PDA

View Full Version : Tôi có bị nhiễm HIV không? mọi người giúp tôi với

Colencolen191184
28-04-2014, 21:58
33 ngày trước em có QHTD với gại mại dâm có dùng BCS, trong khi QH E dùng tay kéo BCS lên cho đỡ tụt xuống, khi QH xong E dùng tay đó tháo BCS ra và dùng tay dó rửa đầu DV. 3 tuần sau chân E xuất hiện 4 nốt đỏ như muỗi đốt và 10 ngày thì nặn mất ( bây giờ chỉ còn vết thâm), khoảng cùng thời gian sau khi có hành vi nguy cơ lưỡi em xuất nhiều rêu trắng sau một cơn sốt nhẹ khoảng 1 tiếng ( bệnh lưỡi lông, cuống lưỡi nổi nốt đỏ). Liệu E có nhiễm HIV không ?

songchungvoi_HIV
28-04-2014, 22:03
33 ngày trước em có QHTD với gại mại dâm có dùng BCS, trong khi QH E dùng tay kéo BCS lên cho đỡ tụt xuống, khi QH xong E dùng tay đó tháo BCS ra và dùng tay dó rửa đầu DV. 3 tuần sau chân E xuất hiện 4 nốt đỏ như muỗi đốt và 10 ngày thì nặn mất ( bây giờ chỉ còn vết thâm), khoảng cùng thời gian sau khi có hành vi nguy cơ lưỡi em xuất nhiều rêu trắng sau một cơn sốt nhẹ khoảng 1 tiếng ( bệnh lưỡi lông, cuống lưỡi nổi nốt đỏ). Liệu E có nhiễm HIV không ?
Tay dính dịch dùng tay đó chạm tùm lum cho dù có cho tay vào mồm mút vẫn k có nguy cơ, QHTD có BCS là an toàn, còn lại k phải con đường lây nhiễm HIV

van123hp
28-04-2014, 22:03
33 ngày trước em có QHTD với gại mại dâm có dùng BCS, trong khi QH E dùng tay kéo BCS lên cho đỡ tụt xuống, khi QH xong E dùng tay đó tháo BCS ra và dùng tay dó rửa đầu DV. 3 tuần sau chân E xuất hiện 4 nốt đỏ như muỗi đốt và 10 ngày thì nặn mất ( bây giờ chỉ còn vết thâm), khoảng cùng thời gian sau khi có hành vi nguy cơ lưỡi em xuất nhiều rêu trắng sau một cơn sốt nhẹ khoảng 1 tiếng ( bệnh lưỡi lông, cuống lưỡi nổi nốt đỏ). Liệu E có nhiễm HIV không ? Trường hợp của bạn không có liên quan đến H

Charles
28-04-2014, 22:06

Quan trọng là lúc giao chiến BCS không sự cố tuột rách là bạn an toàn. Còn vấn đề cầm BCS rồi rửa DV thì đó không phải là đường lây nhiễm HIV.

Colencolen191184
28-04-2014, 22:23
nhưng mình lo là dịch AD dính vào tay, sau đó lại dùng tay rửa DV thì dịch dính vào đầu DV thi lây nhiễm. Mình lo nhất là cái lưỡi, đọc trên mạng thấy nấm lưỡi là dấu hiệu đầu tiên của HIV. thời gian đầu mình rất lo, bây giờ cũng đỡ rồi nhưng vẫn bị ám anh bởi HIV

Colencolen191184
28-04-2014, 22:24
mọi người cho mình biết đắc điểm của nốt phát ban lúc mới bị nhiễm không ạ

Nguyen Ha
28-04-2014, 22:28

nhưng mình lo là dịch AD dính vào tay, sau đó lại dùng tay rửa DV thì dịch dính vào đầu DV thi lây nhiễm. Mình lo nhất là cái lưỡi, đọc trên mạng thấy nấm lưỡi là dấu hiệu đầu tiên của HIV. thời gian đầu mình rất lo, bây giờ cũng đỡ rồi nhưng vẫn bị ám anh bởi HIV

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV, hiv thời kỳ đầu không có triệu chứng.

trungan1987
29-04-2014, 03:02
Với những j bạn kế ko có nguy cơ với H...
Còn những biểu hiện của bạn ko có liên quan j đến H cả...

tôi ơi đừng tuyệt vọng
29-04-2014, 06:05
bạn có bị nhiễm đâu mà lo phát ban bạn...

Colencolen191184
29-04-2014, 06:32
Cảm ơn mọi người! Theo mọi người mình có nên đi xn không? Nếu cần thì làm xn gì.

Colencolen191184
29-04-2014, 06:36
Ngay tối hôm đó mình quan hệ với bà xã, dùng tay đó kích thích AD thì có bị lây sang không ??? Mình chỉ lo mình làm lây sang vợ thôi, ân hận quá mọi người ạ. Chỉ vì 1 phút nông nổi mà đánh đổi như vậy thì không đáng

Nguyen Ha
29-04-2014, 06:45
Ngay tối hôm đó mình quan hệ với bà xã, dùng tay đó kích thích AD thì có bị lây sang không ??? Mình chỉ lo mình làm lây sang vợ thôi, ân hận quá mọi người ạ. Chỉ vì 1 phút nông nổi mà đánh đổi như vậy thì không đáng

Cảm ơn mọi người! Theo mọi người mình có nên đi xn không? Nếu cần thì làm xn gì.

Bạn không có nguy cơ, không cần xét nghiệm, yên tâm quan hệ với vợ bình thường.

Charles
29-04-2014, 06:53

Không có nguy cơ không cần XN. Lưỡi bị sao thì đi khám chữa bình thường thôi.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
29-04-2014, 06:55
không bị lây sang đâu bạn...

Colencolen191184
29-04-2014, 18:47
như mọi người nói ở trên kể cả trường hợp GMD kia có bị HIV thì mình cũng không có nguy cơ nhiễm đúng không ạ?

Nguyen Ha
29-04-2014, 18:53
như mọi người nói ở trên kể cả trường hợp GMD kia có bị HIV thì mình cũng không có nguy cơ nhiễm đúng không ạ?

đúng vậy!:khi875437:

Colencolen191184
29-04-2014, 20:21
mình tưởng là co virus tiếp xúc với quy đầu DV là có thể bị lây nhiễm

songchungvoi_HIV
29-04-2014, 20:25
mình tưởng là co virus tiếp xúc với quy đầu DV là có thể bị lây nhiễm
Nếu nói theo kiểu bạn nghĩ thì songchung nói thật con số người nhiễm HIV phải là 8 tỷ người

Colencolen191184
29-04-2014, 20:29
vậy thì tôi yên tâm rồi, cảm ơn các anh chị đã tư vấn

tôi ơi đừng tuyệt vọng
29-04-2014, 21:02
vậy thì tôi yên tâm rồi, cảm ơn các anh chị đã tư vấn
bạn yên tâm là mọi người cũng mừng ^^

Colencolen191184
29-04-2014, 22:17
Chứ như mấy hôm trước hoảng quá, tự nhiên bị nấm lưỡi mà đọc trên mạng thì rất ít người bình thường bị, mà chỉ có người bị HIV

Colencolen191184
02-05-2014, 14:16
Mọi người cho mình hỏi mình có cần xn Giang Mai không? Hiện tại chưa có biểu hiện gì, có trường hợp nào n

songchungvoi_HIV
02-05-2014, 14:20
Mọi người cho mình hỏi mình có cần xn Giang Mai không? Hiện tại chưa có biểu hiện gì, có trường hợp nào n
K cần XN gì hết, vì k có nguy cơ

Colencolen191184
02-05-2014, 14:43
Cảm ơn anh

Nguyen Ha
02-05-2014, 14:51

Quan hệ tình dục có dùng bcs thì lo gì bị bệnh. Yren tâm ko cần xn.