PDA

View Full Version : Nguy cơ hiv từ tay

nha trang
01-05-2014, 22:27
Tay mình sờ am đạo thay ươt và dùng tay ấy kích dục d/v như vay nguy cơ có cao không. Mình đã tet nhanh â/t sau 81 ngày các bạn t/v giup vời nhé mình thây nhiêu triệu chứng quá

Charles
01-05-2014, 22:57
Tay mình sờ am đạo thay ươt và dùng tay ấy kích dục d/v như vay nguy cơ có cao không. Mình đã tet nhanh â/t sau 81 ngày các bạn t/v giup vời nhé mình thây nhiêu triệu chứng quá

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn. Kết quả XN 81 ngày ÂT đã khẳng định bạn 100% không nhiễm HIV. Triệu chứng gì hoặc bị làm sao thì lo đi khám chữa thôi.

Nguyen Ha
01-05-2014, 22:59

Xả stress đi triệu chứng sẽ hết. Dù có nguy cơ thật sự đi nữa thì với kết quả này bạn đã an toàn.

UTMIENTAY
02-05-2014, 00:05

Bạn không có nguy cơ. Nên 81 ngày xn kết quả âm tính là tất nhiên.

nha trang
02-05-2014, 01:53
Cảm ơn các bạn, thật ra mấy hôm nay minh cũng bớt hoang mang rồi

tôi ơi đừng tuyệt vọng
02-05-2014, 06:56
Cảm ơn các bạn, thật ra mấy hôm nay minh cũng bớt hoang mang rồi
vậy rán ổn định lại tinh thần luôn đi nhé bạn...

songchungvoi_HIV
02-05-2014, 07:24
Tay dính dịch AD lích dục không có nguy cơ bạn àh, KQ 81 ngày AT đã chứng mình điều BQT đã chia sẻ rất nhiều tại DD cho các TV khác, trong đó có bạn

nha trang
02-05-2014, 15:46
cam on moi nguoi nhieu nhieu

nha trang
02-05-2014, 15:48
anh tuan oi cho em y kien nhe

songchungvoi_HIV
02-05-2014, 15:49
cam on moi nguoi nhieu nhieu
Tham gia DD vui lòng viết chữ có dấu, đây là qui định của DD.
Bấm vào đây:
Chủ đề: Làm sao viết được chữ Việt có dấu trên diendanhiv.vn (http://diendanhiv.vn/threads/4-Lam-sao-viet-duoc-chu-Viet-co-dau-tren-diendanhiv-vn)

Tuanmecsedec
02-05-2014, 20:08

anh tuan oi cho em y kien nhe

Những gì bạn kể không phải là hành vi có nguy cơ.

nha trang
02-05-2014, 22:37
cảm ơn các bạn, chúc mọi người những lời tốt đẹp nhất.

trungan1987
02-05-2014, 22:43
cảm ơn các bạn, chúc mọi người những lời tốt đẹp nhất.
Bạn cứ yên tâm về trường hợp của bạn... chính vì bạn ko có nguy cơ nên xn kq là âm tính...
Lần sau bạn nên tránh xa những nơi đó để khỏi phải mang lo lắng vào mình...

nha trang
02-05-2014, 23:12
Mình cả đời chưa dính vào chuyện ngu ngốc này .hôm ấy có hơi men vào bọn nó rủ rê ,gạ gẫm ,kích bác nên mình mới đi theo mình ân hận quá ,mình đang có g/đ hạnh phuc ,hai đứa con ngoan ,nếu có chuyên gì thì...

trungan1987
02-05-2014, 23:14
Mình cả đời chưa dính vào chuyện ngu ngốc này .hôm ấy có hơi men vào bọn nó rủ rê ,gạ gẫm ,kích bác nên mình mới đi theo mình ân hận quá ,mình đang có g/đ hạnh phuc ,hai đứa con ngoan ,nếu có chuyên gì thì...
bạn yên tâm... bạn an toàn rùi...

nha trang
02-05-2014, 23:18
Mình cả đời chưa dính vào chuyện ngu ngốc này .hôm ấy có hơi men vào bọn nó rủ rê ,gạ gẫm ,kích bác nên mình mới đi theo mình ân hận quá ,mình đang có g/đ hạnh phuc ,hai đứa con ngoan ,nếu có chuyên gì thì...mình x/n tes nhanh detemine ở khoa huyết học b/v tỉnh như vậy có tin tưởng không ạ

trungan1987
02-05-2014, 23:38
Mình cả đời chưa dính vào chuyện ngu ngốc này .hôm ấy có hơi men vào bọn nó rủ rê ,gạ gẫm ,kích bác nên mình mới đi theo mình ân hận quá ,mình đang có g/đ hạnh phuc ,hai đứa con ngoan ,nếu có chuyên gì thì...mình x/n tes nhanh detemine ở khoa huyết học b/v tỉnh như vậy có tin tưởng không ạ
xn mà bạn hok tin tưởng thì bạn xn làm j... nếu bạn bị thì làm sao mà có kết quả âm tính...

tôi ơi đừng tuyệt vọng
03-05-2014, 01:30
tin tưởng được, bạn

Tuanmecsedec
03-05-2014, 05:05

Bạn hoàn toàn yên tâm không có nguy cơ.Vì vậy bạn xét nghiệm ở đâu hoặc lúc nào cũng cho ra kết quả âm tính.

nha trang
03-05-2014, 09:53
Em chưa nói kỹ . Sau khi 2,3 ngón tay e dính dịch a/đ em kích dục d/v của mình, trước đó gmd đã dùng tay cô ấy k/d cho e. E sợ họ làm mạnh tay sẽ có vết xây xước nhỏ .sau đó e dùng bcs và q/h dươc chưng 1 phut .e tháo bcs dung quan sì của mình lau tạm rồi về nhà ngay tắm rửa .như vậy các a/c các bạn t/v giùm nhé.

Charles
03-05-2014, 09:56
Em chưa nói kỹ . Sau khi 2,3 ngón tay e dính dịch a/đ em kích dục d/v của mình, trước đó gmd đã dùng tay cô ấy k/d cho e. E sợ họ làm mạnh tay sẽ có vết xây xước nhỏ .sau đó e dùng bcs và q/h dươc chưng 1 phut .e tháo bcs dung quan sì của mình lau tạm rồi về nhà ngay tắm rửa .như vậy các a/c các bạn t/v giùm nhé.

Khi nào tay cô ta đang chảy máu tóe loe rồi kích dục kiểu như cào cấu DV bạn chảy máu be bét ra, lúc đó hãy lo. Còn như bạn kể thì không có nguy cơ với HIV.

songchungvoi_HIV
03-05-2014, 09:57
Bạn yên tâm, tay dính dịch kích dục DV k phải là con đường lây nhiễm HIV, muốn có nguy cơ thì DV bạn phải ngâm trong cái chén chứa đầy dịch AD mới có nguy cơ

nha trang
03-05-2014, 20:33
a tuấn,mọi người ,xem và t/v giúp tôi với

songchungvoi_HIV
03-05-2014, 20:38
a tuấn,mọi người ,xem và t/v giúp tôi với
Tư vấn và chia sẻ 2 trang rùi đấy

nha trang
05-05-2014, 22:03
cảm ơn a hiếu a tuấn và các bạn nhiều...

songchungvoi_HIV
05-05-2014, 22:11
cảm ơn a hiếu a tuấn và các bạn nhiều...
Hoàn toàn yên tâm, k có nguy cơ