó đầu khấc DV mình có xây xướt thì có sao không ạ? Đây là em giả sử thôi nha
Trường hợp bạn giả sử thì ko có xãy ra đâu... chẳng có gmd nào mà để tay dính máu hết ak...
Với lại bạn giả sử thêm nữa ih... chứ ít chi tiết quá... tiếp xúc ntn???... rùi DV bạn xước ntn???... tai sao bạn biết DV xước...???

locga104
25-04-2014, 18:27
đó là em giả sử thôi anh à, em sợ nên không dám QH chi cho kích dục băng tay thôi. em chỉ giả sử vậy thôi, đầu khuất DV xước nhẹ thì trong trường hợp ấy có sao không ? phải chảy máu cỡ nào và DV xước cỡ nào thì mới lây nhiễm HIV ạ

Nguyen Ha
25-04-2014, 18:29
đó là em giả sử thôi anh à, em sợ nên không dám QH chi cho kích dục băng tay thôi. em chỉ giả sử vậy thôi, đầu khuất DV xước nhẹ thì trong trường hợp ấy có sao không ? phải chảy máu cỡ nào và DV xước cỡ nào thì mới lây nhiễm HIV ạ

Kích dục bằng tay là tình dục anh toàn. Bạm nói hành vi chính xác thì tham vấn chính xác, không có chuyện giả sử.

songchungvoi_HIV
25-04-2014, 18:30
Nếu Lỡ, Theo bạn có k?? Bạn thử đặt mình vào tình huống của cô ta đi, bạn dám kích dục k?? Xin thưa với bạn nguy cơ thuộc về cô ta nếu chẳng may tinh dịch của bạn có HIV thì Cô ta ăn cho mà hết, chứa k tới phiên bạn

locga104
25-04-2014, 18:35
vấn đề của em chỉ là thắc mắc chút thôi. kích dục bằng tay o ngoải môi trường la an toàn hả mấy anh chị? vết xước tren DV phải như thê nào mới lây đc a

songchungvoi_HIV
25-04-2014, 18:40
vấn đề của em chỉ là thắc mắc chút thôi. kích dục bằng tay o ngoải môi trường la an toàn hả mấy anh chị? vết xước tren DV phải như thê nào mới lây đc a
Khi nà DV bạn chảy máu kiểu gà cắt tiết, còn tay GMD là tay cùi, đang lỡ loét thì mới có nguy cơ

Nguyen Ha
25-04-2014, 18:41

Người đó chặt ngón tay máu chảy te tua, cứa dv bạn máu chảy te tua rồi thực hiện hành vi kích dục ngay khi vẫn đang chảy máu thì có nguy cơ.

locga104
25-04-2014, 18:43
chị Hà kể ca xét xước nhỏ li ti trên đầu khấc DV có dinh máu cũng không có sao ạ?

locga104
25-04-2014, 18:45
chị Hà kể ca xét xước nhỏ li ti trên đầu khấc DV có dinh máu cũng không có sao ạ? ở đâu khấc nhiều mạch máu li ti vậy co xước cũng đâu chảy máu

Nguyen Ha
25-04-2014, 18:48
chị Hà kể ca xét xước nhỏ li ti trên đầu khấc DV có dinh máu cũng không có sao ạ? ở đâu khấc nhiều mạch máu li ti vậy co xước cũng đâu chảy máu

Vết thương phải đủ rộng và sâu đi tới dòng máu tiếp xúc trực tiếp với máu thì mới có nguy cơ.

locga104
25-04-2014, 18:54
vậy để lây nhiêm HIV bằng kích dục bằng tay cũng khó anh chị nhỉ? em nghĩ thê này có biết đúng không ? không có ai chảy máu nơi ngon tay ma đi kích dục cho người khác đc vì rất đau nà. vì thế TH của em la không có nguy cơ đúng không ạ. Em cảm ơn anh chi nhiều

trungan1987
25-04-2014, 18:57
vậy để lây nhiêm HIV bằng kích dục bằng tay cũng khó anh chị nhỉ? em nghĩ thê này có biết đúng không ? không có ai chảy máu nơi ngon tay ma đi kích dục cho người khác đc vì rất đau nà. vì thế TH của em la không có nguy cơ đúng không ạ. Em cảm ơn anh chi nhiều
HJ là hành vi an toàn... bạn yên tâm...
Bạn nên tránh xa những nơi đó để khỏi phải mang lo lắng vào mình...

Nguyen Ha
25-04-2014, 18:57

đúng vậy!:khi875437: