PDA

View Full Version : sợ quá mọi người giúp em với...

buon1
26-04-2014, 13:05
Chuyện là vậy...
Chủ nhật tuần trước cách đây 6 ngày
Sau khi cùng mấy người bạn ăn xong sinh nhật thì tụi em rủ nhau đi vào quán cafe mà bên trong có mấy cô gái làm dịch vụ oral sex ( OS )
Lúc ấy quán đông khách nên trong phòng lượng người ra vô liên tục.Em thì đi sau ông khách kia, sau khi làm ( OS ) cho ông kia xong không biết ông ấy có bắn tinh vào miệng cô gái không rồi sau đó cô ta lại làm ( OS ) cho em thì em có bị lây hiv không ạ? *Nếu như ông khách kia bị hi v *
Cộng thêm việc em không biết khi em nằm lên cái chiếu trong phòng có dính tinh dịch không.Nếu có thì khi nằm lên em có bị lây nhiễm không ạ.
2 ngày sau đó em bị sổ mũi với ho ( Nặng ).Kèm theo dưới rốn em có nổi 2, 3 hột gì đó màu trắng.Đó có phải dấu hiệu của hiv
( Bài viết em dài cảm phiền và cảm ơn mọi người đã đọc )

StressQua
26-04-2014, 13:07
Không, bạn ko có nguy cơ với HIV với hành vi OS, bạn đi xn giang mai và viêm gan B sau 4 tuần

van123hp
26-04-2014, 13:08
Chuyện là vậy...
Sau khi cùng mấy người bạn ăn xong sinh nhật thì tụi em rủ nhau đi vào quán cafe mà bên trong có mấy cô gái làm dịch vụ oral sex ( OS )
Lúc ấy quán đông khách nên trong phòng lượng người ra vô liên tục.Em thì đi sau ông khách kia, sau khi làm ( OS ) cho ông kia xong không biết ông ấy có bắn tinh vào miệng cô gái không rồi sau đó cô ta lại làm ( OS ) cho em thì em có bị lây hiv không ạ? *Nếu như ông khách kia bị hi v *
Cộng thêm việc em không biết khi em nằm lên cái chiếu trong phòng có dính tinh dịch không.Nếu có thì khi nằm lên em có bị lây nhiễm không ạ.
2 ngày sau đó em bị sổ mũi với ho ( Nặng ).Kèm theo dưới rốn em có nổi 2, 3 hột gì đó màu trắng.Đó có phải dấu hiệu của hiv

Os không có nguy cơ với H. Bạn nằm xuống chiếu nếu có tinh dịch thì nó khô rồi, không còn khả năng lây nhiễm

songchungvoi_HIV
26-04-2014, 13:09
Chuyện là vậy...
1. Bạn cứ đóng vai là GMS và OS cho khác, nếu là bạn sau khi xong 1 người bạn làm gì?? Bạn trả lời được câu này => Bạn sẽ Kết luận cho chính bạn.
2. Cho dù bạn có nằm lên vũng máu cũng chả làm sao. Vì HIV muốn lây nhiễm phải có đường xâm nhập, HIV k phải dòi mà khoét da chui vào

buon1
26-04-2014, 13:11
vậy là em không có nguy cơ với hiv phải không ạ
Chứ dạo này em bị bệnh nên tâm trí hoang mang quá

StressQua
26-04-2014, 13:12
Chính xác! bạn yên tâm

buon1
26-04-2014, 13:16
dạ cảm ơn các admin...
Nhưng em cũng hơi lo lỡ như trong miệng cô gái ấy còn sót lại tinh dịch khi chưa kịp nhả ra hết thì sao ạ?

songchungvoi_HIV
26-04-2014, 13:18
dạ cảm ơn các admin...
Nhưng em cũng hơi lo lỡ như trong miệng cô gái ấy còn sót lại tinh dịch khi chưa kịp nhả ra hết thì sao ạ?
Người có nguy cơ là GMS chứ k phải bạn

buon1
26-04-2014, 13:20
Nhưng khi miệng cô ấy dính tinh dịch thì cô ấy lại làm oral sex cho em, em mới sợ.

songchungvoi_HIV
26-04-2014, 13:25
Nhưng khi miệng cô ấy dính tinh dịch thì cô ấy lại làm oral sex cho em, em mới sợ.
Nguy cơ thuộc về GMS, k ai điên khùng ngậm tinh dịch chạy lòng vòng

buon1
26-04-2014, 13:27
em cảm ơn nhiều ạ...

ngocnghech
26-04-2014, 13:33
an tâm đê, mọi người tư vấn cho bạn là rất chính xác nha, bạn nên tìm hiểu thêm trên DĐ về trường hợp của bạn nha.

buon1
26-04-2014, 23:38
cảm ơn mọi người ạ

Tuanmecsedec
27-04-2014, 04:29
vậy là em không có nguy cơ với hiv phải không ạ
Chứ dạo này em bị bệnh nên tâm trí hoang mang quá

cảm ơn mọi người ạ

Bạn yên tâm những gì được tư vấn không có nguy cơ.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
27-04-2014, 07:18
cảm ơn mọi người ạ
yên tâm đi bạn
đừng đến chỗ đó nữa là được...

Nguyen Ha
27-04-2014, 07:24
Chuyện là vậy...
Công nhận bạn viết dài thật!
Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.