PDA

View Full Version : sợ hãi

ổn ùi
26-04-2014, 10:34
mọi người ơi em có đi masa và nhân viên kích dục bằng tay cho em,từ hôm có nguy cơ đó em dk 6 tuần hôm nay em đi xét nghiệm hiv pp dmrete 1/2 âm tính em an toàn không ak.khi người em nhiều triệu chứng của hiv lắm.em lo lắm

songchungvoi_HIV
26-04-2014, 10:37
mọi người ơi em có đi masa và nhân viên kích dục bằng tay cho em,từ hôm có nguy cơ đó em dk 6 tuần hôm nay em đi xét nghiệm hiv pp dmrete 1/2 âm tính em an toàn không ak.khi người em nhiều triệu chứng của hiv lắm.em lo lắm
Kích dục = tay là hành vi mượn tay người khác thủ dâm là hành vi an toàn k có nguy cơ với HIV và các bệnh XH, Cho dù bạn có XN đến Tết Công Gô cũng chả tìm được cái móng chân của con Ết

ổn ùi
26-04-2014, 10:41
anh ơi người em nhiều triệu chứng của hiv lắm.từ trước không bjo em bị mà time vừa ùi em bị như thế em lo lắm

Charles
26-04-2014, 10:43

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn nên kq xn ât là fải rồi. Yên tâm ko cần xn nữa.

songchungvoi_HIV
26-04-2014, 10:44
anh ơi người em nhiều triệu chứng của hiv lắm.từ trước không bjo em bị mà time vừa ùi em bị như thế em lo lắm
Kích dục = tay k có đường cho HIV xâm nhập, trừ khi bạn có QHTD k an toàn với GMD. Nếu k lấy đâu ra HIV mà nhiễm, HIV đâu tự sinh ra trong người bạn mà TC

Charles
26-04-2014, 10:46

Triệu chứng do bạn nghĩ ra thôi, khi nào bạn ko lo nghĩ gì nữa thì cái mà bạn nghĩ là triệu chứng cũng tan biến hết.

ổn ùi
26-04-2014, 10:49
6 tuần âm tính em có cần làm xét nghiệm nữa ko ak

Charles
26-04-2014, 10:58
6 tuần âm tính em có cần làm xét nghiệm nữa ko ak

Ko có nguy cơ ko cần xn. 6 tuần ât đủ cho bạn hoàn toàn giả tỏa tâm lý được rồi.