PDA

View Full Version : quan hệ có sử dụng bao cao su,quan hệ với gái mại dâm bằng miệng sợ nhiễm hiv

motlanthoiladu
01-05-2014, 19:04
em chào các anh,các chị trong diễn đàn,mong anh chị tư vấn giúp trường hợp của e,e lo lắng sợ hãi quá,huhu
ngày 14/4 em có đi mát xa,do có hơi men nên ko làm chủ được mình,em đã có 3 hành vi nhiễm HIV
1,em dùng miệng kích thích âm đạo cô gái mát xa đó,miệng em hum đó đang bị lở lợi,em kích thích khoảng 30s,em nhớ hum đó em ăn đồ nóng còn bị bỏng lưỡi nữa,nên lưỡi hơi rát
2,em dùng tay kich thích âm đạo cô gái đó
3,cô gái đeo bao cao su cho em,em quan hệ và vừa vào cái là em xuất tinh liền ko biết bao cao su chất lượng thế nào nữa,em rút đại ra
giờ em lo quá,mong ac tư vấn,e ân hận lắm,huhu

motlanthoiladu
01-05-2014, 19:07
anh chị tư vấn giùm em,em mất ăn mất ngủ nửa tháng nay rui

Charles
01-05-2014, 19:10
em chào các anh,các chị trong diễn đàn,mong anh chị tư vấn giúp trường hợp của e,e lo lắng sợ hãi quá,huhu
ngày 14/4 em có đi mát xa,do có hơi men nên ko làm chủ được mình,em đã có 3 hành vi nhiễm HIV
1,em dùng miệng kích thích âm đạo cô gái mát xa đó,miệng em hum đó đang bị lở lợi,em kích thích khoảng 30s,em nhớ hum đó em ăn đồ nóng còn bị bỏng lưỡi nữa,nên lưỡi hơi rát
2,em dùng tay kich thích âm đạo cô gái đó
3,cô gái đeo bao cao su cho em,em quan hệ và vừa vào cái là em xuất tinh liền ko biết bao cao su chất lượng thế nào nữa,em rút đại ra
giờ em lo quá,mong ac tư vấn,e ân hận lắm,huhu

1,em dùng miệng kích thích âm đạo cô gái mát xa đó,miệng em hum đó đang bị lở lợi,em kích thích khoảng 30s => Kích dục bằng miệng không có nguy cơ với HIV vì nước bọt là môi trường kiềm Enzym làm bất hoạt virus, nhưng có nguy cơ với các bệnh STDs (lậu, giang mai, mồng gà, viêm gan B). Bạn cần XN các bệnh này sau nguy cơ 4 tuần.
2,em dùng tay kich thích âm đạo cô gái đó => Kích dục bằng tay là tình dục an toàn.
3,cô gái đeo bao cao su cho em,em quan hệ và vừa vào cái là em xuất tinh liền => QHTD có dùng BCS là an toàn, bạn vừa đưa vào đã xuất tinh ngay thì không thể rách bao được.

Kết luận: Bạn không có nguy cơ với HIV nên không cần XN.

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

Các bệnh lây qua đường tình dục. (http://diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)

motlanthoiladu
01-05-2014, 19:19
a ơi,từ hum đó đến nay là đc 17 ngày,3 hum trước mặt dưới lưõi em xuất hiện 1 cái mụn nhô lên,có máu.em nặn máu ra giờ vẫn còn cái sẹo trắng của nó.hum nay em thấy mặt trên của lưõi có các hạt li ti như cục thịt nhỏ nhô lên,em sợ lắm

motlanthoiladu
01-05-2014, 19:29
các anh chị trả lời em với,thực sự em ân hận lắm,em đi học xa nhà,bố mẹ tin tưởng mà giờ sự việc lại thế này,em tuyệt vọng đến muốn chết