PDA

View Full Version : GMD có OS cho em tầm 30s , có hôn sâu , kích thích âm đạo = lưởi , quan hệ có BCS

badboy_9x
13-08-2013, 22:42
Chiều ngày 18/6 vừa rồi e có đi nhậu , sau chầu nhậu thì em có đi khách sạn vs GMD
Trong lúc quan hệ , GMD có OS cho em tầm 30s , có hôn sâu , có dùng ngón tay cho vào AD mà ko biết lúc đó tay có bị trầy xướt hay ko, kích thích âm đạo = lưởi , quan hệ có dùng BCS
Sau khi quan hệ e có dùng xà phòng của khách sạn để rửa lại dương vật và dùng xà phòng để rửa xung quanh vùng miệng
Lúc về tới nhà khi chuẩn bị đánh răng thì em có phát hiện ra là môi mình bi khô và nứt ( do ăn nhậu nhiều , nóng trong người )
Điều kiện vết thương hở
Khoản 2-3 tuần sau đó thì e vẩn k nghĩ ngợi j , chỉ đến khi người em xuất hiện một số hiện tượng lạ thì em mới bắt đầu lo lắng

Đến nay đã là tuần thứ 7 , em k bị sốt , chỉ cảm thấy mệt mỏi , uể oải , ko nổi hạch
Cách đây 3 ngày e có bị đau họng khó thở do nghẹt mũi , e đã mua thuốc và uống hết , nhưng họng lại có nhiều đờm
Cũng sau khi em uống thuốc viêm họng sau , thì việc đại tiện của e có vấn đề , đi phân lúc lỏng lúc đặc , k định dạng đc , đi 1 ngày từ 2-3 lần , mà đa phần là phân lỏng

Hôm vừa rồi em có goị điện và nói vs a Tuấn thì a Tuấn bảo ko sao , chỉ sợ bị bệnh tình dục thôi chứ k sợ bị H . nhưng em vẩn rất lo lắng :(
Nếu e biết có nguy cơ , thì từ đầu em đã dùng PEP chứ k đợi đến bây giờ

Em thật sự rất ân hận về hành động của mình :(

Mong mọi người tư vấn hộ em

Nguyen Ha
13-08-2013, 22:49
Chiều ngày 18/6 vừa rồi e có đi nhậu , sau chầu nhậu thì em có đi khách sạn vs GMD
Trong lúc quan hệ , GMD có OS cho em tầm 30s , có hôn sâu , kích thích âm đạo = lưởi , quan hệ có dùng BCS
Sau khi quan hệ e có dùng xà phòng của khách sạn để rửa lại dương vật và dùng xà phòng để rửa xung quanh vùng miệng
Lúc về tới nhà khi chuẩn bị đánh răng thì em có phát hiện ra là môi mình bi khô và nứt ( do ăn nhậu nhiều , nóng trong người )
Điều kiện vết thương hở
Khoản 2-3 tuần sau đó thì e vẩn k nghĩ ngợi j , chỉ đến khi người em xuất hiện một số hiện tượng lạ thì em mới bắt đầu lo lắng

Đến nay đã là tuần thứ 7 , em k bị sốt , chỉ cảm thấy mệt mỏi , uể oải , ko nổi hạch
Cách đây 3 ngày e có bị đau họng khó thở do nghẹt mũi , e đã mua thuốc và uống hết , nhưng họng lại có nhiều đờm
Cũng sau khi em uống thuốc viêm họng sau , thì việc đại tiện của e có vấn đề , đi phân lúc lỏng lúc đặc , k định dạng đc , đi 1 ngày từ 2-3 lần , mà đa phần là phân lỏng

Hôm vừa rồi em có goị điện và nói vs a Tuấn thì a Tuấn bảo ko sao , chỉ sợ bị bệnh tình dục thôi chứ k sợ bị H . nhưng em vẩn rất lo lắng :(

Bạn không có nguy cơ lây nhiễm HIV. 7tuần có thể đi xét nghiệm để xả stress được rồi. Bạn đã dt cho anh Tuấn rồi thì bạn YÊN TÂM. Triệu chứng kệ nó vì đó đều do stress mà ra.

timecanbeback
13-08-2013, 22:53
Trường hợp của bạn là OS + QHTD có sử dụng BCS là không sao! Nên tin tưởng vào tư vấn của a Tuấn! Chúc bạn sk! :vip:

timecanbeback
13-08-2013, 22:56
Một điều nữa mình muốn nói là bạn là TH thứ 47 có hành vi OS + QHTD có BCS từ khi diễn đàn mới hoạt động (diễn đàn mới hoạt động gần 1 tháng. Chưa kể diễn đàn cũ và cũ hơn) Nên bạn không phải là TH duy nhất! Hãy yên tâm!

hoanggiangst88
13-08-2013, 23:47
Bạn không có nguy cơ nếu vẫn còn lo lắng thì sau 12 tuần có thể xét nghiệm để an tâm nhé ! đừng để stress đánh gục bạn như thế.

