PDA

View Full Version : Xin các anh chị giúp em với !

anhyeuem
25-04-2014, 18:32
6 tháng trc em có QHTD với GMD có sử dụng BCS ( k bị rách ) và em co OS . 10 ngày sau em đi xét nghiẹm HIV, Giang mai , viêm gan B thì đều âm tính nhưng hiện nay em cứ nôỉ nốt đỏ k ngưa k muưng mủ vậy anh hcị cho em hoỉ trường hợp của em đã yên tâm chưa ạ . em strees nặng qúa

songchungvoi_HIV
25-04-2014, 18:36
6 tháng trc em có QHTD với GMD có sử dụng BCS ( k bị rách ) và em co OS . 10 ngày sau em đi xét nghiẹm HIV, Giang mai , viêm gan B thì đều âm tính nhưng hiện nay em cứ nôỉ nốt đỏ k ngưa k muưng mủ vậy anh hcị cho em hoỉ trường hợp của em đã yên tâm chưa ạ . em strees nặng qúa
OS 6 tháng trước rùi XN Giang Mai và gan B ở 10 ngày sau chính xác, vui lòng XN lại giang mai và gan B, OS thì miễn XN HIV, vì k có nguy cơ

van123hp
25-04-2014, 18:36
6 tháng trc em có QHTD với GMD có sử dụng BCS ( k bị rách ) và em co OS . 10 ngày sau em đi xét nghiẹm HIV, Giang mai , viêm gan B thì đều âm tính nhưng hiện nay em cứ nôỉ nốt đỏ k ngưa k muưng mủ vậy anh hcị cho em hoỉ trường hợp của em đã yên tâm chưa ạ . em strees nặng qúa Trường hợp của bạn không có nguy cơ với H nhưng có nguy cơ với STDs.

Nguyen Ha
25-04-2014, 18:37

Bạn quan hệ có dùng bcs là bạn an toàn, os ko có nguy cơ với HIV nhưng có nguy cơ với guang mai, viêm gan b. 10 ngày sau nguy cơ bạn xét nghiệm chưa chính xác, bạn ko cần xét nghiệm HIV nhưng phải xét nghiệm lại giang mai và viêm gan b.

anhyeuem
25-04-2014, 18:58
em cảm ơn anh chị nhưng h ng e nó cứ nổi nốt đỏ thy có sợ bi H k ạ. và trong 6 tháng vừa qua cơ thể em k có triệu trứng của giang mai và gan B liệu có yên tâm đk k anh hà . em muốn đi xét nghiệm tại lúc này thy làm nhưng xét nghiệm j là chính xác nhất ạ :(( ( em mới có 18 tuổi )

songchungvoi_HIV
25-04-2014, 19:01
em cảm ơn anh chị nhưng h ng e nó cứ nổi nốt đỏ thy có sợ bi H k ạ và em có quan hệ vs cô ta và có OS
OS k có nguy cơ với HIV, lo XN Giang Mai và Gan B dùm

Nguyen Ha
25-04-2014, 19:02
em cảm ơn anh chị nhưng h ng e nó cứ nổi nốt đỏ thy có sợ bi H k ạ và em có quan hệ vs cô ta và có OS

Không có nguy cơ với HIV. Bạn đi khám da liễu vì đang có dịch sởi. Đi xét nghiệm giang mai, viêm gan b vì OS có nguy cơ với giang mai, viêm gan b.

trungan1987
25-04-2014, 19:02
em cảm ơn anh chị nhưng h ng e nó cứ nổi nốt đỏ thy có sợ bi H k ạ. và trong 6 tháng vừa qua cơ thể em k có triệu trứng của giang mai và gan B liệu có yên tâm đk k anh hà . em muốn đi xét nghiệm tại lúc này thy làm nhưng xét nghiệm j là chính xác nhất ạ :(( ( em mới có 18 tuổi )
Với những j bạn kể... bạn ko có nguy cơ với H...
Nhưng vì OS... thời gian đã 6 tháng rùi... bạn nên xn lại STDs để biết rõ hơn...