PDA

View Full Version : nguy cơ mới,đi mátxa với gái mai dâm

choiburi
30-04-2014, 19:42
huhu,chiều nay em ó nge lời mấy dưa bạn,có đi mát xa voi gmd,em chi bóp vú,mút đầu vú,hôn bên ngoài ngực gái mại dam,và sờ âm đao,nhưng ko quan hệ,cô gái đó hon và sờ khắp nguoi em,mà trên lưng em có mấy cái mụn đàn chảy máu,cô ấy dùng miệng liếm lưng có mấy cái mụn của em,rồi dùng tay sờ nó,liệu em có nguy cơ bị hiv từ việc lây từ mấy cái mụn ko,mnaasy cái mụn đó em vừa nặn lúc chiều,có chảy mũ,huhu

Nguyen Ha
30-04-2014, 19:44
huhu,chiều nay em ó nge lời mấy dưa bạn,có đi mát xa voi gmd,em chi bóp vú,mút đầu vú,hôn bên ngoài ngực gái mại dam,và sờ âm đao,nhưng ko quan hệ,cô gái đó hon và sờ khắp nguoi em,mà trên lưng em có mấy cái mụn đàn chảy máu,cô ấy dùng miệng liếm lưng có mấy cái mụn của em,rồi dùng tay sờ nó,liệu em có nguy cơ bị hiv từ việc lây từ mấy cái mụn ko,mnaasy cái mụn đó em vừa nặn lúc chiều,có chảy mũ,huhu

Yên tâm với những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

van123hp
30-04-2014, 19:44
huhu,chiều nay em ó nge lời mấy dưa bạn,có đi mát xa voi gmd,em chi bóp vú,mút đầu vú,hôn bên ngoài ngực gái mại dam,và sờ âm đao,nhưng ko quan hệ,cô gái đó hon và sờ khắp nguoi em,mà trên lưng em có mấy cái mụn đàn chảy máu,cô ấy dùng miệng liếm lưng có mấy cái mụn của em,rồi dùng tay sờ nó,liệu em có nguy cơ bị hiv từ việc lây từ mấy cái mụn ko,mnaasy cái mụn đó em vừa nặn lúc chiều,có chảy mũ,huhu Những gì bạn kể không liên quan đến H

2013
30-04-2014, 19:45
Những gì bạn kể không hề có nguy cơ với bất kỳ bệnh tình dục nào. Hãy giải tỏa căng thẳng đi

Charles
30-04-2014, 19:55

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV. Bạn cần tìm hiểu kiến thức về đường lây HIV tại diễn để tránh hoang mang lo lắng.

Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

choiburi
30-04-2014, 19:59
nhưng mấy cái mụn lúc chiều em còn nặn ra mũ và chảy máu,huhu,gmd liếm quanh cái chỗ có cái mụn,mà miệng cô gái ấy em nhìn thấy có máu,huhu

Nguyen Ha
30-04-2014, 20:03
nhưng mấy cái mụn lúc chiều em còn nặn ra mũ và chảy máu,huhu,gmd liếm quanh cái chỗ có cái mụn,mà miệng cô gái ấy em nhìn thấy có máu,huhu

Bạn hoang tưởng vừa thôi miệng người ta máu ở đâu ra. Hơn nữa mụn không là cửa ngõ cho virut thâm nhập. Yên tâm đi không có nguy cơ.

choiburi
30-04-2014, 20:05
nhưng lưng em, có mấy cái mụn có chảy tí máu,mụn đầu tăm ấy,liệu cái mại đâm xoa tay và liếm mấy cái mụn ấy,có nguy cơ k ạ

Nguyen Ha
30-04-2014, 20:06
nhưng lưng em, có mấy cái mụn có chảy tí máu,mụn đầu tăm ấy,liệu cái mại đâm xoa tay và liếm mấy cái mụn ấy,có nguy cơ k ạ

Yên tâm đi, không có nguy cơ.

Charles
30-04-2014, 20:07

Không có nguy cơ, HIV không lây như vậy bạn!