PDA

View Full Version : chào mấy anh

muadongkhonglanh
03-05-2014, 08:18
Em hay bi hoang mang sau khi qhtd. em mới biết một cô bạn mới quen thì đã qh với nhau. em có dùng bcs. sau qh em có kiểm tra thấy không bị rách. nhưng em sợ dùng tay kiểm tra là dịch ở ngoài dính vô tay vì tay em đang bị khô nứt nhưng không chảy máu. e hay bị ám ảnh bị... sau qh lắm mấy a giúp em với ạ.

songchungvoi_HIV
03-05-2014, 08:23
Em hay bi hoang mang sau khi qhtd. em mới biết một cô bạn mới quen thì đã qh với nhau. em có dùng bcs. sau qh em có kiểm tra thấy không bị rách. nhưng em sợ dùng tay kiểm tra là dịch ở ngoài dính vô tay vì tay em đang bị khô nứt nhưng không chảy máu. e hay bị ám ảnh bị... sau qh lắm mấy a giúp em với ạ.
Khi nào tay đang chảy máu như gà cắt tiết sau đó thọt vào AD mới có nguy cơ

muadongkhonglanh
03-05-2014, 08:34
cảm ơn anh em đỡ hơn r, chắc không dám qh với ng lạ nữa.

2013
03-05-2014, 08:35
nếu bạn có bao thì không sao đâu. Còn tay dính dịch cũng không có nguy cơ luôn nhé vì không có vết thương hở đang chảy máu

Charles
03-05-2014, 08:42

Quan trọng là khi quan hệ bạn có sử dụng BCS, còn vấn đề tay cầm BCS thì không vấn đề gì. Bạn hoàn toàn yên tâm trong trường hợp này. Hãy tránh xa các dịch vụ trá hình để tránh rước nỗi lo vào mình.