thanh88
13-08-2013, 23:51
không soa đâu bạn, nhưng việc kích dục cho gái mại dâm bằng miệng là không khuyến khích vì bạn có nguy cơ nhiễm lậu và vài bệnh stds khác,
HIV thì bạn yên tâm nhé, nếu còn băn khoăn thì xét nghiệm sau 12 tuần cho hết stress nhé.
chúc bạn khỏe và vui, và tránh những trò giải trí thiếu lành mạnh này nhé

badboy_9x
14-08-2013, 16:40
Cám ơn mọi người đã tư vấn
Hôm nay em đc 1 người bạn dẩn đến trung tâm Xét Nghiệm và tư vấn sức khỏe miễn phí
Em có trình bày với bác sĩ , và sau đó bác sĩ đã đồng ý cho em xét nghiệm
Chờ khoản 40 phut sau thì có kết quả , và kết quả là âm tính , em rất vui khi nghe tin
Nhưng vì đây là xét nghiệm miễn phí nên Bác Sĩ chỉ thông báo bằng miệng là em âm tính chứ k có giấy tờ gì chứng minh cả
Bác sĩ có bảo 1 tháng sau quay lại xét nghiệm tiếp , vì trong vòng 2 tháng có thể xét nghiệm ko chuẩn xác cho lắm
Sau khi nhận đc kết quả em cũng đa điện thoại ngay cho a Tuấn , và a Tuấn cũng bảo là OK , ko sao hết , cứ tin vào kết quả xét nghiệm.

Vậy thì theo mọi người , em có nên lo lắng nữa không?

timecanbeback
14-08-2013, 16:46
Đối với hành vi nguy cơ thì cần xn lại! Còn TH của bạn không cần thiết phải xn lại! :vip:

ntqn1992
14-08-2013, 16:54
bạn không có nguy cơ, thì âm tính là điều tất nhiên thôi. bớt lo lắng thì triệu chứng sẽ hết,

badboy_9x
16-08-2013, 11:19
Tự dưng 2 hôm nay e bị tình trạng khó thở
như có cái j đấy mắc ở cổ họng , khó thở cực kì
Mặc dù âm tính nhưng em vẩn k yên tâm cho lắm :(
Có khi nào xét nghiệm HIV miễn phí người ta làm qua loa cho xong chuyện ko trời :(
Em lo quá

Tuanmecsedec
16-08-2013, 11:40
Tự dưng 2 hôm nay e bị tình trạng khó thở
như có cái j đấy mắc ở cổ họng , khó thở cực kì
Mặc dù âm tính nhưng em vẩn k yên tâm cho lắm :(
Có khi nào xét nghiệm HIV miễn phí người ta làm qua loa cho xong chuyện ko trời :(
Em lo quá

Việc khó thở (thở mệt ) nhiều nguyên nhân gây ra.Như hút thuốc lá nhiều,cafe ....Thiếu ngủ...lo lắng .v.v.v cũng có phần liên quan đến bệnh tim mạch.

badboy_9x
28-08-2013, 22:25
Moi người cho mình hỏi , hôm bữa mình có đi xét nghiệm ở Trung Tâm Chăm Sóc Sức Khoẻ Cộng Đồng ( trả kết quả = miệng vì xét nghiệm miễn phí ) vào ngày thứ 56 kể từ khi mình có nguy cơ và kết quả là âm tính
Theo mọi người thì có thể bị lật kèo ở các lần XN của các tuần sau ko?
Tự dưng mấy hôm nay ở tay em có nổi mấy hột đỏ đỏ ko hiểu từ đâu ra , và ở bắp đuồi bị ngứa , em có gãi và đã chảy máu
Em thấy lo lo :(
Theo mọi người thì bây giờ nếu em đi xét nghiệm thì XN = phương pháp gì là chắc chắn nhất?
Tính tới hôm nay là tuần thứ 10 rồi .

Mong mọi người đọc lại bài viết của em và cho em đôi lời nhận xét
Em cám ơn .

Tuanmecsedec
28-08-2013, 22:38
Moi người cho mình hỏi , hôm bữa mình có đi xét nghiệm ở Trung Tâm Chăm Sóc Sức Khoẻ Cộng Đồng ( trả kết quả = miệng vì xét nghiệm miễn phí ) vào ngày thứ 56 kể từ khi mình có nguy cơ và kết quả là âm tính
Tự dưng mấy hôm nay ở tay em có nổi mấy hột đỏ đỏ ko hiểu từ đâu ra , và ở bắp đuồi bị ngứa , em có gãi và đã chảy máu
Theo mọi người thì bây giờ nếu em đi xét nghiệm thì XN = phương pháp gì là chắc chắn nhất?

Em cám ơn .

Trường hợp của bạn tìm hiểu trên diễn đàn sẽ thấy hết lo lắng.

