PDA

View Full Version : Mong được tư vấn về việc os GMD

qualoso
14-08-2013, 09:21
Chào tất cả anh chị trên diễn đàn. Em có vấn đề như sau nhờ anh chị tư vấn em. Là việc tối qua em có đi masage GMD có os cho em khoản 10 phút sau đó GMD cho xuất tinh vào miệng GMD đó và em có dùng tay kích thích âm đạo GMD đó có dính nhiều dịch trên tay sau đó em không đi rửa tay mà lấy tay đó cầm vào dương vật của em. Vậy em hỏi em có nguy cơ không ạ. Mong được sự giúp đỡ anh chị trên diễn đàn.

Nguyen Ha
14-08-2013, 09:43
Chào tất cả anh chị trên diễn đàn. Em có vấn đề như sau nhờ anh chị tư vấn em. Là việc tối qua em có đi masage GMD có os cho em khoản 10 phút sau đó GMD cho xuất tinh vào miệng GMD đó và em có dùng tay kích thích âm đạo GMD đó có dính nhiều dịch trên tay sau đó em không đi rửa tay mà lấy tay đó cầm vào dương vật của em. Vậy em hỏi em có nguy cơ không ạ. Mong được sự giúp đỡ anh chị trên diễn đàn.

Bạn yên tâm với những gì bạn kể không có nguy cơ lây nhiễm HIV nhé.

qualoso
14-08-2013, 09:43
Anh chị ơi tư vấn giúp em với ! Em đanh hoang man lo sợ quá

qualoso
14-08-2013, 09:45
Vậy trường hợp của em không có vấn đề gì hả chị NGUYEN HA. Em cám ơn chị vì trường hợp em GMD ngậm dương vật em cho đến khi xuất tinh xong

Tuanmecsedec
14-08-2013, 09:47
Anh chị ơi tư vấn giúp em với ! Em đanh hoang man lo sợ quá

Smod Nguyen Ha (http://www.diendanhiv.vn/members/21-Nguyen-Ha) đã tư vấn chia sẽ cho bạn rồi còn gì.Bạn yên tâm không sao.Câu hỏi bạn có rất nhiều trong box này được trả lời bạn tìm hiểu thêm.

qualoso
14-08-2013, 09:51
Em cám ơn anh Tuanmecedes nhiều và chị Nguyên Ha nửa. Tại vì kiến thức về HIV của em còn hạn chế nên em chưa biết nhiều nên hoang man lo lắng

hoanggiangst88
14-08-2013, 13:09
Em cám ơn anh Tuanmecedes nhiều và chị Nguyên Ha nửa. Tại vì kiến thức về HIV của em còn hạn chế nên em chưa biết nhiều nên hoang man lo lắng
Bạn đừng lo lắng quá stress làm bạn thấy mệt mỏi và những dấu hiệu lo lắng do stress gây ra thôi !