PDA

View Full Version : Dịch âm đạo dính vào mụn có nguy cơ không anh chị?

hiv.lolangqua
03-05-2014, 13:18
Ac cho e hoi là ở cuối dv của e có 1 cái mụn(do viêm chân lông nên nó mọc mụn), tháng trước nó sưng và mưng mủ, e đã nặn ra hết. Mấy hôm trước e có qhtd, e đeo bcs. Nhưng khi qh thì dịch âđ có dính vào cái mụn đó. Em nhìn kĩ thì cái mụn đó đã lành, tuy nó vẫn còn nhân bên trong. Như vậy e có nguy cơ không anh chị?

Charles
03-05-2014, 13:23
Ac cho e hoi là ở cuối dv của e có 1 cái mụn(do viêm chân lông nên nó mọc mụn), tháng trước nó sưng và mưng mủ, e đã nặn ra hết. Mấy hôm trước e có qhtd, e đeo bcs. Nhưng khi qh thì dịch âđ có dính vào cái mụn đó. Em nhìn kĩ thì cái mụn đó đã lành, tuy nó vẫn còn nhân bên trong. Như vậy e có nguy cơ không anh chị?

Như vậy không có nguy cơ.

hiv.lolangqua
04-05-2014, 18:50
Cái mụn của e xuất phát từ lỗ chân lông. Có sợ virus đi vào lỗ chân lông không anh chị.(ý e là lỗ chân lông khi đã nhổ lông rồi ý).

Charles
04-05-2014, 19:25
Cái mụn của e xuất phát từ lỗ chân lông. Có sợ virus đi vào lỗ chân lông không anh chị.(ý e là lỗ chân lông khi đã nhổ lông rồi ý).

Lỗ chân lông không phải là vết thương hở nên không có cửa cho virus vào.

hiv.lolangqua
06-05-2014, 07:16
Anh Tuấn và chị Hà cho em biết thêm ý kiến của anh chị vớ ạ. e lo lắng quá! Khi e nặn cái mụn đó, dịch chảy ra từ lỗ chân lông. Hôm quan hệ, cái mụn đó đã lành( không chảy dịch nữa, tuy vẫn còn nhân bên trong do chưa nặn triệt để). e không biết, có khi nào lỗ chân lông không kín không hả anh chị??

Nguyen Ha
06-05-2014, 07:24
Anh Tuấn và chị Hà cho em biết thêm ý kiến của anh chị vớ ạ. e lo lắng quá! Khi e nặn cái mụn đó, dịch chảy ra từ lỗ chân lông. Hôm quan hệ, cái mụn đó đã lành( không chảy dịch nữa, tuy vẫn còn nhân bên trong do chưa nặn triệt để). e không biết, có khi nào lỗ chân lông không kín không hả anh chị??

Bạn yên tâm trong trường hợp này bạn không có nguy cơ với HIV, mụ không phải là vết thương hở để virut thâm nhập.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
06-05-2014, 07:51
cho dù lỗ chân lông có không kín thì bạn cũng không có nguy cơ

hiv.lolangqua
07-05-2014, 16:13
E cám ơn các anh chị đã tư vấn. Nhưng anh "Tôi ơi đừng tuyệt vọng" a bảo là dù chân lông không kín cũng không lây được. Tại sao lại thế hả a??