NTP123
28-08-2013, 23:54
ko có nguy cơ nhé bạn,OS+qhệ có bcs an toàn tuyệt đối luôn,mình cam đoan

badboy_9x
05-10-2013, 08:30
Chào mọi người
Mặc dù đã xn ở tuần thứ 8 tại trung tâm Xét Nghiệm và tư vấn sức khỏe miễn phí và kq là AT
Nhưng đến nay , tính từ lúc có nguy cơ là tuần thứ 14 thì mình vẩn chưa đi xn lại
Cách đây khoản 6 ngày , mình có bị viêm họng , mình đã mua thuốc uống nhưng không khỏi , sau khoản 3 ngày thì chuyển sang ho có đờm và ở cổ họng ngứa rất khó chịu gây ra ho thường xuyên
Và mới hôm nay mình kiểm tra ở tai bên trái , thì phía dưới rái tai có một cục hạch , việc đi đại tiện của mình cũng ra phân lõng , làm việc thì nhanh mệt và khó thở khi làm việc nặng .

Hiện tại mình đang rất lo và chưa dám đi xn lại , xin mọi người cho mình ý kiến :(
Mình đang tính trở lại trung tâm Xét Nghiệm và tư vấn sức khỏe miễn phí để xn thêm 1 lần nữa và vào Bệnh Viện xn 1 lần nữa nhưng vẩn k đủ can đảm .

songchungvoi_HIV
05-10-2013, 08:51
Trong lúc quan hệ , GMD có OS cho em tầm 30s , có hôn sâu , có dùng ngón tay cho vào AD mà ko biết lúc đó tay có bị trầy xướt hay ko, kích thích âm đạo = lưởi , quan hệ có dùng BCS
Điều kiện vết thương hở

Ông mịa ơi, sao mấy cha nội này không biết cái đầu bị gì? i9 chơi GMD mà cứ thích lấy cái lưỡi OS AD GMD là sao trời. Đúng là bệnh não nặng. Dọc xong tôi muốn gụn gún với mấy Ba ghê luôn. Đến tại thời điểm này Ba làm ơn đi xb cn HPV dùm ạh Vào BV xin tư vấn xn các bệnh lây qua đường tình dục (STDs): Giang Mai, Lậu, Mồng Gà và viêm gan B. Chùi ui khổ quá, Mồng Gà mà dính lên cái mồm của Ba hay cái lưỡi của a thì có nước cắt bỏ cái lưỡi khỏi ăn cum, Con lạy Ba, lần sao có đi chơi gái Ba đừng có dạy dột mà lia cái lưỡi của Ba vào cái chỗ (AD) kinh tõm ấy dùn con. Đọc xong con muốn nhảy từ lầu 32 tầng xuống tự tử luôn. Còn mấy cái ho, sổ mũi, khó thở, hạch...... Ba làm ơn đi khám phổi đi, biết đâu Ba bị viêm phổi hay viêm phế quản đấy. Dạ con cám ơn Ba đã đọc
:zk2020:

songchungvoi_HIV
05-10-2013, 09:10
Cach đây5 ngày e có qh với GMvà bị tuột bao .tg khoảng 2p .e ko biết cô ấy có H hay ko .hnay e thấy Người mệt mỏi .sốt nhẹ và đau bắp tay .liệu e có bị nhiễm H ko? .e rất lo sợ và hối hận .rất mong đc tư vấn
Đây là topic của người khác, bạn cần gì thì vào đúng chủ đề và lập topic riêng cho mình đặc câu hỏi, mọi người sẽ giải đáp cho bạn, đây là nội quy của diễn đàn

lac_loi
05-10-2013, 09:22

Em cám ơn .
Mình đi xét nghiệm ở CTM nhiều lần, mình rất tin tưởng và có thiện cảm ở những trung tâm này. Nên bạn đừng có nói là "trả kết quả = miệng vì xét nghiệm miễn phí", Nói như vậy hình như bạn không tin tưởng thì phải.

badboy_9x
05-10-2013, 13:05
Mình đi xét nghiệm ở CTM nhiều lần, mình rất tin tưởng và có thiện cảm ở những trung tâm này. Nên bạn đừng có nói là "trả kết quả = miệng vì xét nghiệm miễn phí", Nói như vậy hình như bạn không tin tưởng thì phải.

Bạn thông cảm , mình mới đi XN lần đầu nên cũng có phần hơi lo lắng .
Chắc bạn đã từng trải qua những ngày tháng như mình hiện tại đúng ko?

songchungvoi_HIV
05-10-2013, 13:19
Câu hỏi em inbox cho anh, anh nhận được rùi, và anh cũng trả lời rõ ở phía trên đấy, em có đọc không vậy? Những gì cần làm anh đã hướng dẫn rồi sau hem đọc hử?????

BK82
05-10-2013, 17:36
Đã đc mọi người tư vấn ko sao thì bạn nên an tâm mới phải,đừng lo lắng quá sẽ sinh ra đủ thứ bệnh,có đàm nhiều do hút thuốc,viêm xoang sàn,viêm đa xoang cũng dẫn đến tình trạng có đàm trong cổ,vì dịch xoang chảy xuống cổ họng và cũng gây ra viêm họng,bạn nên đi khám xem có bị xoang,amidan ko.